Ráslistar Páskamóts Sleipnis og Toyota Selfossi:

2 1 V Sigurður Rúnar Guðjónsson Kórína frá Kolsholti 3 Jarpur/milli- einlitt
3 2 V Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/mó einlitt
4 2 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt
5 3 H Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2 Jarpur/rauð- einlitt
6 3 H Jónas Már Hreggviðsson Kolbeinn frá Hrafnsholti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt
7 4 V Steinn Skúlason Glæta frá Hellu Brúnn/milli- einlitt
8 4 V Hlynur Pálsson Gola frá Krossanesi Brúnn/milli- stjörnótt
9 5 H Þórey Helgadóttir Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt
10 5 H Guðjón Sigurðsson Algebra frá Akureyri Brúnn/milli- stjörnótt
11 6 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt
12 6 V Ragna Helgadóttir Heppni frá Kjarri Brúnn/milli- einlitt
13 7 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt
14 7 H Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g...
15 8 H Matthías Leó Matthíasson Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt
16 8 H Arnar Bjarnason Fjöður frá Grænhólum Móálóttur,mósóttur/milli-...
17 9 H Ida Thorborg Sónata frá Völlum Brúnn/milli- einlitt
18 9 H Sigurður Rúnar Guðjónsson Freydís frá Kolsholti 3 Rauður/milli- blesótt
19 10 V Sólon Morthens Hugi frá Hrepphólum Brúnn/milli- einlitt
20 10 V Sigurður Óli Kristinsson Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttur einlitt
21 11 H Guðbjörn Tryggvason Irpa frá Feti Móálóttur,mósóttur/ljós- ...
22 11 H Jón Sigursteinn Gunnarsson Hera frá Miðholti Rauður/milli- stjörnótt
Tölt T3
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 V Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ...
2 1 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Rauður/milli- stjörnótt
3 2 V Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli- einlitt
4 2 V Lea Drastrup Dikta frá Köldukinn Rauður/sót- einlitt
Tölt T7
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 H Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka Rauður/milli- skjótt
2 1 H Helga Gísladóttir Unnar frá Flugumýri Rauður/ljós- stjörnótt gl...
3 2 V Svanhildur Jónsdóttir Jarl frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt
4 2 V Bryndís Guðmundsdóttir Villimey frá Hveragerði Jarpur/milli- skjótt
5 3 V Sigurður Gunnar Markússon Ósk frá Hafragili Rauður/sót- einlitt vindh...
6 3 V Soffía Sveinsdóttir Vestri frá Selfossi Brúnn/milli- stjörnótt
7 4 V Þuríður Einarsdóttir Líf frá Oddgeirshólum Grár/rauður tvístjörnótt
8 4 V Hrafnkell Guðnason Tromma frá Glóru Jarpur/milli- skjótt
9 5 H Sandra Steinþórsdóttir Virðing frá Hamarshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-...
10 5 H Magnús Ólason Svala frá Stuðlum Rauður/milli- einlitt
Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur
1 1 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Hríma frá Hestabergi Grár/jarpur stjörnótt
2 1 H Sigrún Högna Tómasdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt
3 2 V Dagbjört Skúladóttir Eldur frá Stokkseyri Rauður/milli- einlitt
4 2 V Unnsteinn Reynisson Hans frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv. einlitt
5 3 V Sölvi Freyr Freydísarson Dani frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- stjörnótt
6 3 V Egill Baltasar Arnarsson Hrafnar frá Hrísnesi Grár/brúnn tvístjörnótt
7 4 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt
8 5 V Stefán  Tor Leifsson Von frá Uxahrygg Brúnn/milli- einlitt
25 May, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2018

Skrá í sumarferð Sleipnis

Á döfinni í reiðhöll


Maí
29Maí Þri 17:00 - 22:00 Frátekin v. Æskulýðanefnd 
30Maí Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Júní
6Jún Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 90 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1493
Articles View Hits
2166361