WR íþróttamót Sleipnis og Skeiðleikar

Framundan eru veisludagar á Brávöllum á Selfossi fyrir alla unnendur íslenska hestsins. Opið world ranking íþróttamót Sleipnis og Skeiðleikar verða haldin daganna 18.- 21.maí. Mikil þáttaka er á mótinu og fjölmargir af sterkustu íþróttakeppnishestum og knöpum landsins skráðir til leiks. Dagskrá mótsins er stíf og því biðlar mótsnefnd því til þátttakenda að vinna með okkur að því að mótið gangi vel fyrir sig og sýna stundvísi.
Mótið byrjar á fimmtudaginn klukkan 12:30 á Fimmgangi meistara, seinni partinn verður svo keppt í gæðingaskeiði og um kvöldið verða fyrstu skeiðleikar ársins en með framkvæmd þeirra fer Skeiðfélagið. Baldvin og Þorvaldur eru aðalstyrktaraðilar skeiðleikanna og eiga þau mikið hrós fyrir að halda uppi hróðri skeiðsins.
Öll dagskrá og ráslistar mótsins má finna hér fyrir neðan. Hlökkum til að sjá ykkur að Brávöllum á Selfossi í góðu veðri, það er jú alltaf sumar á Selfossi.
Allar afskráningar skulu berast á netfangið  skeidfelagid@gmail.com

Mótanefnd Sleipnis og Skeiðfélagið

Dagskrá opna íþróttamóts Sleipnis og skeiðleika, 2017

 Fimmtudagur 18 Mai.

12:00 Viðtalstími yfirdómara s:8612030 (Snorri Óla)
12:30 Fimmgangur F1 meistarflokkur 1-20.
14:30 Hlé
15:00 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 21-39
17:00 Hlé
17:30 Gæðingaskeið meistara,1 fl, ungmenni og unglingar.
19:00 Matarhlé.
20:00 Skeiðleikar Skeiðfélagsins 250m 150m og 100m skeið

Föstudagur 19 Mai.
10:00 Fjórgangur V1 meistaraflokkur. 1-20
12:00 Matarhlé.
12:30 Fjórgangur V1 meistarflokkur 21-33
13:30 Fjórgangur V2 1 flokkur. 10 holl.
14:45 Fjórgangur V2 2 flokkur 5 holl.
15:30 Kaffihlé
16:00 Fjórgangur V2 ungmenni 6 holl.
16:45 Fjórgangur V2 Unglinga 6 holl.
17:15 Fjórgangur V2 barnaflokkur 3 holl.
17:45 Fimmgangur F2 2 flokkur 2 holl.
18:00 Fimmgangur F2 unglingar 3 holl
18:25 Fimmgangur F2 Ungmenni 4 holl.
19:00 Matarhlé.
19:30 Fimmgangur F1 1 flokkur 9 holl.

Laugardagur 20. Mai
11:00 Tölt T3 1 flokkur 10 holl.
12:00 Matarhlé
13:00 Tölt T3 Ungmenni 5 holl.
13:45 Tölt T3 unglingar 5 holl.
14:15 Tölt T3 2 flokkur 4 holl.
14:45 Tölt T3 barnaflokkur 2 holl.
14:55 Tölt T7 barnaflokkur 2 holl.
15:00 Tölt T7 2 flokkur 3 holl.
15:15 Kaffihlé.
15:45 Tölt T2 Meistaraflokkur 1-9
16:15 Tölt T4 1 flokkur 3 holl.
16:30 Tölt T1 meistaraflokkur 1-29
18:30 Matarhlé
19:00 B úrslit fimmgangur meistara.
19:30 Búrslit fimmgangur 1 flokkur.
20:00 B úrslit Fjórgangur meistara.
20:20 B úrslit Fjórgangur 1 flokkur.
20:40 B úrslit Tölt 1 flokkur.
21:00 B úrslit Tölt meistara.

Sunnudagur 22. Mai.
09:00 A úrslit fjórgangur börn.
09:20 A úrslit fjórgangur Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur Ungmenni.
10:00 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur unglinga
13:30 A úrslit fimmgangur ungmenna.
14:00 A úrslit Fimmgangur 2 flokkur
14:30 A úrslit fimmgangur Meistaraflokkur.
15:00 A úrslit tölt T3 barnafl.
15:15 A úrslit tölt T3 unglinga.
15:30 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmenna
16:20 A úrslit tölt T3 2 flokkur
16:40 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
17:00 A úrslit tölt T4 1 flokkur
17:20 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:40 A úrslit tölt T7 2 flokkur
18:00 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:30 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:00 Mótslit.

Ráslistar

Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
1 Páll Bragi Hólmarsson Álvar frá Hrygg
2 Jakob Svavar Sigurðsson Logi frá Oddsstöðum I
3 Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti
4 Ólafur Ásgeirsson Freyja frá Vöðlum
5 Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum
6 Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey
7 Sigurður Óli Kristinsson Örk frá Bjarghúsum
8 Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka
9 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1
10 Teitur Árnason Jarl frá Jaðri
11 Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi
12 Guðmundur Björgvinsson Sjóður frá Kirkjubæ
13 Hanna Rún Ingibergsdóttir Dropi frá Kirkjubæ
14 Ævar Örn Guðjónsson Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2
15 Þórarinn Ragnarsson Hildingur frá Bergi
16 Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka
17 Bergur Jónsson Stúdent frá Ketilsstöðum
18 Hanne Oustad Smidesang Sæmundur frá Vesturkoti
19 Haukur Baldvinsson Sjúss frá Óseyri
20 Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum
21 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ
22 Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum
23 Jakob Svavar Sigurðsson Skýr frá Skálakoti
24 Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu
25 Steingrímur Sigurðsson Gróði frá Naustum
26 Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti
27 Agnes Hekla Árnadóttir Hrynur frá Ytra-Hóli
28 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu
29 Vera Van Praag Sigaar Rauðbrá frá Hólabaki
30 Sigurður Óli Kristinsson Fagriblakkur frá Vorsabæ II
31 Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum
32 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Losti frá Ekru
33 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Vaki frá Auðsholtshjáleigu
34 Hanna Rún Ingibergsdóttir Voröld frá Kirkjubæ
35 Hans Þór Hilmarsson Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði
36 Sigurður Vignir Matthíasson Stimpill frá Hestheimum
37 Sigursteinn Sumarliðason Júní frá Reykjavík
38 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
39 Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi

Fimmgangur F2 1.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Hallgrímur Birkisson Hríma frá Meiri-Tungu 3
2 1 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Elja frá Sauðholti 2
3 1 V Steingrímur Jónsson Örn frá Kálfholti
4 2 V Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I
5 2 V Viggó Sigurðsson Kolfinnur frá Sólheimatungu
6 2 V Guðmundur Baldvinsson Tromma frá Bakkakoti
7 3 H Hjörvar Ágústsson Skerpla frá Kirkjubæ
8 3 H Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund
9 3 H Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli
10 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Sæborg frá Hjarðartúni
11 4 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka
12 4 V Sara Pesenacker Aska frá Norður-Götum
13 5 V Klara Sveinbjörnsdóttir Gola frá Þingnesi
14 5 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Narfi frá Áskoti
15 5 V Atli Fannar Guðjónsson Fiðla frá Galtastöðum
16 6 V Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey
17 6 V Gunnlaugur Bjarnason Ída frá Hlemmiskeiði 3
18 6 V Leifur Sigurvin Helgason Þór frá Selfossi
19 7 V Guðmundur Baldvinsson Bára frá Bakkakoti
20 7 V Guðbjörn Tryggvason Irpa frá Feti
21 7 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sproti frá Sauðholti 2
22 8 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum
23 8 V Hallgrímur Birkisson Bóas frá Skúfslæk
24 8 V Sólon Morthens Listi frá Fellskoti
25 9 V Lena Zielinski Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2
26 9 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2

Fimmgangur F2 2.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1
2 1 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1
3 1 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Stirnir frá Fornustöðum
4 2 V Þórey Helgadóttir Gáll frá Dalbæ
5 2 V Ágústa Rut Haraldsdóttir Ágústínus frá Sauðafelli

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Tindur frá Eylandi
2 1 V Þorsteinn Björn Einarsson Fossbrekka frá Brekkum III
3 1 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum
5 2 H Dagbjört Hjaltadóttir Hríma frá Gunnlaugsstöðum
6 3 V Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ
7 3 V Róbert Bergmann Álfrún frá Bakkakoti
8 3 V Dagmar Öder Einarsdóttir Forkur frá Halakoti
9 4 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf
10 4 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk
11 5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Milljarður frá Barká
12 5 V Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
1 1 V Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2
2 1 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík
3 1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bragi frá Efri-Þverá
4 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal
5 2 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi
6 2 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi
7 3 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk

Fjógangur V1 Meistaraflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti
2 Kristín Lárusdóttir Garpur frá Skúfslæk
3 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum
4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni
5 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Frár frá Sandhóli
6 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala
7 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
8 Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum
9 Jón Páll Sveinsson Sesar frá Lönguskák
10 Guðmundur Björgvinsson Straumur frá Feti
11 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum
12 Árni Björn Pálsson Flaumur frá Sólvangi
13 Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti
14 Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka
15 Ragnhildur Haraldsdóttir Ási frá Þingholti
16 Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör
17 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Syðri-Hofdölum
18 Ólafur Ásgeirsson Öngull frá Efri-Rauðalæk
19 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
20 Sara Rut Heimisdóttir Brák frá Stóra-Vatnsskarði
21 Páll Bragi Hólmarsson Sjálfur frá Austurkoti
22 Freyja Amble Gísladóttir Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum
23 Jakob Svavar Sigurðsson Herkúles frá Ragnheiðarstöðum
24 Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli
25 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
26 Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2
27 Sigurður Óli Kristinsson Hreyfill frá Vorsabæ II
28 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási
29 Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum
30 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
31 Lilja S. Pálmadóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum
32 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti
33 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri

Fjógangur V2 1.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Lena Zielinski Afturelding frá Þjórsárbakka
2 1 H Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2
3 1 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Hanna frá Herríðarhóli
4 2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II
5 2 V Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði
6 2 V Birgitta Bjarnadóttir Freyðir frá Syðri-Reykjum
7 3 V Guðmundur Baldvinsson Náttfari frá Bakkakoti
8 3 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum
9 3 V Guðjón Örn Sigurðsson Kotra frá Steinnesi
10 4 V Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum
11 4 V Ólafur Jósepsson Byr frá Seljatungu
12 4 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási
13 5 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Bóas frá Húsavík
14 5 V Guðmundur Baldvinsson Vörður frá Lynghaga
15 5 V Ida Thorborg Huginn frá Völlum
16 6 H Maja Vilstrup Forsjá frá Túnsbergi
17 6 H Sara Ástþórsdóttir Eyvar frá Álfhólum
18 6 H Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi
19 7 V Hjörvar Ágústsson Hafsteinn frá Kirkjubæ
20 7 V Hjörtur Magnússon Þjóð frá Þverá II
21 7 V Marie-Josefine Neumann Lottó frá Kvistum
22 8 V Gunnar Jónsson Jarl frá Skeiðháholti 3
23 8 V Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A
24 9 V Herdís Rútsdóttir Vaka frá Sæfelli
24 9 V Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu
25 10 H Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi
26 10 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Hrafn frá Markaskarði
27 10 H Tómas Örn Snorrason Úlfur frá Hólshúsum

Fjógangur V2 2.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum
2 1 V Hrafnhildur H Guðmundsdóttir Djákni frá Reykjavík
3 1 V Svanhildur Hall Styrkur frá Kjarri
4 2 H Erna Óðinsdóttir Vákur frá Hvammi I
5 2 H Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
6 3 V Lea Schell Nótt frá Þjórsárbakka
7 3 V Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
8 3 V Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti
9 4 H Magnús Ólason Svala frá Stuðlum
10 4 H Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum
11 5 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni
12 5 V Emma Gullbrandsson Árni frá Stóru-Hildisey

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga
2 1 V Dagbjört Hjaltadóttir Súla frá Sælukoti
3 1 V Inga Hanna Gunnarsdóttir Ferdinand frá Galtastöðum
4 2 V Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
6 2 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði
7 3 V Ingi Björn Leifsson Eldey frá Skálatjörn
8 3 H Martta Uusitalo Glampi frá Auðsholtshjáleigu
9 3 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Hörður frá Hábæ
10 4 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
11 4 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum
12 4 V Róbert Bergmann Hrafn frá Bakkakoti
13 5 V Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
14 5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Pistill frá Litlu-Brekku
15 5 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóinn frá Halakoti
16 6 H Björgvin Viðar Jónsson Hörður frá Síðu
17 6 H Katrín Eva Grétarsdóttir Bredda frá Minni-Reykjum

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Herdís Lilja Björnsdóttir Freyr frá Ásvöllum
2 1 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
3 1 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri
4 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli
5 2 V Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík
6 2 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Dropi frá Ytri-Sólheimum II
7 3 H Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti
8 3 H Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Saga frá Velli II
9 3 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
10 4 V Dagbjört Skúladóttir Eldur frá Stokkseyri
11 4 V Aron Ernir Ragnarsson Váli frá Efra-Langholti
12 4 V Herdís Lilja Björnsdóttir Bylur frá Hrauni
13 5 V Glódís Rún Sigurðardóttir Melkorka frá Jaðri
14 5 V Kári Kristinsson Draumur frá Hraunholti
15 6 V Sigrún Högna Tómasdóttir Tandri frá Breiðstöðum
16 6 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi

Fjórgangur V2 Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
2 1 V Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I
3 1 V Sigríður Pála Daðadóttir Spói frá Smáratúni
4 2 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Aron frá Eystri-Hól
5 2 V Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti
6 2 V Hjörtur Snær Halldórsson Greifi frá Hóli
7 3 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Strákur frá Hestasteini

Gæðingaskeið Meistaraflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Hans Þór Hilmarsson Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði
2 Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum
3 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal
4 Daníel Ingi Larsen Stúlka frá Hvammi
5 Haukur Baldvinsson Grímur frá Borgarnesi
6 Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi
7 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti
8 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði
9 Elin Holst Fylking frá Ketilsstöðum
10 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum
11 Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu
12 Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði
13 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
14 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Losti frá Ekru
15 Sara Pesenacker Katla frá Norður-Götum
16 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
17 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör
18 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti
19 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum
20 Sigurður Óli Kristinsson Hafliði frá Hólaborg
21 Guðmundur Björgvinsson Ópall frá Miðási
22 Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák
23 Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum
24 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ
25 Teitur Árnason Loki frá Kvistum
26 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi
27 Páll Bragi Hólmarsson Álvar frá Hrygg

Gæðingaskeið 1.flokkur
Nr Knapi Hestur
1 Jóhann Kristinn Ragnarsson Sproti frá Sauðholti 2
2 Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II
3 Ragna Brá Guðnadóttir Fold frá Mið-Seli
4 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð
5 Guðmundur Baldvinsson Bára frá Bakkakoti
6 Ásta Björnsdóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum
7 Klara Sveinbjörnsdóttir Gola frá Þingnesi
8 Halldór Vilhjálmsson Sólskær frá Selfossi
9 Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum
10 Jóhann Kristinn Ragnarsson Elja frá Sauðholti 2
11 Halldór Þorbjörnsson Vörður frá Hafnarfirði
12 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
13 Lena Zielinski Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2
14 Guðbjörg Matthíasdóttir Hind frá Dverghamri

Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Gnýr frá Brekku
2 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
3 Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal
4 Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2
5 Ingi Björn Leifsson Stjarna frá Vatnsleysu
6 Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi
7 Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk
8 Ásdís Brynja Jónsdóttir Sleipnir frá Runnum
9 Dagmar Oder Einarsdóttir Forkur frá Halakoti

Skeið 100.m (Flugskeið)
Nr Knapi Hestur
1 Jónas Már Hreggviðsson Hekla frá Norður-Hvammi
2 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa
3 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
4 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk
5 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II
6 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
7 Kári Kristinsson Kamus frá Hákoti
8 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Óðinn frá Efsta-Dal I
9 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk
10 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
11 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum
12 Sigurður Vignir Matthíasson Eyvör frá Miðhjáleigu
13 Daníel Ingi Larsen Stúlka frá Hvammi
14 Vilborg Smáradóttir Snæfríður frá Ölversholti
15 Jónas Már Hreggviðsson Vala frá Norður-Hvammi
16 Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti
17 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum
18 Guðjón Sigurðsson Stúlka frá Gerðum
19 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
20 Ingi Björn Leifsson Stjarna frá Vatnsleysu
21 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
22 Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk
23 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ
24 Sara Rut Heimisdóttir Vorsól frá Stóra-Vatnsskari
25 Hans Þór Hilmarsson Assa frá Bjarnarhöfn
26 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal

Skeið 150.m
Nr Hópur Knapi Hestur
1 1 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
2 1 Teitur Árnason Loki frá Kvistum
3 1 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
4 2 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti
5 2 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum
6 2 Sigurður Vignir Matthíasson Eyvör frá Miðhjáleigu
7 3 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
8 3 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum
9 3 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
10 4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ
11 4 Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal
12 4 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
13 5 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli
14 5 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði
15 5 Sveinbjörn Bragason Þöll frá Haga
16 6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
17 6 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð
18 6 Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák
19 7 Vilborg Smáradóttir Snæfríður frá Ölversholti
20 7 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum
21 7 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
22 8 Tómas Örn Snorrason Bið frá Nýjabæ
23 8 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík
24 8 Teitur Árnason Ör frá Eyri
25 9 Guðrún Elín Jóhannsdóttir Askur frá Efsta-Dal I
26 9 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum

Skeið 250.m
Nr Hópur Knapi Hestur
1 1 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
2 1 Davíð Jónsson Álfadís frá Hafnarfirði
3 1 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum
4 2 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II
5 2 Hildur G. Benediktsdóttir Viola frá Steinnesi
6 2 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi
7 3 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
8 3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
9 4 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
10 4 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I

Tölt T1 Meistaraflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
2 Kristín Lárusdóttir Garpur frá Skúfslæk
3 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli
4 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum
5 Þórarinn Ragnarsson Hringur frá Gunnarsstöðum I
6 Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti
7 Ólafur Andri Guðmundsson Nína frá Feti
8 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri
9 Freyja Amble Gísladóttir Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum
10 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Þryma frá Ólafsvöllum
11 Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka
12 Reynir Örn Pálmason Elvur frá Flekkudal
13 Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2
14 Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
15 Ævar Örn Guðjónsson Dynur frá Dísarstöðum 2
16 Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga
17 Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi
18 Jakob Svavar Sigurðsson Konsert frá Hofi
19 Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum
20 Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey
21 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri
22 Bergur Jónsson Katla frá Ketilsstöðum
23 Elin Holst Herdís frá Lönguhlíð
24 Viðar Ingólfsson Þrumufleygur frá Álfhólum
25 Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri
26 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu
27 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
28 Sigurður Óli Kristinsson Hreyfill frá Vorsabæ II

Tölt T2 Meistaraflokkur
Nr Knapi Hestur
1 Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi
2 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
4 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
5 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ
6 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti
7 Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi
8 Gústaf Ásgeir Hinriksson Pistill frá Litlu-Brekku
9 Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum

Tölt T4 1.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Finnur Jóhannesson Freyþór frá Mosfellsbæ
2 1 V Anna S. Valdemarsdóttir Sæborg frá Hjarðartúni
3 1 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
4 2 H Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2
5 2 H Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum
6 2 H Tómas Örn Snorrason Úlfur frá Hólshúsum
7 3 H Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka
8 3 H Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum

Tölt T3 1.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Bragi Viðar Gunnarsson Yrsa frá Túnsbergi
2 1 H Gunnlaugur Bjarnason Villimey frá Húsatóftum 2a
3 1 H Guðjón Örn Sigurðsson Kotra frá Steinnesi
4 2 H Líney Kristinsdóttir Rúbín frá Fellskoti
5 2 H Auðunn Daníelsson Snægrímur frá Grímarsstöðum
6 3 V Herdís Rútsdóttir Vaka frá Sæfelli
7 3 V Guðmundur Baldvinsson Vörður frá Lynghaga
8 3 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi
9 4 V Lena Zielinski Prinsinn frá Efra-Hvoli
10 4 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1
11 4 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II
12 5 V Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2
13 5 V Sara Ástþórsdóttir Eldhugi frá Álfhólum
14 5 V Björg Ólafsdóttir Kolgríma frá Ingólfshvoli
15 6 H Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri
16 6 H Gunnlaugur Bjarnason Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3
17 6 H Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum
18 7 H Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu
19 7 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II
20 7 H Ragna Helgadóttir Heppni frá Kjarri
21 8 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Vegur frá Kagaðarhóli
22 8 H Elin Adina Maria Bössfall Flinkur frá Íbishóli
23 8 H Hjörvar Ágústsson Hafsteinn frá Kirkjubæ
24 9 V Kristjörg Eyvindsdóttir Ösp frá Enni
25 9 V Marie-Josefine Neumann Lottó frá Kvistum
26 9 V Lena Zielenski Þrá frá Eystra-Fróðholti
26 10 H Ólafur Jósepsson Byr frá Seljatungu
27 10 H Bragi Viðar Gunnarsson Kvartett frá Túnsbergi

Tölt T3 2.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli
2 1 V Svanhildur Jónsdóttir Jarl frá Lækjarbakka
3 1 V Edda Sóley Þorsteinsdóttir Selja frá Vorsabæ
4 2 H Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum
5 2 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
6 2 H Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum
7 3 V Svanhildur Hall Styrkur frá Kjarri
8 3 V Magnús Ólason Svala frá Stuðlum
9 4 H Jónas Már Hreggviðsson Kolbeinn frá Hrafnsholti
10 4 H Theódóra Þorvaldsdóttir Nökkvi frá Pulu
11 4 H Lea Schell Nótt frá Þjórsárbakka

Tölt T3 Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Bríet Guðmundsdóttir Gígja frá Reykjum
2 1 V Inga Hanna Gunnarsdóttir Ferdinand frá Galtastöðum
3 1 V Dagmar Öder Einarsdóttir Ötull frá Halakoti
4 2 H Katrín Eva Grétarsdóttir Bredda frá Minni-Reykjum
5 2 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli
6 2 H Björgvin Viðar Jónsson Vísa frá Högnastöðum 2
7 3 H Jónas Steingrímsson Þór frá Stóra-Dal
8 3 H Martta Uusitalo Glampi frá Auðsholtshjáleigu
9 3 H Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná
10 4 H Þuríður Inga Gísladóttir Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni
11 4 H Benjamín Sandur Ingólfsson Freri frá Vetleifsholti 2
12 5 V Ingi Björn Leifsson Eldey frá Skálatjörn
13 5 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund

Tölt T3 Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Glódís Rún Sigurðardóttir Dáð frá Jaðri
2 1 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi
3 1 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd
4 2 V Sölvi Freyr Freydísarson Dani frá Litlu-Brekku
5 2 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
6 2 V Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi
7 3 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi
8 3 V Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti
9 4 H Kristrún Ósk Baldursdóttir Grein frá Arabæ
10 4 H Sigrún Högna Tómasdóttir Tandri frá Breiðstöðum
11 5 H Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti
12 5 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Hríma frá Hestabergi

Tölt T3 Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
2 1 H Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I
3 2 V Hjörtur Snær Halldórsson Greifi frá Hóli

Tölt T7 2.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Ann Kathrin Berner Darri frá Einhamri 2
2 1 V Emil Þórðarsson Gæfa frá Hvammi
3 1 V Bryndís Guðmundsdóttir Villimey frá Hveragerði
4 2 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum
5 2 V Elísabet Sveinsdóttir Hrammur frá Galtastöðum
6 2 V Freydís Gunnarsdóttir Rán frá Hrafnsvík
7 3 H Katrín Ösp Rúnarsdóttir Fljóð frá Grindavík

Tölt T7 Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti
2 1 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Aron frá Eystri-Hól
3 2 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Strákur frá Hestasteini

18 Nov, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Nóvember
19Nóv Mán 8:15 - 11:00 Útleiga FSU 3.árs nemar 
20Nóv Þri 18:00 - 20:30 Frátekin v. Knapamerki 
22Nóv Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 255 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1534
Articles View Hits
2426416