Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og skeiðfélagsins verða haldnir miðvikudagskvöldið 28,júní. Dagskrá er hefðbundin og hefjast leikarnir klukkan 20:00 á 250 metra skeiði

Hér eru ráslistar.

250 metra skeið
1 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
1 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum
1 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum
2 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum
2 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
2 Konráð Valur Sveinsson Sleipnir frá Skör
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
3 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II
3 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi
4 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum
4 Ingi Björn Leifsson Stjarna frá Vatnsleysu
5 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg
5 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði

 150 metra skeið

1 Bryndís Arnarsdóttir Blika frá Grænhólum
1 Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk
1 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti
2 Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey
2 Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák
3 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
4 Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum
4 Sigurður Óli Kristinsson Gloría frá Grænumýri
4 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð
5 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
5 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi

100 metra skeið
1 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti
2 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II
3 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
4 Bryndís Arnarsdóttir Brók frá Lækjarteigi
5 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum
6 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
7 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
8 Hjörvar Ágústsson Náttsól frá Geitaskarði
9 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli
10 Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum
11 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ
12 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð
13 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
14 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum
15 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
16 Ingi Björn Leifsson Stjarna frá Vatnsleysu

25 Feb, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2018

Skrá í sumarferð Sleipnis

Á döfinni í reiðhöll


Febrúar
26Feb Mán 8:15 - 10:10 Frátekinv. hestabraut FSU 
26Feb Mán 13:50 - 15:45 Frátekin-FSU 
26Feb Mán 17:00 - 22:00 Frátekin v.Æskulýðsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 67107 guests and one member online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1442
Articles View Hits
2000632