Fjórðu skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar sumarið 2017 fara fram fimmtudagskvöldið 20.júlí en ekki miðvikudagskvöldið 19.júlí eins og áður var auglýst, ástæða þess er hagstæðari veðurspá á fimmtudagskvöldinu. Skeiðleikarnir eru með hefðbundnu sniði og hefjast klukkan 20:00 á 250 metra skeiði.

Mikil spenna er í heildarstigakeppninni en sigurvegari mótaraða sumarsins hljóta Öderinn sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon. Staðan í heildarstigakeppninni verður birt annað kvöld.

Hlökkum til að sjá skeiðknapa í veislu á fimmtudagskvöldið.

 

Dagskrá 20:00

250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið

Ráslistar

250 metra skeið

1      Kjartan Ólafsson               Hnappur frá Laugabóli

1      Gústaf Ásgeir Hinriksson    Andri frá Lynghaga

1      Bjarni Bjarnason               Randver frá Þóroddsstöðum

2      Árni Björn Pálsson            Dalvar frá Horni I

2      Sæmundur Sæmundsson  Vökull frá Tunguhálsi II

2      Teitur Árnason                  Loki frá Kvistum

3      Konráð Valur Sveinsson    Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

3      Helga Una Björnsdóttir      Besti frá Upphafi

 

150 metra skeið

1      Hlynur Guðmundsson        Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2

1      Sæmundur Sæmundsson  Saga frá Söguey

1      Teitur Árnason                  Loki frá Kvistum

2      Ingi Björn Leifsson            Stjarna frá Vatnsleysu

2      Þorgeir Ólafsson               Ísak frá Búðardal

2      Ólafur Þórðarson               Lækur frá Skák

3      Þórarinn Ragnarsson         Funi frá Hofi

3      Gústaf Ásgeir Hinriksson    Björt frá Bitru

3      Daníel Gunnarsson           Vænting frá Mosfellsbæ

4      Sunna Lind Ingibergsdóttir         Flótti frá Meiri-Tungu 1

4      Helgi Þór Guðjónsson       Hella frá Efri-Rauðalæk

4      Jóhanna Margrét Snorradóttir    Gletta frá Bringu

5      Húni Hilmarsson                Gyðja frá Hvammi III

5      Erling Ó. Sigurðsson         Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

5      Kjartan Ólafsson               Brík frá Laugabóli

6      Teitur Árnason                  Ör frá Eyri

6      Árni Björn Pálsson            Korka frá Steinnesi

6      Davíð Jónsson                   Irpa frá Borgarnesi

7      Máni Hilmarsson               Askur frá Laugavöllum

7      Bjarni Bjarnason               Hæra frá Þóroddsstöðum

7      Hanna Rún Ingibergsdóttir         Birta frá Suður-Nýjabæ

 

100 metra skeið

1      Jóhanna Margrét Snorradóttir    Gletta frá Bringu

2      Teitur Árnason                  Ör frá Eyri

3      Sæmundur Sæmundsson  Vökull frá Tunguhálsi II

4      Helga Una Björnsdóttir      Besti frá Upphafi

5      Árni Björn Pálsson            Gloría frá Grænumýri

6      Konráð Valur Sveinsson    Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

7      Hjörvar Ágústsson              Náttsól frá Geitaskarði

8      Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu

9      Gústaf Ásgeir Hinriksson    Andri frá Lynghaga

10    Sigvaldi Lárus Guðmundsson     Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

11    Hlynur Guðmundsson        Krafla frá Efstu-Grund

12    Kjartan Ólafsson               Vörður frá Laugabóli

13    Hinrik Bragason                 Dögg frá Efri-Rauðalæk

14    Þorgeir Ólafsson               Ísak frá Búðardal

15    Húni Hilmarsson                Gyðja frá Hvammi III

16    Davíð Jónsson                   Irpa frá Borgarnesi

17    Ingibergur Árnason           Sólveig frá Kirkjubæ

18    Þórarinn Ragnarsson         Hákon frá Sámsstöðum

19    Árni Björn Pálsson            Skykkja frá Breiðholti í Flóa

20    Guðmundur Jónsson         Hvinur frá Hvoli

21    Sigrún Rós Helgadóttir      Spyrna frá Þingeyrum

22    Kári Kristinsson                 Kamus frá Hákoti

23    Bjarni Bjarnason               Jarl frá Þóroddsstöðum

24    Máni Hilmarsson               Askur frá Laugavöllum

25    Jón Óskar Jóhannesson     Gnýr frá Brekku

26    Guðbjörn Tryggvason       Kjarkur frá Feti

 

23 Sep, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


September
23Sep Sun 8:00 - 17:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 
24Sep Mán 8:15 - 11:00 Útleiga FSU 3.árs nemar 
24Sep Mán 18:15 - 22:00 Frátekin v. fræðslubnefndarnámskeiða 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 43 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1525
Articles View Hits
2353797