Framundan eru veisludagar á Brávöllum á Selfossi fyrir alla unnendur íslenska hestsins. Opið world ranking íþróttamót Sleipnis og Skeiðleikar verða haldin daganna 17.- 20.maí. Hér birtist dagskrá og Ráslistar. 


Mótið byrjar á fimmtudagskvöldi á Skeiðleikum Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins. Þetta verða jafnframt fyrstu skeiðleikar ársins og nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.

1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

Sleipni og Skeiðfélaginu hlakkar til að eyða með ykkur skemmtilegum dögum um hvítasunnuhelgi, veðurspáin skánar með hverjum klukkutímanum og það er alltaf heitt á könnunni í vallarsjoppunni á Brávöllum. Það er sérstök ábending að keppnisvöllurinn verður lokaður frá klukkan 22:00 fimmtudaginn 17.maí til klukkan 10:00 föstudaginn 18.maí. Við biðjum fólk um að sýna þessu skilning og æfa ekki á vellinum á þessum tíma.

Allar afskráningar berist á gisli-@hotmail.com

 

Fimmtudagur 17.maí

19:00 Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar
250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið

Föstudagur 18.maí

10:00    Fimmgangur F1 Meistaraflokkur ( 120 mín)
12:00-13:00 Hádegishlé
13:00    Fimmgangur F2 1.flokkur ( 75 mín)
14:20    Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:10    Fimmgangur F2 Unglingaflokkur (30 mín)
15:40    Fimmgangur F2 2.flokkur (25 mín)
Kaffihlé
16:30    Fjórgangur Meistaraflokkur (145 mín)
19:00-19:30 Kvöldmatarhlé
19:30 Gæðingaskeið 1.flokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið Meistaraflokkur

Laugardagur 19.maí

09:00 Fjórgangur V2 1.flokkur (80 mín)
10:20 Fjórgangur V2 Barnaflokkur (15mín)
10:40 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur (40 mín)
11:20 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur (45 mín)
12:00-12:50 Hádegishlé
13:00 Fjórgangur V2 2.flokkur (25 mín)
13:25 Tölt T2 Meistaraflokkur (40 mín)
14:00
Tölt T4 1.flokkur (20 mín)
14:20 Tölt T3 Barnaflokkur (20 mín)
14:40 Tölt T3 1.flokkur (45 mín)
15:10 Tölt T3 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:40 – 16:00
16:00 Tölt T3 Unglingaflokkur (15 mín)
16:15 Tölt T7 Barnaflokkur (10 mín)
16:25 Tölt T7 2.flokkur (20 mín)
16:50 Tölt T1 Meistaraflokkur (120 mín)
kvöldmatarhlé
19:00
B-úrslit fimmgangur 1.flokkur
19:30 B-úrslit fimmgangur Meistaraflokkur
20:00 B-úrslit Fjórgangur 1.flokkur
20:20 B-úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur
20:40 B-úrslit Tölt 1.flokkur
21:00 B-úrslit Tölt Meistaraflokkur

Sunnudagur 20. Mai.

09:00 A úrslit fjórgangur börn.
09:20 A úrslit fjórgangur Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur Ungmenni.
10:00 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur unglinga
13:30 A úrslit fimmgangur ungmenna.
14:00 A úrslit Fimmgangur 2 flokkur
14:30 A úrslit fimmgangur Meistaraflokkur.
15:00 A úrslit tölt T3 barnafl.
15:15 A úrslit tölt T3 unglinga.
15:30 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmenna
16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:40 A úrslit tölt T4 1 flokkur
17:00 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:20 A úrslit tölt T7 2 flokkur
17:40 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:00 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:00 Mótslit.

Ráslistar

Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; H; Fanney Guðrún

Valsdóttir; Árdís frá

Litlalandi

2; V; Sigurður

Sigurðarson; Álfsteinn frá

Hvolsvelli

3; V; Hlynur Pálsson; Teitur frá Efri-

Þverá

4; V; Jón Páll

Sveinsson; Penni frá

EystraFróðholti

5; V; Vignir

Siggeirsson; Ásdís frá

Hemlu II

6; V; Þórarinn

Ragnarsson; Hildingur frá

Bergi

7; H; Guðjón

Sigurðsson; Gustur frá

Ásatúni

8; V; Sigvaldi Lárus

Guðmundsson; Tromma frá

Skógskoti

9; V; Ragnhildur

Haraldsdóttir; Þróttur frá

Tungu

10; V; Sigurður

Sigurðarson; Karri frá

Gauksmýri

11; V; Viðar

Ingólfsson; Óskahringur frá Miðási

12; V; Reynir Örn

Pálmason; Laxnes frá

Lambanesi

13; V; Bjarney Jóna Unnsteinsd.; Glæsir frá

Lækjarbrekku

2

14; V; Aðalheiður

Anna

Guðjónsdóttir; Bruni frá Efri-

Fitjum

15; V; Bergur Jónsson; Stúdent frá

Ketilsstöðum

16; V; Guðmundur

Björgvinsson; Elrir frá

Rauðalæk

17; V; Jóhann Kristinn

Ragnarsson; Atlas frá

Lýsuhóli

 

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1; V; Hanna Rún

Ingibergsdóttir; Grímur frá

Skógarási

2; V; Hanna Rún

Ingibergsdóttir; Mörður frá

Kirkjubæ

3; V; Jóhann

Kristinn

Ragnarsson; Ráðgáta frá

Pulu

4; V; Bergur

Jónsson; Glampi frá

Ketilsstöðum

5; V; Ólafur Andri

Guðmundsson; Gerpla frá Feti

6; V; Kristín

Lárusdóttir; Aðgát frá Víðivöllum fremri

7; V; Hanna Rún

Ingibergsdóttir; Hekla frá

Hamarsey

8; V; Sigurður

Sigurðarson; Dagur frá

Hemlu I

9; V; Elin Holst; Frami frá

Ketilsstöðum

10; V; Aðalheiður Anna

Guðjónsdóttir; Óskar frá

Breiðstöðum

11; V; Fredrica

Fagerlund; Stormur frá

Yztafelli

12; V; Matthías Leó

Matthíasson; Taktur frá

Vakurstöðum

13; V; Þórdís Erla

Gunnarsdóttir; Sproti frá Enni

14; V; Guðmundur

Björgvinsson; Sesar frá

Lönguskák

15; V; Jón Páll

Sveinsson; Fengsæll frá

Jórvík

16; V; Hanne Oustad

Smidesang; Roði frá Hala

17; V; Ragnhildur

Haraldsdóttir; Syrpa frá Hrygg

18; V; Lena Zielinski; Kolka frá

Hárlaugsstöðum

2

19; V; Viðar

Ingólfsson; Ísafold frá

Lynghóli

20; V; Hallgrímur

Birkisson; Snillingur frá

Sólheimum

21; V; Bergur

Jónsson; Herdís frá

Lönguhlíð

22; V; Ásmundur

Ernir

Snorrason; Dökkvi frá

Strandarhöfði

23; V; Þórarinn

Ragnarsson; Leikur frá

Vesturkoti

24; V; Ragnhildur

Haraldsdóttir; Ási frá Þingholti

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Ragnhildur

Haraldsdóttir; Freydís frá

Akureyri

2; V; Jón Páll

Sveinsson; Hátíð frá

Forsæti II

3; V; Ásmundur

Ernir

Snorrason; Skíma frá

Hjallanesi 1

4; V; Davíð

Jónsson; Ólína frá

Skeiðvöllum

5; V; Lena Zielinski; Kolka frá

Hárlaugsstöðum

2

6; V; Lena Zielinski; Líney frá

Þjóðólfshaga 1

7; V; Guðjón

Sigurðsson; Lukka frá

Bjarnastöðum

8; V; Ragnhildur

Haraldsdóttir; Gleði frá

Steinnesi

9; V; Hanna Rún

Ingibergsdóttir; Hrafnfinnur frá

Sörlatungu

10; V; Vignir

Siggeirsson; Valdís frá

Hemlu II

12; V; Fredrica

Fagerlund; Tindur frá Efri-

Þverá

13; V; Viðar

Ingólfsson; Pixi frá Mið-

Fossum

14; V; Elvar

Þormarsson; Katla frá

Fornusöndum

15; H; Helgi Þór

Guðjónsson; Hnoss frá

Kolsholti 2

16; H; Matthías Leó

Matthíasson; Taktur frá

Vakurstöðum

17; V; Sigurður

Sigurðarson; Ferill frá

Búðarhóli

18; V; Kristín

Lárusdóttir; Aðgát frá Víðivöllum fremri

19; V; Bergur

Jónsson; Herdís frá

Lönguhlíð

20; V; Bergur

Jónsson; Glampi frá

Ketilsstöðum

21; V; Elin Holst; Frami frá

Ketilsstöðum

22; V; Ólafur Andri

Guðmundsson; Gerpla frá Feti

23; V; Sigursteinn

Sumarliðason; Háfeti frá Hákoti

24; V; Leó Geir

Arnarson; Lúna frá

Reykjavík

25; V; Teitur

Árnason; Roði frá Syðri-

Hofdölum

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Emil Þórðarsson; Þökk frá Sólheimum

1; V; Bryndís

Guðmundsdóttir; Villimey frá

Hveragerði

1; V; Högni Freyr

Kristínarson; Óðinn frá Flugumýri

II

2; V; Sigurður Freyr

Árnason; Kolbakur frá

Hólshúsum

3; H; Sanne Van Hezel; Fúga frá Skálakoti

3; H; Eyrún Jónasdóttir; Maístjarna frá

Kálfholti

Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Viðar

Ingólfsson; Rosi frá Litlu-

Brekku

2; V; Aðalheiður

Anna

Guðjónsdóttir; Óskar frá

Breiðstöðum

3; V; Reynir Örn

Pálmason; Laxnes frá

Lambanesi

4; V; Hanna Rún

Ingibergsdóttir; Mörður frá

Kirkjubæ

5; V; Ragnhildur

Haraldsdóttir; Þróttur frá

Tungu

6; V; Bjarney Jóna Unnsteinsd.; Sara frá

Lækjarbrekku

2

7; V; Ásmundur

Ernir

Snorrason; Pegasus frá

Strandarhöfði

8; V; Sigurður

Sigurðarson; Magni frá Þjóðólfshaga1

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr.; Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

; 1; V; Hjörvar Ágústsson; Skerpla frá

Kirkjubæ

2; V; Elisa Englund

Berge; Vörður frá

Hafnarfirði

3; V; Maiju Maaria

Varis; Elding frá

Hvoli

4; V; Jóna Margrét

Ragnarsdóttir; Björk frá

Fossi

5; V; Elísabet

Thorsteinsson; Hrönn frá

Hörgslandi II

6; V; Guðmunda Ellen

Sigurðardóttir; Hafliði frá

Hólaborg

7; V; Hildur Kristín

Hallgrímsdóttir; Ísar frá Hala

8; V; Leifur Sigurvin

Helgason; Ketill frá

Selfossi

9; V; Guðbjörn

Tryggvason; Kjarkur frá

Feti

10; V; Hulda Björk

Haraldsdóttir; Stormur frá

Sólheimum

11; V; Sæmundur

Sæmundsson; Saga frá

Söguey

12; V; Daníel

Gunnarsson; Magni frá

Ósabakka

13; V; Páll Bragi

Hólmarsson; Heiða frá Austurkoti

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Bergur

Jónsson; Flugnir frá

Ketilsstöðum

2; V; Edda Rún

Ragnarsdóttir; Rúna frá

Flugumýri

3; V; Hekla

Katharína

Kristinsdóttir; Lukka frá

Árbæjarhjáleigu

II

4; V; Sigurður

Sigurðarson; Karri frá

Gauksmýri

5; V; Jóhann

Kristinn

Ragnarsson; Atlas frá

Lýsuhóli

6; V; Lena Zielinski; Kolka frá

Hárlaugsstöðum

2

7; V; Ólafur Örn

Þórðarson; Stekkur frá Skák

8; V; Reynir Örn

Pálmason; Laxnes frá

Lambanesi

9; V; Aðalheiður

Anna

Guðjónsdóttir; Ása frá Fremri-

Gufudal

10; V; Guðmundur

Björgvinsson; Elrir frá

Rauðalæk

11; V; Hekla

Katharína

Kristinsdóttir; Frægur frá Árbæjarhjáleigu II

12; H; Elin Holst; Minning frá

Ketilsstöðum

13; V; Hans Þór

Hilmarsson; Vorsól frá Stóra-

Vatnsskarði

14; V; Jóhann

Kristinn

Ragnarsson; Þórvör frá

Lækjarbotnum

15; V; Davíð

Jónsson; Irpa frá

Borgarnesi

16; V; Bjarney Jóna Unnsteinsd.; Sara frá

Lækjarbrekku 2

17; V; Fredrica

Fagerlund; Snær frá

Keldudal

18; V; Sigvaldi Lárus

Guðmundsson; Tromma frá

Skógskoti

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Aldís

Gestsdóttir; Þór frá

Selfossi

2; V; Ingi Björn

Leifsson; Askur frá

Selfossi

3; V; Thelma Dögg

Tómasdóttir; Sirkus frá

Torfunesi

4; V; Svanhildur

Guðbrandsdóttir; Nói frá

Votmúla 1

5; V; Þorgils Kári

Sigurðsson; Gjóska frá

Kolsholti 3

6; V; Védís Huld

Sigurðardóttir; Krapi frá

FremriGufudal

7; V; Kári Kristinsson; Kamus frá

Hákoti

Skeið 150m P3 Opinn flokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Hlynur

Pálsson; Snafs frá Stóra-

Hofi

1; V; Jóhann

Valdimarsson; Mímir frá Efsta-

Dal I

1; V; Sæmundur

Sæmundsson; Saga frá Söguey

2; V; Leifur Sigurvin

Helgason; Ketill frá Selfossi

2; V; Benjamín

Sandur

Ingólfsson; Messa frá

Káragerði

2; V; Þórdís Erla

Gunnarsdóttir; Lilja frá Dalbæ

3; V; Agnes Hekla

Árnadóttir; Loki frá Kvistum

3; V; Þorbjörn Hreinn

Matthíasson; Snæfríður frá

Ölversholti

3; V; Reynir Örn

Pálmason; Skemill frá

Dalvík

4; V; Jóhann

Valdimarsson; Óðinn frá Efsta-

Dal I

4; V; Guðjón

Sigurðsson; Hugur frá

Grenstanga

4; V; Sigurður

Vignir

Matthíasson; Léttir frá

Eiríksstöðum

5; V; Bjarney Jóna Unnsteinsd.; Stússý frá

Sörlatungu

5; V; Þráinn

Ragnarsson; Blundur frá

Skrúð

5; V; Árni Björn

Pálsson; Korka frá

Steinnesi

6; V; Hans Þór

Hilmarsson; Vorsól frá Stóra-

Vatnsskarði

6; V; Bergur

Jónsson; Sædís frá

Ketilsstöðum

6; V; Glódís Rún

Sigurðardóttir; Blikka frá

Þóroddsstöðum

7; V; Kristína

Rannveig

Jóhannsdótti; Askur frá Efsta-

Dal I

7; V; Þórarinn

Ragnarsson; Funi frá Hofi

7; V; Edda Rún

Ragnarsdóttir; Rúna frá

Flugumýri

8; V; Sæmundur

Sæmundsson; Fatíma frá Mið-

Seli

8; V; Hlynur

Guðmundsson; Klaustri frá

Hraunbæ

8; V; Bjarni

Bjarnason; Þröm frá

Þóroddsstöðum

9; V; Guðbjörn

Tryggvason; Kjarkur frá Feti

9; V; Hanna Rún

Ingibergsdóttir; Birta frá Suður-

Nýjabæ

9; V; Ingi Björn

Leifsson; Vindur frá

Hafnarfirði

10; V; Ólafur Örn

Þórðarson; Lækur frá Skák

10; V; Sigurður

Sigurðarson; Drift frá

Hafsteinsstöðum

10; V; Bjarki Freyr

Arngrímsson; Gýmir frá Syðri-

Löngumýri

Skeið 250m P1 Opinn flokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Herdís

Rútsdóttir; Flipi frá

Haukholtum

1; V; Bjarni

Bjarnason; Randver frá

Þóroddsstöðum

1; V; Ingibergur

Árnason; Flótti frá Meiri-

Tungu 1

2; V; Konráð Valur

Sveinsson; Kjarkur frá

Árbæjarhjáleigu

II

2; V; Erik Spee; Líf frá

Framnesi

2; V; Sigvaldi Lárus

Guðmundsson; Bylting frá

Árbæjarhjáleigu

II

3; V; Alexander

Hrafnkelsson; Elliði frá

Hestasýn

3; V; Árni Björn

Pálsson; Dalvar frá Horni

I

3; V; Guðmundur

Björgvinsson; Glúmur frá

Þóroddsstöðum

4; V; Ásgeir

Símonarson; Bína frá

Vatnsholti

4; V; Sæmundur

Sæmundsson; Seyður frá

Gýgjarhóli

4; V; Hekla

Katharína

Kristinsdóttir; Lukka frá

Árbæjarhjáleigu

II

5; V; Ásmundur

Ernir

Snorrason; Fáfnir frá Efri-

Rauðalæk

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur

Nr.; Hópur; Hönd; Knapi

1; 1; V; Þráinn

Ragnarsson

3; 3; V; Sæmundur

Sæmundsson

4; V; Guðmunda

Ellen

Sigurðardóttir; Hafliði frá

Hólaborg

5; V; Þorgils Kári

Sigurðsson; Snædís frá

Kolsholti 3

6; V; Þorvaldur Logi

Einarsson; Ísdögg frá Miðfelli

2

7; V; Guðmundur

Björgvinsson; Glúmur frá

Þóroddsstöðum

8; V; Leó Hauksson; Ólmur frá

Böðmóðsstöðum

2

9; V; Glódís Rún

Sigurðardóttir; Blikka frá

Þóroddsstöðum

10; V; Kristína

Rannveig

Jóhannsdótti; Askur frá Efsta-

Dal I

11; V; Davíð

Jónsson; Glóra frá

Skógskoti

12; V; Þorbjörn

Hreinn

Matthíasson; Snæfríður frá

Ölversholti

13; V; Daníel

Gunnarsson; Skæruliði frá

Djúpadal

14; V; Kári

Kristinsson; Kamus frá Hákoti

15; V; Vilborg

Smáradóttir; Klókur frá Dallandi

16; V; Brynjar Nói

Sighvatsson; Hríma frá

Gunnlaugsstöðum

17; V; Bjarki Freyr

Arngrímsson; Gýmir frá Syðri-

Löngumýri

18; V; Helgi Þór

Guðjónsson; Hella frá Efri-

Rauðalæk

19; V; Þorgils Kári

Sigurðsson; Gjóska frá

Kolsholti 3

20; V; Elín Þórdís

Pálsdóttir; Pandra frá Minni-

Borg

21; V; Ásmundur

Ernir

Snorrason; Fáfnir frá Efri-

Rauðalæk

22; V; Ingibergur

Árnason; Sólveig frá

Kirkjubæ

23; V; Bjarni

Bjarnason; Randver frá

Þóroddsstöðum

24; V; Árni Björn

Pálsson; Skykkja frá

Breiðholti í Flóa

25; V; Erik Spee; Líf frá Framnesi

26; V; Agnes Hekla

Árnadóttir; Loki frá Kvistum

27; V; Ásgeir

Símonarson; Bína frá Vatnsholti

28; V; Konráð Valur

Sveinsson; Kjarkur frá

Árbæjarhjáleigu II

29; V; Jóhann

Kristinn

Ragnarsson; Þórvör frá

Lækjarbotnum

30; V; Sonja Noack; Tvistur frá Skarði

31; V; Sveinn

Ragnarsson; Þeldökk frá

Lækjarbotnum

32; V; Sigvaldi Lárus

Guðmundsson; Bylting frá

Árbæjarhjáleigu II

33; V; Þórarinn

Ragnarsson; Hákon frá

Sámsstöðum

34; V; Bergur

Jónsson; Sædís frá

Ketilsstöðum

35; V; Hekla

Katharína

Kristinsdóttir; Frægur frá

Árbæjarhjáleigu II

36; V; Atli Fannar

Guðjónsson; Viola frá Steinnesi

Tölt T3 Barnaflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Sigurður

Steingrímsson; Kristín frá

Firði

1; H; Jón Ársæll

Bergmann; Glói frá

Varmalæk 1

1; H; Ragnar Snær

Viðarsson; Kamban frá

Húsavík

2; V; Lilja Dögg

Ágústsdóttir; Dáð frá

Eyvindarmúla

2; H; Elísabet Vaka

Guðmundsdóttir; Náttfari frá

Bakkakoti

2; V; Elín Þórdís

Pálsdóttir; Ópera frá

Austurkoti

3; V; Sigurður

Steingrímsson; Rómur frá

Gíslholti

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Janus Halldór

Eiríksson; Askur frá

Hveragerði

1; V; Þorbjörn Hreinn

Matthíasson; Karmur frá

Kanastöðum

1; V; Anna Kristín

Friðriksdóttir; Kylja frá

Árbæjarhjáleigu II

2; H; Edda Rún

Guðmundsdóttir; Spyrna frá

Strandarhöfði

2; H; Leifur Sigurvin

Helgason; Þórdís frá Selfossi

2; H; Jessica

Dahlgren; Glæta frá Hellu

3; H; Vilborg

Smáradóttir; Dreyri frá

Hjaltastöðum

3; H; Pernille Lyager

Möller; Rokkur frá Ytra-

Vallholti

3; H; Páll Bragi

Hólmarsson; Álfaborg frá

Austurkoti

4; V; Svanhvít

Kristjánsdóttir; Ötull frá Halakoti

4; V; Lea Schell; Prinsinn frá Efra-

Hvoli

4; V; Lea Schell; Snót frá Snóksdal I

5; H; Vilborg

Smáradóttir; Grunnur frá

Hólavatni

5; H; Árný Oddbjörg

Oddsdóttir; Hugur frá Vestra-

Fíflholti

5; H; Sigurður Rúnar

Guðjónsson; Freydís frá

Kolsholti 3

6; V; Bjarki Freyr

Arngrímsson; Hamar frá Kringlu

6; V; Sæmundur

Sæmundsson; Austri frá

Úlfsstöðum

6; V; Daníel

Gunnarsson; Fjöður frá

Ragnheiðarstöðum

7; V; Ólöf Rún

Guðmundsdóttir; Sóley frá Forsæti II

7; V; Sæmundur

Sæmundsson; Lind frá

Úlfsstöðum

7; V; Berglind

Sveinsdóttir; Tvistur frá Efra- Seli

Tölt T3 Unglingaflokkur

Nr.; Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Stefanía Hrönn

Stefánsdóttir; Akkur frá

Holtsmúla 1

1; V; Kári Kristinsson; Hrólfur frá

Hraunholti

2; H; Gyða Sveinbjörg

Kristinsdóttir; Skálmöld frá

Eystra-Fróðholti

2; H; Svandís Rós

Treffer Jónsdóttir; Dögg frá

Breiðholti, Gbr.

2; H; Glódís Rún

Sigurðardóttir; Glæsir frá

Torfunesi

3; H; Jóhanna

Guðmundsdóttir; Leynir frá

Fosshólum

Tölt T3 Ungmennaflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; H; Unnur Lilja

Gísladóttir; Eldey frá

Grjóteyri

1; H; Ísólfur

Ólafsson; Öngull frá

Leirulæk

1; H; Kristrún Ósk

Baldursdóttir; Elddís frá

Sæfelli

2; V; Dagmar

Öder

Einarsdóttir; Hraunglóð

frá Halakoti

2; V; Ólöf

Sigurlína

Einarsdóttir; Drösull frá

Nautabúi

2; H; Thelma

Dögg

Tómasdóttir; Marta frá

Húsavík

3; H; Eyjalín

Harpa

Eyjólfsdóttir; Gola frá

Bakkakoti

3; H; Eva María

Larsen; Kolfinna frá

Fellskoti

3; H; Aldís

Gestsdóttir; Þór frá

Selfossi

4; H; Þorgils Kári

Sigurðsson; Vakar frá

Efra-Seli

4; H; Benjamín

Sandur

Ingólfsson; Fiðla frá

Sólvangi

4; H; Þórdís Inga

Pálsdóttir; Glanni frá

Dalsholti

5; H; Elísa

Benedikta

Andrésdóttir; Töffari frá

Hlíð

5; V; Ásdís Ósk

Elvarsdóttir; Koltinna frá

Varmalæk

5; V; Ayla Green; Fróði frá

Ketilsstöðum

Tölt T7 Barnaflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Elísabet Vaka

Guðmundsdóttir; Þór frá Bakkakoti

1; V; Elín Þórdís Pálsdóttir; Tryggur frá

Austurkoti

1; V; Steinunn Lilja

Guðnadóttir

2; V; Herdís Björg

Jóhannsdóttir

Fjórgangur V2 Barnaflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Elísabet Vaka

Guðmundsdóttir; Náttfari frá

Bakkakoti

1; H; Elín Þórdís Pálsdóttir; Ópera frá

Austurkoti

1; V; Jón Ársæll Bergmann; Glói frá

Varmalæk 1

2; V; Herdís Björg

Jóhannsdóttir; Nökkvi frá Pulu

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; H; Guðmunda Ellen Sigurðardóttir; Lína frá Litlu-

Tungu 2

1; H; Stella Sólveig

Pálmarsdóttir; Frami frá

Strandarhöfði

1; H; Brynja Amble

Gísladóttir; Rauðka frá

Ketilsstöðum

2; V; Vilborg

Smáradóttir; Grunnur frá

Hólavatni

2; V; Jessica

Dahlgren; Glæta frá Hellu

2; V; Pia Rumpf; Hausti frá Syðri-

Úlfsstöðum

3; H; Svanhvít

Kristjánsdóttir; Vorsól frá

Grjóteyri

3; H; Ruth Övrebö

Vidvei; Elva frá

Auðsholtshjáleigu

3; H; Emilia

Staffansdotter; Fálki frá

Hólaborg

4; V; Stella Sólveig

Pálmarsdóttir; Pétur Gautur frá

Strandarhöfði

4; V; Maiju Maaria

Varis; Vopni frá

Sauðárkróki

4; V; Edda Rún

Guðmundsdóttir; Spyrna frá

Strandarhöfði

5; V; Guðmunda

Ellen

Sigurðardóttir; Frosti frá

Hólaborg

5; V; Hjörvar

Ágústsson; Bylur frá

Kirkjubæ

5; V; Sigríkur

Jónsson; Frómur frá

Búðarhóli

6; V; Róbert

Bergmann; Brynjar frá

Bakkakoti

6; V; Birgitta

Bjarnadóttir; Sveinsson frá

Skíðbakka 1A

6; V; Lea Schell; Eldey frá

Þjórsárbakka

7; V; Páll Bragi

Hólmarsson; Djarfur frá Minni-

Borg

7; V; Pernille Lyager

Möller; Rokkur frá Ytra-

Vallholti

7; V; Vilborg

Smáradóttir; Dreyri frá

Hjaltastöðum

8; V; Pia Rumpf; Garpur frá Syðri-

Úlfsstöðum

8; V; Brynja Amble

Gísladóttir; Goði frá

Ketilsstöðum

8; V; Bryndís

Arnarsdóttir; Fákur frá

Grænhólum

9; H; Hjörvar

Ágústsson; Farsæll frá

Hafnarfirði

9; H; Guðmunda

Ellen

Sigurðardóttir; Cesar frá

Húsafelli 2

10; V; Agnes Hekla

Árnadóttir; Askur frá

Gillastöðum

10; V; Þorbjörn Hreinn

Matthíasson; Karmur frá

Kanastöðum

10; V; Berglind

Sveinsdóttir; Tvistur frá Efra-

Seli

11; V; Eygló Arna

Guðnadóttir; Nýr Dagur frá

Þúfu í Landeyjum

; 11; V; Gunnlaugur

Bjarnason; Valtýr frá

Leirubakka

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Axel Páll

Einarsson; Varða frá Syðri-

Gróf 1

1; V; Maja Vilstrup; Forsjá frá

Túnsbergi

1; V; Sigurður Freyr

Árnason; Kolbakur frá

Hólshúsum

2; H; Matthías Elmar

Tómasson; Astrópía frá

Svanavatni

2; H; Sanne Van

Hezel; Fúga frá

Skálakoti

3; V; Anja-Kaarina

Susanna Siipola; Styrmir frá

Hveragerði

3; V; Theodóra Jóna

Guðnadóttir; Þorvar frá Þúfu í Landeyjum

3; V; Eyrún

Jónasdóttir; Maístjarna frá

Kálfholti

4; V; Laura Diehl; Fákur frá

Bólstað

4; V; Brynjar Nói

Sighvatsson; Heimur frá

Syðri-Reykjum

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; H; Svanhildur

Guðbrandsdóttir; Hlíðar frá

Votmúla 1

1; H; Eyjalín Harpa

Eyjólfsdóttir; Gola frá

Bakkakoti

1; H; Kristrún Ósk

Baldursdóttir; Elddís frá

Sæfelli

2; V; Katrín Eva

Grétarsdóttir; Járnsíða frá

Hvammi

2; V; Unnur Lilja

Gísladóttir; Eldey frá

Grjóteyri

2; V; Thelma Dögg

Tómasdóttir; Marta frá

Húsavík

3; H; Þorgils Kári

Sigurðsson; Vakar frá

Efra-Seli

3; H; Dagmar Öder

Einarsdóttir; Hraunglóð

frá Halakoti

3; H; Ásdís Ósk

Elvarsdóttir; Koltinna frá

Varmalæk

4; V; Ísólfur Ólafsson; Öngull frá

Leirulæk

4; V; Ayla Green; Fróði frá

Ketilsstöðum

4; V; Elísa Benedikta

Andrésdóttir; Lukka frá

Bjarnanesi

5; V; Þuríður Ósk

Ingimarsdóttir; Jakob frá

Árbæ

5; V; Ásdís Ósk

Elvarsdóttir; Haustnótt frá

Syðra-

Skörðugili

5; V; Thelma Dögg

Tómasdóttir; Bessi frá

Húsavík

6; H; Katrín Eva

Grétarsdóttir; Tarsan frá

Skálakoti

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur

1; V; Kristján Árni

Birgisson; Dimma-Svört frá

Sauðholti 2

1; V; Sigríður Ingibjörg

Einarsdóttir; Dropi frá Ytri-

Sólheimum II

1; V; Sölvi Freyr

Freydísarson; Gæi frá

Svalbarðseyri

2; H; Kolbrá Lóa

Ágústsdóttir; Úlfur frá Vestra-

Fíflholti

3; V; Gyða Sveinbjörg

Kristinsdóttir; Skálmöld frá

Eystra-Fróðholti

3; V; Kári Kristinsson; Draumur frá

Hraunholti

3; V; Glódís Rún

Sigurðardóttir; Bruni frá Varmá

4; V; Anna María

Bjarnadóttir; Daggrós frá

Hjarðartúni

4; V; Glódís Rún

Sigurðardóttir; Jökull frá Jaðri

4; V; Kolbrá Lóa

Ágústsdóttir; Prins frá Syðri-

Hofdölum

5; V; Svandís Rós Treffer

Jónsdóttir; Dögg frá

Breiðholti, Gbr.

5; V; Stefanía Hrönn

Stefánsdóttir; Dynjandi frá

Höfðaströnd

5; V; Sigríður Ingibjörg

Einarsdóttir; Ylfa frá Miðengi

6; V; Jóhanna

Guðmundsdóttir; Leynir frá

Fosshólum

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Vilborg

Smáradóttir; Þoka frá

Þjóðólfshaga 1

1; V; Guðmunda

Ellen

Sigurðardóttir; Óliver frá

Hólaborg

1; V; Maiju Maaria

Varis; Elding frá Hvoli

2; V; Hulda Björk

Haraldsdóttir; Stormur frá

Sólheimum

2; V; Árný Oddbjörg

Oddsdóttir; Þrá frá Eystra-

Fróðholti

2; V; Sigurbjörg

Jenný

Jónsdóttir; Kröggólfur frá

Kröggólfsstöðum

3; H; Páll Bragi

Hólmarsson; Hríma frá Meiri-

Tungu 3

3; H; Hjörvar

Ágústsson; Ás frá Kirkjubæ

3; H; Sara

Pesenacker; Aska frá Norður-

Götum

4; V; Arnar Bjarki

Sigurðarson; Sögn frá

Sunnuhvoli

4; V; Þorbjörn Hreinn

Matthíasson; Fursti frá

Kanastöðum

4; V; Edda Rún

Guðmundsdóttir; Þulur frá Hólum

5; V; Svanhvít

Kristjánsdóttir; Ötull frá Halakoti

5; V; Stella Sólveig

Pálmarsdóttir; Þoka frá Ytra-

Vallholti

5; V; Daníel

Gunnarsson; Magni frá

Ósabakka

6; V; Ólafur

Ásgeirsson; Óskar frá

Árbæjarhjáleigu

II

6; V; Bjarni

Bjarnason; Ófeigur frá

Þóroddsstöðum

6; V; Svanhildur Hall; Þeyr frá

Holtsmúla 1

7; V; Stella Sólveig

Pálmarsdóttir; Frægð frá

Strandarhöfði

7; V; Hildur Kristín

Hallgrímsdóttir; Ísar frá Hala

7; V; Ólöf Rún

Guðmundsdóttir; Glóey frá

8; V; Arnar Bjarki

Sigurðarson; Smyrill frá V-

Stokkseyrarseli

9; H; Guðmunda

Ellen

Sigurðardóttir; Gára frá

Hólaborg

Flagbjarnarholti

 

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Laura Diehl; Bára frá

Bakkakoti

1; V; Sigríkur Jónsson; Kylja frá Syðri-

Úlfsstöðum

1; V; Guðmundur

Guðmundsson; Snör frá

Lönguskák

2; H; Sanne Van

Hezel; Völundur frá

Skálakoti

3; V; Elísabet

Thorsteinsson; Hrönn frá

Hörgslandi II

3; V; Jóna Margrét

Ragnarsdóttir; Björk frá Fossi

3; V; Eyrún

Jónasdóttir; Svalur frá

Blönduhlíð

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; V; Þorvaldur Logi

Einarsson; Hátíð frá

Hlemmiskeiði

3

1; V; Elín Þórdís

Pálsdóttir; Pandra frá

Minni-Borg

1; V; Glódís Rún

Sigurðardóttir; Salka frá

Steinnesi

2; H; Katrín Diljá

Vignisdóttir; Hugrún frá

Hemlu II

2; H; Jón Ársæll

Bergmann; Glóð frá

EystraFróðholti

3; V; Embla Þórey

Elvarsdóttir; Tinni frá

Laxdalshofi

3; V; Rósa Kristín

Jóhannesdóttir; Kolbrún frá

Rauðalæk

3; V; Kári Kristinsson; Bruni frá

Hraunholti

4; V; Gyða Sveinbjörg

Kristinsdóttir; Þeyr frá

Strandarhöfði

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur

1; V; Ylfa Guðrún

Svafarsdóttir; Óskar frá

Draflastöðum

1; V; Ingi Björn Leifsson; Askur frá Selfossi

1; V; Ívar ÖrnGuðjónsson; Alfreð frá Valhöll

2; H; Þorgils Kári

Sigurðsson; Stoð frá Hrafnagili

3; V; Stella Andrea von

Schulthess; Irpa frá Feti

3; V; Thelma Dögg

Tómasdóttir; Fálki frá Flekkudal

3; V; Vilborg Hrund

Jónsdóttir; Skarphéðinn frá

Vindheimum

4; V; Katrín Eva

Grétarsdóttir; Eldey frá

Skálatjörn

Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur

Hópur; Hönd; Knapi; Hestur

1; H; Bjarki Freyr

Arngrímsson; Fjalar frá Selfossi

1; H; Brynja Amble

Gísladóttir; Goði frá

Ketilsstöðum

1; H; Hulda Björk

Haraldsdóttir; Stormur frá

Sólheimum

2; V; ÞorbjörnHreinn

Matthíasson; Fold frá Jaðri

2; V; Bryndís

Arnarsdóttir; Fákur frá

Grænhólum

2; V; Ruth Övrebö

Vidvei; Elva frá

Auðsholtshjáleigu

3; V; Agnes Hekla

Árnadóttir; Askur frá

Gillastöðum

3; V; Dagbjört

Hjaltadóttir; Flói frá Oddhóli

3; V; Eygló Arna

Guðnadóttir; Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum

 

23 Jul, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Júlí
25Júl Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Ágúst
1Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
8Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 236 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1513
Articles View Hits
2255839