Eftirfarandi er dagskrá helgarinnar á opnu WR íþróttamóti Sleipnis og uppfærðir ráslistar.
Útvarpstíðnin á Brávöllum er 106,1

Allar afskráningar berist á gisli-@hotmail.com

Föstudagur 18.maí
09:00-09:45 Viðtalstími yfirdómara sími; 849-4505

10:00    Fimmgangur F1 Meistaraflokkur ( 120 mín)
12:00-13:00 Hádegishlé
13:00    Fimmgangur F2 1.flokkur ( 75 mín)
14:20    Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:10    Fimmgangur F2 Unglingaflokkur (30 mín)
15:40    Fimmgangur F2 2.flokkur (25 mín)
Kaffihlé
16:30    Fjórgangur Meistaraflokkur (145 mín)
19:00-19:30 Kvöldmatarhlé
19:30 Gæðingaskeið 1.flokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið Meistaraflokkur

Laugardagur 19.maí

09:00 Fjórgangur V2 1.flokkur (80 mín)
10:20 Fjórgangur V2 Barnaflokkur (15mín)
10:40 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur (40 mín)
11:20 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur (45 mín)
12:00-12:50 Hádegishlé
13:00 Fjórgangur V2 2.flokkur (25 mín)
13:25 Tölt T2 Meistaraflokkur (40 mín)
14:00
Tölt T4 1.flokkur (20 mín)
14:20 Tölt T3 Barnaflokkur (20 mín)
14:40 Tölt T3 1.flokkur (45 mín)
15:10 Tölt T3 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:40 – 16:00
16:00 Tölt T3 Unglingaflokkur (15 mín)
16:15 Tölt T7 Barnaflokkur (10 mín)
16:25 Tölt T7 2.flokkur (20 mín)
16:50 Tölt T1 Meistaraflokkur (120 mín)
kvöldmatarhlé
19:00
B-úrslit fimmgangur 1.flokkur
19:30 B-úrslit fimmgangur Meistaraflokkur
20:00 B-úrslit Fjórgangur 1.flokkur
20:20 B-úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur
20:40 B-úrslit Tölt 1.flokkur
21:00 B-úrslit Tölt Meistaraflokkur

Sunnudagur 20. Mai.

09:00 A úrslit fjórgangur börn.
09:20 A úrslit fjórgangur Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur Ungmenni.
10:00 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur unglinga
13:30 A úrslit fimmgangur ungmenna.
14:00 A úrslit Fimmgangur 2 flokkur
14:30 A úrslit fimmgangur Meistaraflokkur.
15:00 A úrslit tölt T3 barnafl.
15:15 A úrslit tölt T3 unglinga.
15:30 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmenna
16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:40 A úrslit tölt T4 1 flokkur
17:00 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:20 A úrslit tölt T7 2 flokkur
17:40 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:00 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:00 Mótslit.

  

Nr.            Hópur       Hönd        Knapi                                      Hestur                      

Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                     

1              1              H              Fanney Guðrún Valsdóttir          Árdís frá Litlalandi     

2              2              V              Sigurður Sigurðarson                Álfsteinn frá Hvolsvelli

3              3              V              Hlynur Pálsson                         Teitur frá Efri-Þverá   

4              4              V              Jón Páll Sveinsson                   Penni frá Eystra-Fróðholti

5              5              V              Lena Zielinski                           Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2

6              5              V              Vignir Siggeirsson                    Ásdís frá Hemlu II      

7              6              V              Þórarinn Ragnarsson                Hildingur frá Bergi     

8              7              V              Sigurður Vignir Matthíasson      Bjarmi frá Bæ 2         

9              7              H              Guðjón Sigurðsson                   Gustur frá Ásatúni     

10             8              V              Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Tromma frá Skógskoti

11             9              V              Ragnhildur Haraldsdóttir           Þróttur frá Tungu       

12             10             V              Sigurður Sigurðarson                Karri frá Gauksmýri   

13             11             V              Viðar Ingólfsson                       Óskahringur frá Miðási

14             12             V              Reynir Örn Pálmason                Laxnes frá Lambanesi

15             14             V              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Bruni frá Efri-Fitjum   

16             15             V              Bergur Jónsson                        Stúdent frá Ketilsstöðum

17             16             V              Guðmundur Björgvinsson          Elrir frá Rauðalæk     

18             5              V              Jóhann Kristinn Ragnarsson      Atlas frá Lýsuhóli      

                                                                                                                               

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                       

1              1              V              Bergur Jónsson                        Herdís frá Lönguhlíð  

2              2              V              Hanna Rún Ingibergsdóttir         Mörður frá Kirkjubæ  

3              3              V              Jóhann Kristinn Ragnarsson      Ráðgáta frá Pulu       

4              4              V              Guðmundur Björgvinsson          Sesar frá Lönguskák 

5              5              V              Ólafur Andri Guðmundsson       Gerpla frá Feti           

6              6              V              Kristín Lárusdóttir                     Aðgát frá Víðivöllum fremri

7              8              V              Sigurður Sigurðarson                Dagur frá Hemlu I      

8              9              V              Elin Holst                                 Frami frá Ketilsstöðum

9              10             V              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Óskar frá Breiðstöðum

10             11             V              Fredrica Fagerlund                   Stormur frá Yztafelli  

11             13             V              Þórdís Erla Gunnarsdóttir          Sproti frá Enni          

12             14             V              Bergur Jónsson                        Glampi frá Ketilsstöðum

13             15             V              Jón Páll Sveinsson                   Fengsæll frá Jórvík   

14             16             V              Hanne Oustad Smidesang        Roði frá Hala             

15             18             V              Lena Zielinski                           Kolka frá Hárlaugsstöðum 2

16             19             V              Viðar Ingólfsson                       Ísafold frá Lynghóli   

17             20             V              Hallgrímur Birkisson                  Snillingur frá Sólheimum

18             21             V              Hanna Rún Ingibergsdóttir         Grímur frá Skógarási 

19             22             V              Ásmundur Ernir Snorrason        Dökkvi frá Strandarhöfði

20             23             V              Þórarinn Ragnarsson                Leikur frá Vesturkoti  

21             24             V              Ragnhildur Haraldsdóttir           Ási frá Þingholti        

22             25             V              Hallgrímur Birkisson                  Hallveig frá Litla-Moshvoli

                                                                                                                               

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                                   

1              1              V              Ólafur Andri Guðmundsson       Gerpla frá Feti           

2              2              V              Leó Geir Arnarson                    Lúna frá Reykjavík     

3              3              V              Lena Zielinski                           Líney frá Þjóðólfshaga 1

4              4              V              Bergur Jónsson                        Herdís frá Lönguhlíð  

5              5              V              Vignir Siggeirsson                    Valdís frá Hemlu II     

6              6              V              Fredrica Fagerlund                   Tindur frá Efri-Þverá  

7              7              V              Ásmundur Ernir Snorrason        Skíma frá Hjallanesi 1

8              8              V              Ragnhildur Haraldsdóttir           Freydís frá Akureyri   

9              9              V              Elvar Þormarsson                     Katla frá Fornusöndum

10             10             V              Jón Páll Sveinsson                   Hátíð frá Forsæti II    

11             11             V              Viðar Ingólfsson                       Pixi frá Mið-Fossum  

12             12             V              Guðjón Sigurðsson                   Lukka frá Bjarnastöðum

13             13             V              Kristín Lárusdóttir                     Aðgát frá Víðivöllum fremri

14             14             V              Sigurður Sigurðarson                Ferill frá Búðarhóli     

15             15             V              Ragnhildur Haraldsdóttir           Gleði frá Steinnesi     

16             16             V              Elin Holst                                 Frami frá Ketilsstöðum

17             18             H              Helgi Þór Guðjónsson               Hnoss frá Kolsholti 2 

18             19             V              Sigursteinn Sumarliðason          Háfeti frá Hákoti        

19             20             V              Lena Zielinski                           Kolka frá Hárlaugsstöðum 2

20             21             V              Teitur Árnason                          Roði frá Syðri-Hofdölum

21             22             V              Davíð Jónsson                         Ólína frá Skeiðvöllum

22             23             V              Hanna Rún Ingibergsdóttir         Hrafnfinnur frá Sörlatungu

23             24             V              Bergur Jónsson                        Glampi frá Ketilsstöðum

                                                                                                                               

Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                                   

1              1              V              Viðar Ingólfsson                       Rosi frá Litlu-Brekku  

2              2              V              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Óskar frá Breiðstöðum

3              3              V              Reynir Örn Pálmason                Laxnes frá Lambanesi

4              4              V              Hanna Rún Ingibergsdóttir         Mörður frá Kirkjubæ  

5              5              V              Ragnhildur Haraldsdóttir           Þróttur frá Tungu       

6              6              V              Bjarney Jóna Unnsteinsd.         Sara frá Lækjarbrekku 2

7              7              V              Ásmundur Ernir Snorrason        Pegasus frá Strandarhöfði

8              8              V              Sigurður Sigurðarson                Magni frá Þjóðólfshaga 1

                                                                                                                               

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur                                                         

1              1              V              Hjörvar Ágústsson                    Skerpla frá Kirkjubæ 

2              2              V              Elisa Englund Berge                 Vörður frá Hafnarfirði 

3              3              V              Maiju Maaria Varis                    Elding frá Hvoli         

4              4              V              Jóna Margrét Ragnarsdóttir       Björk frá Fossi          

5              5              V              Elísabet Thorsteinsson             Hrönn frá Hörgslandi II

6              6              V              Guðmunda Ellen Sigurðardóttir  Hafliði frá Hólaborg   

7              7              V              Hildur Kristín Hallgrímsdóttir      Ísar frá Hala              

8              8              V              Leifur Sigurvin Helgason           Ketill frá Selfossi      

9              9              V              Guðbjörn Tryggvason               Kjarkur frá Feti          

10             10             V              Hulda Björk Haraldsdóttir          Stormur frá Sólheimum

11             11             V              Sæmundur Sæmundsson         Saga frá Söguey       

12             12             V              Daníel Gunnarsson                   Magni frá Ósabakka  

13             13             V              Páll Bragi Hólmarsson              Heiða frá Austurkoti   

                                                                                                                               

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                

1              1              V              Bergur Jónsson                        Flugnir frá Ketilsstöðum

2              2              V              Edda Rún Ragnarsdóttir           Rúna frá Flugumýri    

3              3              V              Hekla Katharína Kristinsdóttir    Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

4              4              V              Sigurður Sigurðarson                Karri frá Gauksmýri   

5              5              V              Jóhann Kristinn Ragnarsson      Atlas frá Lýsuhóli      

6              7              V              Ólafur Örn Þórðarson                Stekkur frá Skák       

7              8              V              Reynir Örn Pálmason                Laxnes frá Lambanesi

8              9              V              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Ása frá Fremri-Gufudal

9              10             V              Guðmundur Björgvinsson          Elrir frá Rauðalæk     

10             11             V              Hekla Katharína Kristinsdóttir    Frægur frá Árbæjarhjáleigu II

11             12             H              Elin Holst                                 Minning frá Ketilsstöðum

12             13             V              Hans Þór Hilmarsson                Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

13             14             V              Jóhann Kristinn Ragnarsson      Þórvör frá Lækjarbotnum

14             15             V              Edda Rún Ragnarsdóttir           Tign frá Fornusöndum

15             15             V              Davíð Jónsson                         Irpa frá Borgarnesi    

16             16             V              Bjarney Jóna Unnsteinsd.         Sara frá Lækjarbrekku 2

17             17             V              Fredrica Fagerlund                   Snær frá Keldudal     

18             18             V              Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Tromma frá Skógskoti

19             19             V              Sigurður Vignir Matthíasson      Léttir frá Eiríksstöðum

                                                                                                                               

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur                                                                    

1              1              V              Aldís Gestsdóttir                      Þór frá Selfossi        

2              2              V              Ingi Björn Leifsson                   Askur frá Selfossi     

3              3              V              Thelma Dögg Tómasdóttir        Sirkus frá Torfunesi   

4              4              V              Svanhildur Guðbrandsdóttir       Nói frá Votmúla 1      

5              5              V              Þorgils Kári Sigurðsson            Gjóska frá Kolsholti 3

6              6              V              Védís Huld Sigurðardóttir          Krapi frá Fremri-Gufudal

7              7              V              Kári Kristinsson                        Kamus frá Hákoti      

                                                                                                                               

                                                                                                                               

Tölt T3 Barnaflokkur                                                                                                

1              1              V              Sigurður Steingrímsson             Kristín frá Firði          

2              1              H              Jón Ársæll Bergmann               Glói frá Varmalæk 1  

3              2              H              Ragnar Snær Viðarsson            Kamban frá Húsavík  

4              2              H              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Náttfari frá Bakkakoti

5              3              V              Lilja Dögg Ágústsdóttir             Dáð frá Eyvindarmúla

6              3              V              Sigurður Steingrímsson             Rómur frá Gíslholti    

7              3              V              Elín Þórdís Pálsdóttir                Ópera frá Austurkoti  

                                                                                                                               

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                            

1              1              V              Lea Schell                                Snót frá Snóksdal I   

2              1              V              Þorbjörn Hreinn Matthíasson     Karmur frá Kanastöðum

3              1              V              Svanhvít Kristjánsdóttir             Ötull frá Halakoti       

4              2              H              Vilborg Smáradóttir                  Grunnur frá Hólavatni 

5              2              H              Edda Rún Guðmundsdóttir        Spyrna frá Strandarhöfði

6              2              H              Páll Bragi Hólmarsson              Álfaborg frá Austurkoti

7              3              V              Ólöf Rún Guðmundsdóttir         Sóley frá Forsæti II   

8              3              V              Sæmundur Sæmundsson         Austri frá Úlfsstöðum

9              3              V              Daníel Gunnarsson                   Fjöður frá Ragnheiðarstöðum

10             4              H              Árný Oddbjörg Oddsdóttir        Hugur frá Vestra-Fíflholti

11             4              H              Leifur Sigurvin Helgason           Þórdís frá Selfossi    

12             4              H              Sigurður Rúnar Guðjónsson       Freydís frá Kolsholti 3

13             5              V              Janus Halldór Eiríksson            Askur frá Hveragerði  

14             5              V              Berglind Sveinsdóttir                Tvistur frá Efra-Seli   

15             6              H              Vilborg Smáradóttir                  Dreyri frá Hjaltastöðum

16             6              H              Jessica Dahlgren                      Glæta frá Hellu          

17             6              H              Pernille Lyager Möller               Rokkur frá Ytra-Vallholti

18             7              V              Lea Schell                                Prinsinn frá Efra-Hvoli

19             7              V              Sæmundur Sæmundsson         Lind frá Úlfsstöðum   

20             7              V              Anna Kristín Friðriksdóttir          Kylja frá Árbæjarhjáleigu II

                                                                                                                               

Tölt T3 Unglingaflokkur                                                                                           

1              1              V              Stefanía Hrönn Stefánsdóttir     Akkur frá Holtsmúla 1

2              1              V              Kári Kristinsson                        Hrólfur frá Hraunholti 

3              2              H              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

4              2              H              Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Dögg frá Breiðholti, Gbr.

5              3              H              Jóhanna Guðmundsdóttir          Leynir frá Fosshólum 

6              3              H              Glódís Rún Sigurðardóttir          Glæsir frá Torfunesi  

                                                                                                                               

Tölt T3 Ungmennaflokkur                                                                                        

1              1              H              Unnur Lilja Gísladóttir                Eldey frá Grjóteyri     

2              1              H              Ísólfur Ólafsson                       Öngull frá Leirulæk    

3              1              H              Kristrún Ósk Baldursdóttir         Elddís frá Sæfelli      

4              2              V              Dagmar Öder Einarsdóttir         Hraunglóð frá Halakoti

5              2              V              Ólöf Sigurlína Einarsdóttir         Drösull frá Nautabúi  

6              2              H              Thelma Dögg Tómasdóttir        Marta frá Húsavík      

7              3              H              Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir        Gola frá Bakkakoti    

8              3              H              Eva María Larsen                      Kolfinna frá Fellskoti 

9              3              H              Aldís Gestsdóttir                      Þór frá Selfossi        

10             4              H              Þorgils Kári Sigurðsson            Vakar frá Efra-Seli     

11             4              H              Benjamín Sandur Ingólfsson     Fiðla frá Sólvangi      

12             4              H              Þórdís Inga Pálsdóttir               Glanni frá Dalsholti    

13             5              V              Ásdís Ósk Elvarsdóttir              Koltinna frá Varmalæk

14             5              V              Ayla Green                               Fróði frá Ketilsstöðum

                                                                                                                               

Tölt T7 Barnaflokkur                                                                                                

1              1              V              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Þór frá Bakkakoti      

2              1              V              Steinunn Lilja Guðnadóttir         Deigla frá Þúfu í Landeyjum

3              2              H              Herdís Björg Jóhannsdóttir       Nökkvi frá Pulu         

                                                                                                                               

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                            

1              1              V              Emil Þórðarsson                       Þökk frá Sólheimum  

2              1              V              Bryndís Guðmundsdóttir           Villimey frá Hveragerði

3              2              V              Sigurður Freyr Árnason             Kolbakur frá Hólshúsum

4              2              V              Högni Freyr Kristínarson           Óðinn frá Flugumýri II

5              3              H              Sanne Van Hezel                      Fúga frá Skálakoti     

6              3              H              Eyrún Jónasdóttir                     Maístjarna frá Kálfholti

                                                                                                                               

Fjórgangur V2 Barnaflokkur                                                                                    

1              1              V              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir  Náttfari frá Bakkakoti

2              1              V              Elín Þórdís Pálsdóttir                Tryggur frá Austurkoti

3              2              V              Herdís Björg Jóhannsdóttir       Nökkvi frá Pulu         

4              2              V              Jón Ársæll Bergmann               Glói frá Varmalæk 1  

                                                                                                                               

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                 

1              1              H              Guðmunda Ellen Sigurðardóttir  Lína frá Litlu-Tungu 2 

2              1              H              Stella Sólveig Pálmarsdóttir      Frami frá Strandarhöfði

3              1              H              Brynja Amble Gísladóttir           Rauðka frá Ketilsstöðum

4              2              V              Vilborg Smáradóttir                  Grunnur frá Hólavatni 

5              2              V              Jessica Dahlgren                      Glæta frá Hellu          

6              2              V              Pia Rumpf                               Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum

7              3              H              Svanhvít Kristjánsdóttir             Vorsól frá Grjóteyri    

8              3              H              Ruth Övrebö Vidvei                  Elva frá Auðsholtshjáleigu

9              3              H              Emilia Staffansdotter                Fálki frá Hólaborg     

10             4              V              Stella Sólveig Pálmarsdóttir      Pétur Gautur frá Strandarhöfði

11             4              V              Maiju Maaria Varis                    Vopni frá Sauðárkróki

12             4              V              Edda Rún Guðmundsdóttir        Spyrna frá Strandarhöfði

13             5              V              Guðmunda Ellen Sigurðardóttir  Frosti frá Hólaborg    

14             5              V              Hjörvar Ágústsson                    Bylur frá Kirkjubæ     

15             5              V              Sigríkur Jónsson                      Frómur frá Búðarhóli  

16             6              V              Róbert Bergmann                     Brynjar frá Bakkakoti 

17             6              V              Birgitta Bjarnadóttir                   Sveinsson frá Skíðbakka 1A

18             6              V              Lea Schell                                Eldey frá Þjórsárbakka

19             7              V              Páll Bragi Hólmarsson              Djarfur frá Minni-Borg

20             7              V              Pernille Lyager Möller               Rokkur frá Ytra-Vallholti

21             7              V              Vilborg Smáradóttir                  Dreyri frá Hjaltastöðum

22             8              V              Brynja Amble Gísladóttir           Goði frá Ketilsstöðum

23             8              V              Bryndís Arnarsdóttir                  Fákur frá Grænhólum

24             9              H              Hjörvar Ágústsson                    Farsæll frá Hafnarfirði

25             9              H              Guðmunda Ellen Sigurðardóttir  Cesar frá Húsafelli 2  

26             10             V              Agnes Hekla Árnadóttir             Askur frá Gillastöðum

27             10             V              Þorbjörn Hreinn Matthíasson     Karmur frá Kanastöðum

28             10             V              Berglind Sveinsdóttir                Tvistur frá Efra-Seli   

29             11             V              Eygló Arna Guðnadóttir            Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum

30             11             V              Gunnlaugur Bjarnason               Valtýr frá Leirubakka 

                                                                                                                               

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                 

1              1              V              Axel Páll Einarsson                  Varða frá Syðri-Gróf 1

2              1              V              Maja Vilstrup                            Forsjá frá Túnsbergi  

3              1              V              Sigurður Freyr Árnason             Kolbakur frá Hólshúsum

4              2              H              Matthías Elmar Tómasson         Astrópía frá Svanavatni

5              2              H              Sanne Van Hezel                      Fúga frá Skálakoti     

6              3              V              Anja-Kaarina Susanna Siipola    Styrmir frá Hveragerði

7              3              V              Theodóra Jóna Guðnadóttir       Þorvar frá Þúfu í Landeyjum

8              3              V              Eyrún Jónasdóttir                     Maístjarna frá Kálfholti

9              4              V              Laura Diehl                               Fákur frá Bólstað      

10             4              V              Brynjar Nói Sighvatsson           Heimur frá Syðri-Reykjum

                                                                                                                               

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur                                                                               

1              1              V              Kristján Árni Birgisson              Dimma-Svört frá Sauðholti 2

2              1              V              Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir    Dropi frá Ytri-Sólheimum II

3              1              V              Sölvi Freyr Freydísarson           Gæi frá Svalbarðseyri

4              2              H              Kolbrá Lóa Ágústsdóttir            Úlfur frá Vestra-Fíflholti

5              3              V              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

6              3              V              Kári Kristinsson                        Draumur frá Hraunholti

7              3              V              Glódís Rún Sigurðardóttir          Bruni frá Varmá         

8              4              V              Anna María Bjarnadóttir             Daggrós frá Hjarðartúni

9              4              V              Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Dögg frá Breiðholti, Gbr.

10             4              V              Kolbrá Lóa Ágústsdóttir            Prins frá Syðri-Hofdölum

11             5              V              Stefanía Hrönn Stefánsdóttir     Dynjandi frá Höfðaströnd

12             5              V              Jóhanna Guðmundsdóttir          Leynir frá Fosshólum 

13             5              V              Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir    Ylfa frá Miðengi        

                                                                                                                               

 

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur                                                                            

1              1              H              Ásdís Ósk Elvarsdóttir              Koltinna frá Varmalæk

2              1              H              Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir        Gola frá Bakkakoti    

3              1              H              Kristrún Ósk Baldursdóttir         Elddís frá Sæfelli      

4              2              V              Katrín Eva Grétarsdóttir            Járnsíða frá Hvammi  

5              2              V              Unnur Lilja Gísladóttir                Eldey frá Grjóteyri     

6              2              V              Thelma Dögg Tómasdóttir        Marta frá Húsavík      

7              3              H              Þorgils Kári Sigurðsson            Vakar frá Efra-Seli     

8              3              H              Dagmar Öder Einarsdóttir         Hraunglóð frá Halakoti

9              3              H              Svanhildur Guðbrandsdóttir       Hlíðar frá Votmúla 1   

10             4              V              Ísólfur Ólafsson                       Öngull frá Leirulæk    

11             4              V              Ayla Green                               Fróði frá Ketilsstöðum

12             4              V              Elísa Benedikta Andrésdóttir     Lukka frá Bjarnanesi  

13             5              V              Þuríður Ósk Ingimarsdóttir         Jakob frá Árbæ        

14             5              V              Ásdís Ósk Elvarsdóttir              Haustnótt frá Syðra-Skörðugili

15             6              V              Vilborg Hrund Jónsdóttir           Vésteinn frá Snorrastöðum

16             6              V              Thelma Dögg Tómasdóttir        Tandri frá Breiðstöðum

17             6              H              Katrín Eva Grétarsdóttir            Tarsan frá Skálakoti  

                                                                                                                               

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur                                                              

1              1              V              Vilborg Smáradóttir                  Þoka frá Þjóðólfshaga 1

2              1              V              Guðmunda Ellen Sigurðardóttir  Óliver frá Hólaborg    

3              1              V              Maiju Maaria Varis                    Elding frá Hvoli         

4              2              V              Hulda Björk Haraldsdóttir          Stormur frá Sólheimum

5              2              V              Árný Oddbjörg Oddsdóttir        Þrá frá Eystra-Fróðholti

6              2              V              Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir      Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum

7              3              H              Páll Bragi Hólmarsson              Hríma frá Meiri-Tungu 3

8              3              H              Hjörvar Ágústsson                    Ás frá Kirkjubæ         

9              3              H              Sara Pesenacker                      Aska frá Norður-Götum

10             4              V              Stella Sólveig Pálmarsdóttir      Þoka frá Ytra-Vallholti

11             4              V              Arnar Bjarki Sigurðarson           Sögn frá Sunnuhvoli  

12             4              V              Þorbjörn Hreinn Matthíasson     Fursti frá Kanastöðum

13             5              V              Svanhvít Kristjánsdóttir             Ötull frá Halakoti       

14             5              V              Daníel Gunnarsson                   Magni frá Ósabakka  

15             5              V              Edda Rún Guðmundsdóttir        Þulur frá Hólum         

16             6              V              Ólafur Ásgeirsson                    Óskar frá Árbæjarhjáleigu II

17             6              V              Bjarni Bjarnason                       Ófeigur frá Þóroddsstöðum

18             6              V              Svanhildur Hall                         Þeyr frá Holtsmúla 1  

19             7              V              Stella Sólveig Pálmarsdóttir      Frægð frá Strandarhöfði

20             7              V              Hildur Kristín Hallgrímsdóttir      Ísar frá Hala              

21             7              V              Ólöf Rún Guðmundsdóttir         Glóey frá Flagbjarnarholti

22             8              V              Arnar Bjarki Sigurðarson           Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

23             8              V              Sigríkur Jónsson                      Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum

24             9              H              Guðmunda Ellen Sigurðardóttir  Gára frá Hólaborg     

                                                                                                                               

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur                                                              

1              1              V              Laura Diehl                               Bára frá Bakkakoti    

2              1              V              Guðmundur Guðmundsson        Snör frá Lönguskák   

3              2              H              Sanne Van Hezel                      Völundur frá Skálakoti

4              3              V              Elísabet Thorsteinsson             Hrönn frá Hörgslandi II

5              3              V              Jóna Margrét Ragnarsdóttir       Björk frá Fossi          

6              3              V              Eyrún Jónasdóttir                     Svalur frá Blönduhlíð 

                                                                                                                               

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur                                                                            

1              1              V              Þorvaldur Logi Einarsson          Hátíð frá Hlemmiskeiði 3

2              1              V              Elín Þórdís Pálsdóttir                Pandra frá Minni-Borg

3              1              V              Glódís Rún Sigurðardóttir          Salka frá Steinnesi    

4              2              H              Katrín Diljá Vignisdóttir             Hugrún frá Hemlu II    

5              2              H              Jón Ársæll Bergmann               Glóð frá Eystra-Fróðholti

6              3              V              Embla Þórey Elvarsdóttir          Tinni frá Laxdalshofi  

7              3              V              Rósa Kristín Jóhannesdóttir      Kolbrún frá Rauðalæk

8              4              V              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Þeyr frá Strandarhöfði

9              4              V              Kári Kristinsson                        Bruni frá Hraunholti    

                                                                                                                               

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur                                                                         

1              1              V              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir         Óskar frá Draflastöðum

2              1              V              Ingi Björn Leifsson                   Askur frá Selfossi     

3              1              V              Ívar Örn Guðjónsson                 Alfreð frá Valhöll       

4              2              H              Þorgils Kári Sigurðsson            Stoð frá Hrafnagili     

5              3              V              Stella Andrea von Schulthess    Irpa frá Feti               

6              3              V              Thelma Dögg Tómasdóttir        Fálki frá Flekkudal     

7              4              V              Katrín Eva Grétarsdóttir            Eldey frá Skálatjörn   

                                                                                                                               

Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                            

1              1              H              Bjarki Freyr Arngrímsson           Fjalar frá Selfossi      

2              1              H              Brynja Amble Gísladóttir           Goði frá Ketilsstöðum

3              1              H              Hulda Björk Haraldsdóttir          Stormur frá Sólheimum

4              2              V              Þorbjörn Hreinn Matthíasson     Fold frá Jaðri            

5              2              V              Bryndís Arnarsdóttir                  Fákur frá Grænhólum

6              2              V              Ruth Övrebö Vidvei                  Elva frá Auðsholtshjáleigu

7              3              V              Agnes Hekla Árnadóttir             Askur frá Gillastöðum

8              3              V              Dagbjört Hjaltadóttir                 Flói frá Oddhóli         

9              3              V              Eygló Arna Guðnadóttir            Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum

18 Jun, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2018

Skrá í sumarferð Sleipnis

Á döfinni í reiðhöll


Júní
20Jún Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
27Jún Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Júlí
4Júl Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 217 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1510
Articles View Hits
2202187