Blásið er í skeiðlúðra! Skeiðleika 2 ársins 2018 eru framundan miðvikudagskvöldið 6.júní á Brávöllum á Selfossi. Gífurleg þátttaka er í öllum greinum og ljóst að mikil gróska er í skeiðkappreiðum. Mótið byrjar klukkan 20:00.

Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. 

Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.
1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

Dagskrá 20:00

250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið

 Skeið 150m P3 Opinn flokkur                

1    1    Edda Rún Ragnarsdóttir               Rúna frá Flugumýri

2    2    Kjartan Ólafsson                          Brík frá Laugabóli

3    2    Benjamín Sandur Ingólfsson        Messa frá Káragerði

4    2    Sæmundur Þorbjörn S                 Saga frá Söguey

5    3    Þorkell Bjarnason                         Djörfung frá Skúfslæk

6    3    Sigurður Vignir Matthíasson         Léttir frá Eiríksstöðum

7    3    Bjarney Jóna Unnsteinsd.            Stússý frá Sörlatungu

8    4    Glódís Rún Sigurðardóttir            Hvönn frá Steinnesi

9    4    Agnes Hekla Árnadóttir                Loki frá Kvistum

10  4    Þórdís Erla Gunnarsdóttir             Lilja frá Dalbæ

11  5    Erling Ó. Sigurðsson                    Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

12  5    Guðjón Sigurðsson                      Hugur frá Grenstanga

13  5    Ingi Björn Leifsson                       Vindur frá Hafnarfirði

14  6    Hákon Dan Ólafsson                     Sveppi frá Staðartungu

15  6    Edda Rún Ragnarsdóttir               Tign frá Fornusöndum

16  6    Benjamín Sandur Ingólfsson        Ásdís frá Dalsholti

17  7    Ólafur Örn Þórðarson                   Lækur frá Skák

18  7    Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum

19  7    Þorgils Kári Sigurðsson                Snædís frá Kolsholti 3

20  8    Guðjón Örn Sigurðsson                Lukka frá Úthlíð

21  8    Leifur Sigurvin Helgason             Birta frá Tóftum

22  8    Jóhanna Margrét Snorradóttir      Gletta frá Bringu

23  9    Bjarni Bjarnason                          Þröm frá Þóroddsstöðum

24  9    Sigurbjörn Bárðarson                   Rangá frá Torfunesi

25  9    Hlynur Guðmundsson                   Klaustri frá Hraunbæ

26  10  Davíð Jónsson                              Irpa frá Borgarnesi

27  10  Sigurður Sigurðarson                   Drift frá Hafsteinsstöðum

28  10  Geir Guðlaugsson                        Auðna frá Hlíðarfæti

                                                              

Skeið 250m P1 Opinn flokkur                

1    1    Davíð Jónsson                              Glóra frá Skógskoti

2    1    Hekla Katharína Kristinsdóttir       Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

3    1    Bergur Jónsson                            Sædís frá Ketilsstöðum

4    2    Ólafur Örn Þórðarson                   Skúta frá Skák

5    2    Lárus Jóhann Guðmundsson        Tinna frá Árbæ

6    2    Gústaf Ásgeir Hinriksson               Andri frá Lynghaga

7    3    Hrefna María Ómarsdóttir             Hljómar frá Álfhólum

8    3    Konráð Valur Sveinsson               Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

9    3    Kjartan Ólafsson                          Vörður frá Laugabóli

10  4    Sigvaldi Lárus Guðmundsson      Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

11  4    Sigurbjörn Bárðarson                   Vökull frá Tunguhálsi II

12  4    Sigurður Vignir Matthíasson         Líf frá Framnesi

13  5    Herdís Rútsdóttir                           Flipi frá Haukholtum

14  5    Bjarni Bjarnason                          Randver frá Þóroddsstöðum

15  5    Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson     Fatíma frá Mið-Seli

16  6    Ásgeir Símonarson                       Bína frá Vatnsholti

17  6    Leó Hauksson                               Elliði frá Hestasýn

                                                              

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur

1    1    Hekla Katharína Kristinsdóttir       Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

2    2    Hrefna María Ómarsdóttir             Hljómar frá Álfhólum

3    3    Elin Holst                                     Minning frá Ketilsstöðum

4    4    Ásmundur Ernir Snorrason           Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

5    5    Helgi Þór Guðjónsson                  Hella frá Efri-Rauðalæk

6    6    Hákon Dan Ólafsson                     Sveppi frá Staðartungu

7    7    Þorsteinn Björn Einarsson            Mínúta frá Hryggstekk

8    8    Vilborg Smáradóttir                     Klókur frá Dallandi

9    9    Arnar Heimir Lárusson                  Korði frá Kanastöðum

10  10  Sigurbjörn Bárðarson                   Rangá frá Torfunesi

11  11  Finnur Jóhannesson                     Tinna Svört frá Glæsibæ

12  13  Þorsteinn Björn Einarsson            Fossbrekka frá Brekkum III

13  14  Anna Kristín Friðriksdóttir             Svarti-Svanur frá Grund

14  15  Ásgeir Símonarson                       Bína frá Vatnsholti

15  16  Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson     Seyður frá Gýgjarhóli

16  17  Ragnar Tómasson                        Isabel frá Forsæti

17  18  Sonja Noack                                Tvistur frá Skarði

18  19  Bjarni Bjarnason                          Randver frá Þóroddsstöðum

19  20  Glódís Rún Sigurðardóttir            Hvönn frá Steinnesi

20  21  Guðbjörn Tryggvason                  Kjarkur frá Feti

21  22  Þorvaldur Logi Einarsson             Ísdögg frá Miðfelli 2

22  22  Sigurbjörn Bárðarson                   Kraftur frá Breiðholti í Flóa

23  23  Ingibergur Árnason                      Flótti frá Meiri-Tungu 1

24  24  Guðjón Örn Sigurðsson                Lukka frá Úthlíð

25  25  Lárus Jóhann Guðmundsson        Tinna frá Árbæ

26  26  Daníel Gunnarsson                      Eining frá Einhamri 2

27  27  Sigvaldi Lárus Guðmundsson      Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

28  28  Leó Hauksson                               Elliði frá Hestasýn

29  29  Gústaf Ásgeir Hinriksson               Andri frá Lynghaga

30  30  Benjamín Sandur Ingólfsson        Ásdís frá Dalsholti

31  31  Konráð Valur Sveinsson               Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

32  32  Agnes Hekla Árnadóttir                Loki frá Kvistum

33  33  Leifur Sigurvin Helgason             Birta frá Tóftum

34  34  Bjarki Freyr Arngrímsson               Hríma frá Gunnlaugsstöðum

35  35  Sigrún Rós Helgadóttir                 Spyrna frá Þingeyrum

36  36  Hákon Dan Ólafsson                     Spurning frá Vakurstöðum

37  37  Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum

38  38  Þorgils Kári Sigurðsson                Gjóska frá Kolsholti 3

39  39  Elisa Englund Berge                    Vörður frá Hafnarfirði

40  40  Davíð Jónsson                              Irpa frá Borgarnesi

41  41  Bjarki Freyr Arngrímsson               Gýmir frá Syðri-Löngumýri

14 Dec, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Desember
20Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
27Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Janúar
3Jan Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 147 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1539
Articles View Hits
2471585