Hér er dagskrá og ráslistar laugardags á gæðingamótinu á Selfossi sem fram fer nú um helgina. Fyrstu umferð í A-flokki er nú lokið og eru niðurstöður úr þeim flokki hér fyrir neðan.

Minnt er á að fyrri umferð gildir til úrslita en hæsta einkunn hests/pars inn á Landsmót.

Dagskrá laugardagur 9.júní

 

11:00 Ungmennaflokkur – Fyrri umferð

Hádegishlé
13:20

Unglingaflokkur – Fyrri umferð

Barnaflokkur – Fyrri umferð

B-flokkur – fyrri umferð

Kaffihlé

A-flokkur – Seinni umferð

Ungmennaflokkur Gæðingaflokkur 1

1    Þorgils Kári Sigurðsson            Rauðhetta frá Selfossi

2    Inga Hanna Gunnarsdóttir        Ferdinand frá Galtastöðum

3    Katrín Eva Grétarsdóttir            Kaspar frá Kommu

4    Þuríður Ósk Ingimarsdóttir        Jakob frá Árbæ

5    Ingi Björn Leifsson                   Askur frá Selfossi

6    Þorgils Kári Sigurðsson            Orka frá Kolsholti 2

7    Ívar Örn Guðjónsson                Jökull frá Lönguhlíð

8    Dagmar Öder Einarsdóttir        Ötull frá Halakoti

9    Vilborg Hrund Jónsdóttir          Vésteinn frá Snorrastöðum

10  Unnur Lilja Gísladóttir              Eldey frá Grjóteyri

11  Dagbjört Skúladóttir                 Gljúfri frá Bergi

12  Þuríður Ósk Ingimarsdóttir        Lína frá Litlu-Tungu 2

13  Katrín Eva Grétarsdóttir            Eldey frá Skálatjörn

14  Ásdís Ósk Elvarsdóttir               Koltinna frá Varmalæk

15  Ayla Green                              Herdís frá Lönguhlíð

16  Dagbjört Skúladóttir                 Elding frá V-Stokkseyrarseli

17  Þorgils Kári Sigurðsson            Vakar frá Efra-Seli

18  Katrín Eva Grétarsdóttir            Villimey frá Hveragerði

19  Marie Hollstein                        Selma frá Auðsholtshjáleigu

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1   

1    Kári Kristinsson                             Þytur frá Gegnishólaparti

2    Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir      Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

3    Védís Huld Sigurðardóttir             Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

4    Amy Phernambucq                      Melbrá frá Sauðárkróki

5    Glódís Rún Sigurðardóttir             Úlfur frá Hólshúsum

6    Jónína Baldursdóttir                     Óðinn frá Kirkjuferju

7    Bríet Bragadóttir                           Grímar frá Eyrarbakka

8    Unnsteinn Reynisson                    Finnur frá Feti

9    Védís Huld Sigurðardóttir             Hrynjandi frá Skefilsstöðum

10  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir        Dynjandi frá Höfðaströnd

11  Kári Kristinsson                             Hrólfur frá Hraunholti

12  Glódís Rún Sigurðardóttir             Dáð frá Jaðri

13  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir      Þór frá Selfossi

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1       

1  Elín Þórdís Pálsdóttir                     Tryggur frá Austurkoti

2  Viktor Óli Helgason                        Emma frá Árbæ

3  Egill Baltasar Arnarsson                 Hrafnar frá Hrísnesi

4  Sigríður Pála Daðadóttir                Eldur frá Stokkseyri

5  Elín Þórdís Pálsdóttir                     Ópera frá Austurkoti

6  Viktor Óli Helgason                        Védís-Hervör frá Þorlákshöfn

B flokkur Gæðingaflokkur 1             

1    Helgi Þór Guðjónsson                  Natalía frá Nýjabæ

2    Guðjón Sigurðsson                      Lukka frá Bjarnastöðum

3    Elin Holst                                     Frami frá Ketilsstöðum

4    Svanhvít Kristjánsdóttir                Vorsól frá Grjóteyri

5    Brynja Amble Gísladóttir              Goði frá Ketilsstöðum

6    Helgi Þór Guðjónsson                  Hnoss frá Kolsholti 2

7    Arnar Bjarki Sigurðarson              Álfdís Rún frá Sunnuhvoli

8    Eggert Helgason                          Stúfur frá Kjarri

9    Daníel Gunnarsson                      Erró frá Lækjamóti

10  Árni Sigfús Birgisson                    Logi frá Selfossi

11  Helgi Þór Guðjónsson                  Skúti frá Dalbæ

12  Hildur Kristín Hallgrímsdóttir        Ný Dönsk frá Lækjarbakka

A flokkur Gæðingaflokkur - seinni umferð

1    Védís Huld Sigurðardóttir         Krapi frá Fremri-Gufudal

2    Katrín Eva Grétarsdóttir            Gyllir frá Skúfslæk

3    Sigursteinn Sumarliðason        Svörður frá Skjálg

4    Páll Bragi Hólmarsson              Álfaborg frá Austurkoti

5    Maiju Maaria Varis                   Elding frá Hvoli

6    Bergur Jónsson                         Stúdent frá Ketilsstöðum

7    Páll Bragi Hólmarsson              Hrannar frá Austurkoti

8    Arnar Bjarki Sigurðarson           Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

9    Olil Amble                               Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum

10  Teitur Árnason                         Glaður frá Prestsbakka

11  Fanney Guðrún Valsdóttir        Árdís frá Litlalandi

12  Jakob Svavar Sigurðsson          Kolbeinn frá Hrafnsholti

13  Daníel Gunnarsson                   Fluga frá Einhamri 2

14  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir   Sóldögg frá Efra-Seli

15  Sigursteinn Sumarliðason        Krókus frá Dalbæ

16  Elsa Magnúsdóttir                    Sprund frá Sólvangi

17  Daníel Gunnarsson                   Magni frá Ósabakka

18  Rúnar Guðlaugsson                  Hula frá Vetleifsholti 2

Niðurstöður Fyrri umferð í A-flokk

Sæti         Hross                                     Knapi                                   Aðildarfélag eiganda  Einkunn

1              Krókus frá Dalbæ                    Sigursteinn Sumarliðason    Sleipnir                       8,67

2              Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum                                           Olil Amble                   Sleipnir           8,55

3              Kolbeinn frá Hrafnsholti          Jakob Svavar Sigurðsson      Sleipnir                       8,52

4              Svörður frá Skjálg                   Sigursteinn Sumarliðason    Sleipnir                       8,44

5              Krapi frá Fremri-Gufudal         Védís Huld Sigurðardóttir     Ljúfur                           8,43

6              Gyllir frá Skúfslæk                   Katrín Eva Grétarsdóttir        Háfeti                          8,40

7-8           Hrannar frá Austurkoti             Páll Bragi Hólmarsson          Sleipnir                       8,39

7-8           Flögri frá Efra-Hvoli                Árni Sigfús Birgisson             Sleipnir                       8,39

9              Stúdent frá Ketilsstöðum        Bergur Jónsson                     Sleipnir                       8,37

10            Álfaborg frá Austurkoti            Páll Bragi Hólmarsson          Sleipnir                       8,30

11            Elding frá Hvoli                      Maiju Maaria Varis               Snæfellingur               8,29

12            Magni frá Ósabakka                Daníel Gunnarsson               Sleipnir                       8,27

13            Smyrill frá V-Stokkseyrarseli    Arnar Bjarki Sigurðarson       Sleipnir                       8,26

14            Hrafnaflóki frá Akurgerði II      Fanney Guðrún Valsdóttir     Ljúfur                           8,21

15            Árdís frá Litlalandi                  Fanney Guðrún Valsdóttir     Háfeti                          8,17

16            Fluga frá Einhamri 2              Daníel Gunnarsson               Sleipnir                       8,17

17            Fossbrekka frá Brekkum III       Þorsteinn Björn Einarsson     Sindri                          8,16

18            Glaður frá Prestsbakka            Teitur Árnason                      Ljúfur                           8,16

19            Sóldögg frá Efra-Seli              Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir                                   Sleipnir           8,13

20            Hula frá Vetleifsholti 2            Rúnar Guðlaugsson              Sleipnir                       8,12

21            Sprund frá Sólvangi               Elsa Magnúsdóttir                 Sleipnir                       7,65

22            Vonandi frá Bakkakoti             Þorsteinn Björn Einarsson     Sindri                          0,00

22 Aug, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Ágúst
22Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
29Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

September
5Sep Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 67 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1516
Articles View Hits
2290854