Þriðju skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar 

Þessir þriðju skeiðleikar verða haldnir á Rangárbökkum við Hellu í samstarfi við Geysir og munu leikarnir hefjast kl 18:00.

Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið.

Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.

1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

 

Dagskrá 18:00

250 metra skeið

150 metra skeið

100 metra skeið

 

Ráslistar

Nr.           Holl       Knapi                                            Hestur

Skeið 150m P3 Opinn flokkur - Meistaraflokkur             

1              1            Elvar Þormarsson                            Tígull frá Bjarnastöðum

2              1            Bergur Jónsson                                Sædís frá Ketilsstöðum

3              2            Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson      Saga frá Söguey

4              2            Sigurður Sigurðarson                         Drift frá Hafsteinsstöðum

5              3            Davíð Jónsson                                Irpa frá Borgarnesi

6              3            Ólafur Örn Þórðarson                        Lækur frá Skák

7              4            Þorkell Bjarnason                             Djörfung frá Skúfslæk

8              4            Reynir Örn Pálmason                       Skemill frá Dalvík

9              5            Hanna Rún Ingibergsdóttir                 Birta frá Suður-Nýjabæ

10             5            Agnes Hekla Árnadóttir                     Loki frá Kvistum

11             6            Hákon Dan Ólafsson                        Sveppi frá Staðartungu

12             6            Benjamín Sandur Ingólfsson              Messa frá Káragerði

13             7            Ingi Björn Leifsson                           Vindur frá Hafnarfirði

14             7            Jóhanna Margrét Snorradóttir             Gletta frá Bringu

15             8            Glódís Rún Sigurðardóttir                   Blikka frá Þóroddsstöðum

16             8            Rúna Tómasdóttir                             Gríður frá Kirkjubæ

17             9            Guðjón Örn Sigurðsson                     Lukka frá Úthlíð

18             9            Þórdís Erla Gunnarsdóttir                   Lilja frá Dalbæ

19             10          Guðjón Sigurðsson                           Hugur frá Grenstanga

20             10          Benjamín Sandur Ingólfsson              Ásdís frá Dalsholti

21             11          Bjarni Bjarnason                               Þröm frá Þóroddsstöðum

22             11          Helgi Þór Guðjónsson                       Hella frá Efri-Rauðalæk

23             12          Konráð Axel Gylfason                       Vænting frá Sturlureykjum 2

24             12          Geir Guðlaugsson                             Auðna frá Hlíðarfæti

25             13          Kjartan Ólafsson                              Brík frá Laugabóli

26             13          Þorgils Kári Sigurðsson                     Snædís frá Kolsholti 3

                                                                                   

Skeið 250m P1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur             

1              1            Gústaf Ásgeir Hinriksson                  Andri frá Lynghaga

2              1            Hekla Katharína Kristinsdóttir             Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

3              2            Bjarni Bjarnason                               Randver frá Þóroddsstöðum

4              2            Kjartan Ólafsson                              Vörður frá Laugabóli

5              3            Daníel Gunnarsson                           Eining frá Einhamri 2

6              3            Davíð Jónsson                                Glóra frá Skógskoti

7              4            Fredrica Fagerlund                           Snær frá Keldudal

8              4            Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson      Seyður frá Gýgjarhóli

9              5            Vilfríður Sæþórsdóttir                        Logadís frá Múla

10             5            Árni Sigfús Birgisson                        Flipi frá Haukholtum

11             6            Sigvaldi Lárus Guðmundsson             Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

12             6            Konráð Valur Sveinsson                    Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

13             7            Ingibergur Árnason                           Flótti frá Meiri-Tungu 1

14             7            Ásmundur Ernir Snorrason                 Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

15             8            Hrefna María Ómarsdóttir                  Hljómar frá Álfhólum

16             8            Guðmundur Björgvinsson                  Glúmur frá Þóroddsstöðum

17             9            Leó Hauksson                                 Elliði frá Hestasýn

18             9            Ásgeir Símonarson                           Bína frá Vatnsholti

19             10          Jóhanna Margrét Snorradóttir             Hrafnhetta frá Hvannstóði

20             10          Þráinn Ragnarsson                           Blundur frá Skrúð

21             11          Hlynur Pálsson                                Snafs frá Stóra-Hofi

22             11          Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson      Fatíma frá Mið-Seli

                                                                                   

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur       

1              1            Ingibergur Árnason                           Sólveig frá Kirkjubæ

2              2            Helgi Þór Guðjónsson                       Hella frá Efri-Rauðalæk

3              3            Hrefna María Ómarsdóttir                  Hljómar frá Álfhólum

4              4            Glódís Rún Sigurðardóttir                   Blikka frá Þóroddsstöðum

5              5            Hekla Katharína Kristinsdóttir             Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

6              6            Þráinn Ragnarsson                           Blundur frá Skrúð

7              7            Ásmundur Ernir Snorrason                 Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

8              8            Ólafur Örn Þórðarson                        Skúta frá Skák

9              9            Katrín Eva Grétarsdóttir                    Gutti frá Hvammi

10             10          Sigurður Sigurðarson                         Drift frá Hafsteinsstöðum

11             11          Ásgeir Símonarson                           Bína frá Vatnsholti

12             12          Davíð Jónsson                                Irpa frá Borgarnesi

13             13          Arnar Heimir Lárusson                      Korði frá Kanastöðum

14             14          Larissa Silja Werner                          Samba frá Kjarri

15             15          Hanna Rún Ingibergsdóttir                 Birta frá Suður-Nýjabæ

16             16          Rúna Tómasdóttir                             Gríður frá Kirkjubæ

17             17          Bjarni Bjarnason                               Randver frá Þóroddsstöðum

18             18          Daníel Gunnarsson                           Eining frá Einhamri 2

19             19          Guðjón Örn Sigurðsson                     Lukka frá Úthlíð

20             20          Ingibergur Árnason                           Flótti frá Meiri-Tungu 1

21             21          Elvar Þormarsson                            Tígull frá Bjarnastöðum

22             22          Guðjón Sigurðsson                           Hugur frá Grenstanga

23             23          Þorgils Kári Sigurðsson                     Snædís frá Kolsholti 3

24             24          Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson      Seyður frá Gýgjarhóli

25             25          Guðbjörn Tryggvason                       Kjarkur frá Feti

26             26          Sigvaldi Lárus Guðmundsson             Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

27             27          Konráð Axel Gylfason                       Vænting frá Sturlureykjum 2

28             28          Finnur Jóhannesson                         Tinna Svört frá Glæsibæ

29             29          Lárus Jóhann Guðmundsson              Tinna frá Árbæ

30             30          Sonja Noack                                    Tvistur frá Skarði

31             31          Gústaf Ásgeir Hinriksson                  Andri frá Lynghaga

32             32          Konráð Valur Sveinsson                    Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

33             33          Leó Hauksson                                 Elliði frá Hestasýn

34             34          Kjartan Ólafsson                              Vörður frá Laugabóli

35             35          Guðmundur Björgvinsson                  Glúmur frá Þóroddsstöðum

36             36          Hafdís Arna Sigurðardóttir                 Gusa frá Laugardælum

37             37          Vilfríður Sæþórsdóttir                        Logadís frá Múla

38             38          Davíð Jónsson                                Glóra frá Skógskoti

39             39          Þorvaldur Kristinsson                        Fáni frá Úlfsstöðum

 

23 Sep, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


September
23Sep Sun 8:00 - 17:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 
24Sep Mán 8:15 - 11:00 Útleiga FSU 3.árs nemar 
24Sep Mán 18:15 - 22:00 Frátekin v. fræðslubnefndarnámskeiða 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 86 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1525
Articles View Hits
2353829