Dagskrá ATH byrjar kl 17:00 vegna mikillar skráningar.

  • 17 ára og yngri T7
  • Ungmennaflokkur T3
  • Áhugamannaflokkur T7
  • Opinn flokkur T3
  • Hlé 20 mín
  • Skeið
  • Úrslit í sömu röð

Rásröð:

 

T7 Unglingaflokkur    
Vallarnr. holl Keppandi  
 
1 1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Glæsir  
2 1 Ragnar Snær Viðarsson / Kamban  
3 1 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Akkur  
4 2 Egill Baltasar Arnarsson / Hrafnar  
5 2 Kári Kristinsson / Hrólfur  
6 3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld  
7 3 Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni  
8 4 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi  
9 4 Ragnar Snær Viðarsson / Síða  
       
T3- Ungmennaflokkur    
Vallarnr. holl Keppandi  
 
1 1 Brynjar Nói Sighvatsson / Heimur  
2 1 Benjamín Sandur Ingólfsson / Fiðla  
3 1 Ísólfur Ólafsson / Goði  
4 2 Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey  
5 2 Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður  
6 2 Aldís Gestsdóttir / Þór  
7 3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna  
8 3 Ayla Green / Fróði  
9 3 Þorgils Kári Sigurðsson / Freydís  
10 4 Alina Chiara Hensel / Kolgrímur  
11 4 Dagmar Öder Einarsdóttir / Hraunglóð  
12 4 Dagbjört Skúladóttir / Gljúfri  
13 5 Aníta Rós Róbertsdóttir / Bjarkar  
14 5 Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kafteinn  
15 6 Dagmar Öder Einarsdóttir / Nóta  
16 6 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Katla  
17 7 Þórdís Inga Pálsdóttir / Glanni  
18 7 Inga Hanna Gunnarsdóttir / Ferdinand  
19 8 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins  
20 8 Benjamín Sandur Ingólfsson / Mugga  
       
T7 - 2. flokkur áhugamenn  
Vallarnr. holl Keppandi  
 
1 1 Ásta Snorradóotir / Dáti  
2 1 Bragi Birgisson / Þröstur  
3 1 Kristrún Steinþórsdóttir / Heljar  
4 2 Helga Gísladóttir / Vaka  
5 2 Bryndís Arnarsdóttir / Fákur  
6 2 Soffía Sveinsdóttir / Hrollur  
7 3 Gylfi Freyr Konráðsson / Stígur  
8 3 Emilia Andersson / Fálki  
9 3 Högni Freyr Kristínarson / Bergmann  
10 4 Jessica Dahlgren / Glæta  
11 4 Jóhanna Bettý Durhuus / Steini  
12 4 Sigurður Sigurðsson / Tinni  
13 5 Sigurður Gunnar Markússon / Alsæll  
14 5 Bergþór Kjartansson / Svarthamar  
15 5 Bryndís Guðmundsdóttir / Villimey  
16 6 Sandra Dögg Garðarsdóttir / Viktor  
17 6 Þórdís Sigurðardóttir / Gljái  
18 6 Ingimar Baldvinsson / Frosti  
19 7 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Kæla  
20 7 Jóhannes Óli Kjartansson / Hágangur  
21 7 Bryndís Arnarsdóttir / Fjöður  
       
T3 - Opin flokkur    
Vallarnr. holl Keppandi  
 
1 1 Rakel Sigurhansdóttir / Selja  
2 1 Ruth Övrebö Vidvei / Elva  
3 1 Guðjón Sigurðsson / Lukka  
4 2 Úlfhildur Sigurðardóttir / Sveifla  
5 2 Teitur Árnason / Roði  
6 2 Ragnhildur Haraldsdóttir / Ási  
7 3 Leifur Sigurvin Helgason / Þórdís  
8 3 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Frægur  
9 3 Jónas Már Hreggviðsson / Kolbeinn  
10 4 Bjarki Freyr Arngrímsson / Flói  
11 4 Elin Holst / Pipar  
12 4 Svanhvít Kristjánsdóttir / Ötull  
13 5 Brynja Amble Gísladóttir / Rauðka  
14 5 Bergur Jónsson / Herdís  
15 5 Matthías Leó Matthíasson / Taktur  
16 6 Daníel Gunnarsson / Fjöður  
17 6 Lea Schell / Eyvör  
18 6 Sigursteinn Sumarliðason / Háfeti  
19 7 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Vænting  
20 7 Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti  
21 7 Ragna Helgadóttir / Stúfur  
22 8 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Sóley  
23 8 Helgi Þór Guðjónsson / Hnoss  
24 8 Brynja Amble Gísladóttir / Goði  
25 9 Larissa Silja Werner / Sólbjartur  
26 9 Lena Zielinski / Líney  
27 9 Janus Halldór Eiríksson / Blíða  
28 10 Lára Jóhannsdóttir / Gormur  
29 10 Teitur Árnason / Sólroði  
30 10 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Skál  
31 11 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir / Djákni  
32 11 Snorri Jón Valsson / Embla  
33 12 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Cesar  
       
Flugskeið      
Vallarnr. Holl Knapi Hross
1 1 Birta Ólafsdóttir Ugla
2 2 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska
3 3 Leifur Sigurvin Helgason Ketill
4 4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr
5 5 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Hafliði
6 6 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa
7 7 Guðjón Sigurðsson Hugur
8 8 Tómas Örn Snorrason Fjarkadís
9 9 Atli Fannar Guðjónsson Viola
10 10 Rakel Sigurhansdóttir Von
11 11 Helgi Þór Guðjónsson Hnoss
12 12 Ingi Björn Leifsson Vindur
13 13 Konráð Axel Gylfason Vænting
14 14 Ingibergur Árnason Flótti
15 15 Ásgeir Símonarson Bína
16 16 Kári Kristinsson Kamus
17 17 Davíð Sigmarsson Birta
       

Mótanefnd.

20 May, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2018

Skrá í sumarferð Sleipnis

Á döfinni í reiðhöll


Maí
22Maí Þri 17:00 - 22:00 Frátekin v. Æskulýðsnefnd 
23Maí Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
23Maí Mið 19:00 - 22:00 Frátekin-námskeið- Fræðslunefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 81 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1490
Articles View Hits
2153369