Úrslit

Fjórðu skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins fóru fram í kvöld á Brávöllum á Selfossi. Mikið af hrossum var skráð til leiks bæði margreyndum vekringum og ungum og upprennandi. Skeiðfélagið á eftir að halda eina skeiðleika í viðbót á þessu keppnistímabili og spennan í heildarstigakeppninni eykst. Hér eru niðurstöður kvöldsins.

 

100 metra skeið

1            Konráð Valur Sveinsson   Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II      7,52

2            Davíð Jónsson                  Irpa frá Borgarnesi          7,76

3            Helga Una Björnsdóttir     Besti frá Upphafi             7,83

4            Gústaf Ásgeir Hinriksson   Andri frá Lynghaga         7,83

5            Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II  7,88

6            Árni Björn Pálsson           Skykkja frá Breiðholti í Flóa         7,98

7            Glódís Rún Sigurðardóttir                                        Blikka frá Þóroddsstöðum        7,98

8            Sigurður Sigurðarson       Drift frá Hafsteinsstöðum 8,08

9            Bergur Jónsson                Sædís frá Ketilsstöðum   8,12

10          Þórarinn Ragnarsson        Hákon frá Sámsstöðum   8,13

11          Jóhanna Margrét Snorradóttir                                  Gletta frá Bringu         8,20

12          Bjarney Jóna Unnsteinsd.                                        Stússý frá Sörlatungu  8,20

13          Bjarni Bjarnason              Jarl frá Þóroddsstöðum   8,34

14          Jón Óskar Jóhannesson    Gnýr frá Brekku               8,40

15          Árni Björn Pálsson           Gloría frá Grænumýri      8,41

16          Hinrik Bragason                Dögg frá Efri-Rauðalæk  8,43

17          Guðmundur Jónsson        Hvinur frá Hvoli               8,45

18          Ingibergur Árnason          Sólveig frá Kirkjubæ       8,59

19          Kjartan Ólafsson              Vörður frá Laugabóli      8,61

20          Sigrún Rós Helgadóttir     Spyrna frá Þingeyrum     8,93

21          Húni Hilmarsson               Gyðja frá Hvammi III      9,11

22          Máni Hilmarsson              Askur frá Laugavöllum    9,41

23          Hjörvar Ágústsson             Náttsól frá Geitaskarði     9,52

24          Kári Kristinsson                Kamus frá Hákoti            9,54

25          Guðbjörn Tryggvason      Kjarkur frá Feti                0,00

26          Hlynur Guðmundsson       Krafla frá Efstu-Grund     0,00

27          Þorgeir Ólafsson              Ísak frá Búðardal             0,00

28          Teitur Árnason                 Ör frá Eyri                       0,00

29          Tómas Örn Snorrason      Fjarkadís frá Austurási     0,00

30          Árni Sigfús Birgisson        Flipi frá Haukholtum       0,00

31          Guðmunda Ellen Sigurðardóttir                              Snælda frá Laugabóli 0,00

150 metra skeið

1            Sigurður Vignir Matthíasson                                    Léttir frá Eiríksstöðum  14,23

2            Árni Björn Pálsson           Korka frá Steinnesi         14,57

3            Sigurður Sigurðarson       Drift frá Hafsteinsstöðum 14,99

4            Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ               15,06

5            Teitur Árnason                 Ör frá Eyri                       15,07

6            Hanna Rún Ingibergsdóttir                                       Birta frá Suður-Nýjabæ            15,10

7            Jóhanna Margrét Snorradóttir                                  Gletta frá Bringu         15,39

8            Daníel Gunnarsson          Vænting frá Mosfellsbæ  15,42

9            Kristina Ísafold Meckert    Skemill frá Dalvík            15,54

10          Gústaf Ásgeir Hinriksson   Björt frá Bitru                  15,72

11          Hlynur Guðmundsson       Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2      15,93

12          Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey            16,34

13          Kjartan Ólafsson              Brík frá Laugabóli           16,49

14          Máni Hilmarsson              Askur frá Laugavöllum    16,81

15          Sunna Lind Ingibergsdóttir                                      Flótti frá Meiri-Tungu 1           0,00

16          Húni Hilmarsson               Gyðja frá Hvammi III      0,00

17          Helgi Þór Guðjónsson      Hella frá Efri-Rauðalæk  0,00

18          Davíð Jónsson                  Irpa frá Borgarnesi          0,00

19          Bjarni Bjarnason              Hæra frá Þóroddsstöðum 0,00

20          Þorgeir Ólafsson              Ísak frá Búðardal             0,00

21          Þórarinn Ragnarsson        Funi frá Hofi                   0,00

22          Teitur Árnason                 Loki frá Kvistum              0,00

23          Ingi Björn Leifsson           Stjarna frá Vatnsleysu     0,00

24          Tómas Örn Snorrason      Bið frá Nýjabæ               0,00

25          Bergur Jónsson                Sædís frá Ketilsstöðum   0,00

26          Glódís Rún Sigurðardóttir                                        Blikka frá Þóroddsstöðum        0,00

250 metra skeið

1            Konráð Valur Sveinsson   Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II      22,58

2            Helga Una Björnsdóttir     Besti frá Upphafi             22,71

3            Bjarni Bjarnason              Randver frá Þóroddsstöðum        22,77

4            Árni Björn Pálsson           Dalvar frá Horni I            23,09

5            Sigurbjörn Bárðarson       Snarpur frá Nýjabæ        23,48

6            Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II  24,21

7            Bergur Jónsson                Minning frá Ketilsstöðum            24,97

8            Kjartan Ólafsson              Hnappur frá Laugabóli   25,97

9            Teitur Árnason                 Loki frá Kvistum              0,00

10          Gústaf Ásgeir Hinriksson   Andri frá Lynghaga         0,00

11          Lárus Jóhann Guðmundsson                                   Hausti frá Árbæ           0,00

12          Árni Sigfús Birgisson        Flipi frá Haukholtum       0,00

21 Aug, 2017

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Ágúst
21Ágú Mán 8:00 - 23:59 Frátekin v. Kynbótasýningar 

September
8Sep Fös 14:00 - 19:00 Frátekinn v .Reiðmaðurinn 2017-18 
9Sep Lau 8:00 - 17:00 Frátekinn v .Reiðmaðurinn 2017-18 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 9 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
3
Articles
1361
Web Links
20
Articles View Hits
1748771