Úrslit

Fyrsta vetrarmót Sleipnis og Fururflísar

Fyrsta vetrarmót Sleipnis sem styrkt er af Furuflís fór fram í björtu en köldu veðri að Brávöllum á Selfossi. Góð þátttaka var í mótinu enda Sleipnir ört vaxandi félag. Næsta vetrarmót fer fram 7.apríl. Eftirfarandi eru úrslit mótsins.

Pollaflokkur:

Loftur Breki Hauksson - Funi frá Stóru- Ásgeirsá
Magnús Ingi Stefánsson – Leiri frá Ragnheiðarstöðum
Baldur Ingi Magnússon – Stormur frá Leirulæk
Viðar Ingimarsson –Seifur

Barnaflokkur

  1. Egill Baltasar Arnarsson – Hrafnar frá Hrísnesi
  2. Sigríður Pála Daðadóttir - Djákni frá Stokkseyri
  3. María Björk Leifsdóttir – Von frá Uxahrygg
  4. Eiríkur Freyr Leifsson – Eydís frá Skúfslæk
  5. Viktor Óli Helgason – Emma frá Árbæ
  6. Ævar Kári Eyþórsson – Smári frá Dalbæ
  7. Írena Fjóla Jónsdóttir –Grettir frá Hamarsey

Unglingaflokkur

  1. Stefanía Hrund Stefánsdóttir – Dynjandi frá Höfðaströnd
  2. Kári Kristinsson – Hrólfur frá Hraunholti
  3. Embla Þórey Elvarsdóttir – Tinni frá Laxdalsholti
  4. Unnsteinn Reynisson – Finnur frá Feti
  5. Katrín Ósk Kristjánsdóttir – Hylur frá Brennigerði
  6. Styrmir Jónsson- Kliður frá Böðmóðsstöðum
  7. Daniel Sindri Sverrisson - Logi frá Selfossi
  8. Viktor Viktorsson – Ylrós frá Vatnsholti.

Ungmennaflokkur

  1. Marie Hollstein – Selma frá Auðsholtshjáleigu
  2. Ayla Green – Fróði frá Ketilsstöðum
  3. Vilborg Hrund Jónsdóttir – Kafteinn frá Böðmóðsstöðum
  4. Þorgils Kári Sigurðsson – Prins frá Kolsholti
  5. Ásdís Ósk Elvarsdóttir – Salka frá Litlu-Tungu
  6. Johanna Kirchmayr – Elding frá Hvoli
  7. Dagbjört Skúladóttir – Gljúfri frá Bergi
  8. Alina Chiara Hensel – Kolgrímur frá Efri-Gegnishólum

Heldri menn og konur

  1. Magnea Bjarnadóttir – Freyja frá Reykjum
  2. Jón Gunnarsson – Eitill frá Miðholti
  3. Jóhannes Óli Kjartansson – Hágangur frá Selfossi
  4. Tryggvi Ágústsson –Hraunprýði frá Gerðum
  5. Einar Hermundsson – Stæll frá Egilstaðakoti

Áhugamenn 2

  1. Bryndís Guðmundsdóttir – Villimey frá Hveragerði
  2. Jóhanna Bettý Durhuus – Steini frá Jórvík
  3. Arna Valdís Kristjánsdóttir- Harpa frá Grænhólum

Áhugamenn 1

  1. Helga Gísladóttir – Vaka frá Sæfelli
  2. Jessica Dahlgren – Krossa frá Eyrarbakka
  3. Arnar Bjarnason – Fjöður frá Grænhólum
  4. Valdimar Kjartansson – Nótt frá Kálfhóli
  5. Sigurður R. Guðjónsson – Freydís frá Kolsholti
  6. Guðmundur Árnason – Glaumur frá Hófgerði
  7. Bryndís Arnarsdóttir – Fákur frá Grænhólum
  8. Ragna Helgadóttir – Bleik frá Kjarri

Opinn flokkur

  1. Brynja Gísladóttir   - Rauðka frá Ketilsstöðum
  2. Elín Holst - Hugrökk frá Ketilsstöðum
  3. Sara Lundberg – Ari frá Efri-Gegnishólum
  4. Mariju Varis – Vopni frá Sauðárkróki
  5. Herdís Rútsdóttir – Eldey frá Skíðbakka 1
  6. Árni Sigfús Birgisson – Ísafold frá Skíðbakka 1
  7. Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir – Sóldögg frá Efra-Seli
  8. Hulda Björk Haraldsdóttir – Stormur frá Sólheimum

25 May, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2018

Skrá í sumarferð Sleipnis

Á döfinni í reiðhöll


Maí
29Maí Þri 17:00 - 22:00 Frátekin v. Æskulýðanefnd 
30Maí Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Júní
6Jún Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1493
Articles View Hits
2166333