Úrslit

Niðurstöður
Tölt T3 - Opinn flokkur

A úrslit

Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Teitur Árnason / Sólroði frá Reykjavík 7,50
2 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,17
3-5 Matthías Leó Matthíasson / Taktur frá Vakurstöðum 7,11
3-5 Bergur Jónsson / Herdís frá Lönguhlíð 7,11
3-5 Helgi Þór Guðjónsson / Hnoss frá Kolsholti 2 7,11
6 Ragnhildur Haraldsdóttir / Ási frá Þingholti 6,83

Tölt T7 - Opinn flokkur - 2. flokkur

 A úrslit

Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Sigurður Sigurðsson / Tinni frá Kjartansstöðum 6,75
2 Gylfi Freyr Konráðsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,58
3-4 Jessica Dahlgren / Glæta frá Hellu 6,50
3-4 Sigurður Gunnar Markússon / Alsæll frá Varmalandi 6,50
5 Helga Gísladóttir / Vaka frá Sæfelli 6,25
6 Bragi Birgisson / Þröstur frá Efri-Gegnishólum 5,92

Tölt T3 - Ungmennaflokkur

A úrslit
Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Benjamín Sandur Ingólfsson / Mugga frá Leysingjastöðum II 7,00
2 Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II 6,67
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk 6,39
4 Dagmar Öder Einarsdóttir / Hraunglóð frá Halakoti 6,17
5 Brynjar Nói Sighvatsson / Heimur frá Syðri-Reykjum 6,11
6 Þorgils Kári Sigurðsson / Freydís frá Kolsholti 3 5,89

Tölt T7 - Unglingaflokkur

A úrslit
Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Glæsir frá Torfunesi 7,00
2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 6,92
3 Kári Kristinsson / Hrólfur frá Hraunholti 6,17
4 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Akkur frá Holtsmúla 1 6,08
5 Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík 5,67
6 Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi 5,17

Flugskeið 100m P2

  1. 1. sprettur

Sæti Keppandi 1. sprettur Betri sprettur Einkunn

1 Konráð Axel Gylfason 6,57 6,57 9,05
2 Ingibergur Árnason 6,83 6,83 8,62
3 Ingi Björn Leifsson 7,00 7,00 8,33
4-5 Benjamín Sandur Ingólfsson 7,09 7,09 8,18
4-5 Helgi Þór Guðjónsson 7,09 7,09 8,18
6 Ásgeir Símonarson 7,17 7,17 8,05
7 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir 7,23 7,23 7,95
8 Atli Fannar Guðjónsson 7,26 7,26 7,90
9 Guðjón Sigurðsson 7,30 7,30 7,83
10 Tómas Örn Snorrason 7,33 7,33 7,78
11 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir 7,41 7,41 7,65
12 Kári Kristinsson 7,42 7,42 7,63
13 Rakel Sigurhansdóttir 8,63 8,63 5,62
14-16 Birta Ólafsdóttir 0,00 0,00 0,00
14-16 Davíð Sigmarsson 0,00 0,00 0,00
14-16 Þorgils Kári Sigurðsson 0,00 0,00 0,00

Forkeppni

Tölt T3 - Opinn flokkur
Forkeppni

Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Teitur Árnason / Sólroði frá Reykjavík 7,47
2 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,37
3 Matthías Leó Matthíasson / Taktur frá Vakurstöðum 7,10
4 Helgi Þór Guðjónsson / Hnoss frá Kolsholti 2 7,03
5 Teitur Árnason / Roði frá Syðri-Hofdölum 7,00
6 Ragnhildur Haraldsdóttir / Ási frá Þingholti 6,97
7 Bergur Jónsson / Herdís frá Lönguhlíð 6,93
8 Sigursteinn Sumarliðason / Háfeti frá Hákoti 6,90
9 Ragna Helgadóttir / Stúfur frá Kjarri 6,83
10 Janus Halldór Eiríksson / Blíða frá Laugarbökkum 6,77
11 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Skál frá Skör 6,63
12 Rakel Sigurhansdóttir / Selja frá Vorsabæ 6,53
13 Lena Zielinski / Líney frá Þjóðólfshaga 1 6,50
14 Brynja Amble Gísladóttir / Rauðka frá Ketilsstöðum 6,43
15 Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu 6,37
16 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Cesar frá Húsafelli 2 6,27
17-19Daníel Gunnarsson / Fjöður frá Ragnheiðarstöðum 6,20
17-19Guðjón Sigurðsson / Lukka frá Bjarnastöðum 6,20
17-19Svanhvít Kristjánsdóttir / Ötull frá Halakoti 6,20
20 Brynja Amble Gísladóttir / Goði frá Ketilsstöðum 6,17
21 Elin Holst / Pipar frá Ketilsstöðum 6,00
22 Lea Schell / Eyvör frá Efra-Hvoli 5,97
23 Bjarki Freyr Arngrímsson / Flói frá Oddhóli 5,93
24 Larissa Silja Werner / Sólbjartur frá Kjarri 5,90
25 Snorri Jón Valsson / Embla frá Akurgerði II 5,83
26 Leifur Sigurvin Helgason / Þórdís frá Selfossi 5,77
27 Ruth Övrebö Vidvei / Elva frá Auðsholtshjáleigu 5,53
28 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir / Djákni frá Ormsstöðum 5,33
29 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Frægur frá Auðsholtshjáleigu 5,27
30 Jónas Már Hreggviðsson / Kolbeinn frá Hrafnsholti 5,17
31 Úlfhildur Sigurðardóttir / Sveifla frá Hóli 4,93
32-33Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Vænting frá Efra-Seli 0,00
32-33Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Sóley frá Forsæti II 0,00

Tölt T7 - Opinn flokkur - 2. flokkur

Forkeppni
Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Sigurður Sigurðsson / Tinni frá Kjartansstöðum 6,50
2-3 Jessica Dahlgren / Glæta frá Hellu 6,37
2-3 Sigurður Gunnar Markússon / Alsæll frá Varmalandi 6,37
4 Helga Gísladóttir / Vaka frá Sæfelli 6,20
5 Gylfi Freyr Konráðsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,00
6 Bragi Birgisson / Þröstur frá Efri-Gegnishólum 5,87
7 Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum 5,80
8 Þórdís Sigurðardóttir / Gljái frá Austurkoti 5,53
9-10 Bergþór Kjartansson / Svarthamar frá Ásmundarstöðum 5,50
9-10 Emilia Andersson / Fálki frá Hólaborg 5,50
11-13 Bryndís Arnarsdóttir / Fjöður frá Grænhólum 5,37
11-13Sandra Dögg Garðarsdóttir / Viktor frá Vestur-Meðalholtum 5,37
11-13Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Kæla frá Litlu-Tungu 2 5,37
14 Kristrún Steinþórsdóttir / Heljar frá Oddgeirshólum 5,30
15 Soffía Sveinsdóttir / Hrollur frá Hrafnsholti 5,27
16 Högni Freyr Kristínarson / Bergmann frá Blesastöðum 1A 5,00
17-18Jóhanna Bettý Durhuus / Steini frá Jórvík 1 4,93
17-18Bryndís Guðmundsdóttir / Villimey frá Hveragerði 4,93
19 Jóhannes Óli Kjartansson / Hágangur frá Selfossi 4,83
20 Ásta Snorradóotir / Dáti frá Hrappsstöðum 4,60

Tölt T3 - Ungmennaflokkur

Forkeppni
Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II 6,83
2 Benjamín Sandur Ingólfsson / Mugga frá Leysingjastöðum II 6,67
3 Benjamín Sandur Ingólfsson / Fiðla frá Sólvangi 6,43
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk 6,30
5 Brynjar Nói Sighvatsson / Heimur frá Syðri-Reykjum 6,13
6-7 Dagmar Öder Einarsdóttir / Hraunglóð frá Halakoti 6,07
6-7 Þorgils Kári Sigurðsson / Freydís frá Kolsholti 3 6,07
8-9 Dagmar Öder Einarsdóttir / Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum 6,00
8-9 Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri 6,00
10 Þórdís Inga Pálsdóttir / Glanni frá Dalsholti 5,97
11 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk 5,93
12 Ayla Green / Fróði frá Ketilsstöðum 5,63
13-14 Aldís Gestsdóttir / Þór frá Selfossi 5,57
13-14 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Katla frá Mörk 5,57
15 Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 5,50
16 Dagbjört Skúladóttir / Gljúfri frá Bergi 5,23
17 Aníta Rós Róbertsdóttir / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 5,10
18 Inga Hanna Gunnarsdóttir / Ferdinand frá Galtastöðum 5,07
19 Alina Chiara Hensel / Kolgrímur frá Efri-Gegnishólum 4,90
20 Ísólfur Ólafsson / Goði frá Leirulæk 4,30

Tölt T7 - Unglingaflokkur

Forkeppni
Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 6,97
2 Glódís Rún Sigurðardóttir / Glæsir frá Torfunesi 6,93
3 Kári Kristinsson / Hrólfur frá Hraunholti 6,53
4 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 6,10
5 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Akkur frá Holtsmúla 1 6,03
6 Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík 5,87
7 Ragnar Snær Viðarsson / Síða frá Kvíarhóli 5,77
8 Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi 5,10
9 Egill Baltasar Arnarsson / Hrafnar frá Hrísnesi 3,43

 

23 Sep, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


September
23Sep Sun 8:00 - 17:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 
24Sep Mán 8:15 - 11:00 Útleiga FSU 3.árs nemar 
24Sep Mán 18:15 - 22:00 Frátekin v. fræðslubnefndarnámskeiða 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1525
Articles View Hits
2353869