Úrslit

Hér að neðan eru útslit úr firmakeppni Sleipnis sem fram fór að Brávöllum í dag, 28.apríl

 

Unghrossaflokk:  

Firma: Elín og Einar Eigilstaðakoti

 

1.  Ingimar Baldvinson á Náttfara frá Hólaborg 5v.

2.  Guðmunda Ellen Sigurðardóttir á Rökkva frá Hólaborg 5v.

3.  Steindór Guðmundsson á Höfga frá Hólum 5v.

4.  Ari Björn Thorarensen á Alrún frá Dalbæ 5v.

5.  Elín Holst á Dug frá Ketilstöðum

 

250m Stökk

Firma: Stekkar ehf

 

1.  Ingvi Tryggvason á Völsung frá Selfossi

2.  Ingi Björn Leifsson á Gleði frá Firði

3.  Elín Þórdís Pálsdóttir á Trygg frá Austurkoti

 
 

Barnaflokk

Firma: Kolsholt 2

 

1.  Elín Þórdís Pálsdóttir á Óperu frá Austurkoti

2.  Egill Baltasar Arnarsson á Hrafnari frá Hrísnesi

3.  Sigríður Pála Daðadóttir á Djákna frá Stokkseyri

4.  Vigdís Anna Hjaltadóttir á Þráð frá Reykjavík

 

Unglingaflokkur

Firma: Gísli ehf

 

1.  Kári Kristinsson á Þyt frá Gegnishólaparti

2.  Stefanía Stefánsdóttir á Vin frá Reykholti

3.  Unnsteinn Reynisson á Styrk frá Hurðabaki

4.  Viktor Ingi Sveinsson á Ábót frá Nýjabæ

 

Ungmennaflokkur

Firma: Jónas og Sigrún Súluholti

 

1.  Ayla Green á Fróða frá Ketilsstöðum

2.  Aldís Gestsdóttir á Þór frá Selfossi

3.  Þorgils Kári Sigurðsson á Freydísi frá Kolsholti

4.  Unnur Lilja Gísladóttir á Eldey frá Grjóteyri

5.  Sara Lind Sigurðardóttir á Kveik frá Sigmundarstöðum

 

 

 

 

Áhugamannaflokkur

Firma: Sjóvá

 

1.  Jessica Dahlgren á Glætu frá Hellu

2.  Sigurður Richardsson á Akk frá Holtsmúla 1

3.  Gylfi Freyr Konráðsson á Stíg frá Halldórsstöðum

4.  Bryndís Guðmundsdóttir á Villimey frá Hveragerði

5.  Berglind Sveinsdóttir á Tvist frá Efra-Seli

 

Opinn Flokkur

Firma: Kaffi Selfoss

 

1.  Brynja amble Gísladóttir á Goða frá Ketilsstöðum

2.  Guðmunda Ellen Sigurðardóttir á Cesar frá Húsafelli 2

3.  Maiju Varis á Hrannari frá Austurkoti

4.  Ingimar Baldvinsson á Frosta frá Hólaborg

5.  Magnús Ólason á Svölu frá Stuðlum

 

Styrktaraðilar Firmakeppnnis Sleipnis 2018 Við þökkum ykkur innilega fyrir firmastyrkinn sem þið hafið veitt okkur til þess að geta haldið þessa firmakeppni í ár. Án ykkar hefði þetta aldrei gengið upp. Bestu Þakkir til ykkar allra.

 

Með kveðju frá.

Stjórn Firmakeppnisnefndar

Arabær

Arionbanki

Árvirkinn

Baldvin og Þorvaldur

Bifreiðaverkstæðið Klettur

Birgir og Harpa Langholti

Blikkmenn 

Brúnastaðabúið

Búnaðarfélag Gaulverjabæjar

Búnaðarfélag Hraungerðishrepps

Búnaðarsamband Suðurlands

Byggingafélagið Laski

Country dream guesthouse

Dýralæknaþjónusta Suðurlands

Efri-Gegnishólar

Elín og Einar Egilstaðakoti

Eyði-Sandvík

Félagsbúið Hjálmholti

Fossmúli

Fossvélar

Gangmillan

Gísli ehf

Gísli og Jónína Stóru Reykjum

Himmi ehf

Hjá Maddý

Holt

Hróðgeir Spaki

Hrossaræktafélag Flóahrepps

Hurðarbaksbúið

Hvítárhestar

IB.IS

Jáverk ehf gáfu farandsbikar fyrir 250m stökk

Jóhann Helgi og Co Ferðaþjónustan Vatnsholti

Jón Valgeir Geirsson Lyngholti

Jónas og Sigrún Súluholti 

Jötunvélar

Kaffi Selfoss

Kjartansstaðahross

Kökugerð HP

Kolsholt 2

KPMG, Borgartúni 27, Rvík

Krían Sveitakrá

Kríutangi ehf

Landsbankinn

Langstaðir

Laugadælir

Lindin

Máttur Sjúkraþjálfun

Matvælastofnun

Miðholt

Nesbú Egg

Prentmet 

Rétting og málun

Set 

Sigga og Ómar á Grund

Sigurfinnur Bjarkarson

Sjóvá

Skör hrossarækt

Sláturfélag Suðurlands

Stekkar ehf

Steypustöðin

Súluholt ehf.

Sunnlenska Bókakaffið

Syðri-Völlur

ÞH Blikk ehf

Þuríður og Steindór Oddgeirshólum

Tilraunabúið Stóra Ármóti

Toppmálun

Toyota Selfossi

Tryggingamiðstöðin

Vélaverkstæði Þóris ehf

Vélsmiðja Valdimars Friðrikssonar

Vörðufell

Votmúli

Frima

 

23 Jul, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Júlí
25Júl Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Ágúst
1Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
8Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1513
Articles View Hits
2255865