Úrslit

Fyrstu skeiðleikar sumarsins fóru fram í hressilega hvössu vorveðri á Brávöllum á Selfossi í kvöld. Margir knapar tóku þátt og góðir tímar náðust í öllum greinum. Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.

1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

250 metra skeið                                                                                           

Sæti            Knapi                                      Hross                                         Tími

1                 Konráð Valur Sveinsson            Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II        22,38

2                 Guðmundur Björgvinsson          Glúmur frá Þóroddsstöðum         23,79

3                 Ásgeir Símonarson                   Bína frá Vatnsholti                       24,04

4                 Hekla Katharína Kristinsdóttir     Lukka frá Árbæjarhjáleigu II          24,08

5                 Erik Spee                                 Líf frá Framnesi                           24,54

6                 Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Bylting frá Árbæjarhjáleigu II        24,91

7                 Ingibergur Árnason                   Flótti frá Meiri-Tungu 1                 25,66

8-12             Ásmundur Ernir Snorrason        Fáfnir frá Efri-Rauðalæk              0,00

8-12             Herdís Rútsdóttir                      Flipi frá Haukholtum                    0,00

8-12             Bjarni Bjarnason                       Randver frá Þóroddsstöðum        0,00

8-12             Sæmundur Sæmundsson         Seyður frá Gýgjarhóli                   0,00

8-12             Lárus Jóhann Guðmundsson     Tinna frá Árbæ                            0,00

 

150 metra skeið                                                                                   

Sæti     Knapi                                      Hross                                         Tími

1          Þórarinn Ragnarsson                Funi frá Hofi                               14,77

2          Bergur Jónsson                        Sædís frá Ketilsstöðum               14,80

3          Ólafur Örn Þórðarson                Lækur frá Skák                           14,87

4          Reynir Örn Pálmason                Skemill frá Dalvík                        14,98

5          Sigurður Sigurðarson                Drift frá Hafsteinsstöðum            14,99

6          Hans Þór Hilmarsson                Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði        15,12

7          Hanna Rún Ingibergsdóttir         Birta frá Suður-Nýjabæ                15,15

8          Benjamín Sandur Ingólfsson      Messa frá Káragerði                    15,25

9          Þorbjörn Hreinn Matthíasson     Snæfríður frá Ölversholti             15,35

10        Þráinn Ragnarsson                   Blundur frá Skrúð                        15,40

11        Ingi Björn Leifsson                    Vindur frá Hafnarfirði                   15,44

12        Hlynur Guðmundsson                Klaustri frá Hraunbæ                   15,70

13        Bjarney Jóna Unnsteinsd.          Stússý frá Sörlatungu                 16,03

14        Hlynur Pálsson                         Snafs frá Stóra-Hofi                    16,04

15        Sæmundur Sæmundsson         Saga frá Söguey                        16,15

16        Leifur Sigurvin Helgason           Ketill frá Selfossi                        16,23

17        Sæmundur Sæmundsson         Fatíma frá Mið-Seli                      16,35

18        Bjarni Bjarnason                       Þröm frá Þóroddsstöðum            17,59

19-23    Bjarki Freyr Arngrímsson           Gýmir frá Syðri-Löngumýri           0,00

19-23    Glódís Rún Sigurðardóttir          Blikka frá Þóroddsstöðum           0,00

19-23    Edda Rún Ragnarsdóttir            Rúna frá Flugumýri                      0,00

19-23    Sigurður Vignir Matthíasson       Léttir frá Eiríksstöðum                 0,00

19-23    Guðbjörn Tryggvason               Kjarkur frá Feti                            0,00

100 metra skeið                                                                                      

Sæti       Knapi                                         Hross                                      Tími

1            Konráð Valur Sveinsson              Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II      7,49

2            Bjarni Bjarnason                          Randver frá Þóroddsstöðum     8,09

3            Lárus Jóhann Guðmundsson        Tinna frá Árbæ                         8,14

4            Sæmundur Sæmundsson            Seyður frá Gýgjarhóli                8,18

5            Bergur Jónsson                          Sædís frá Ketilsstöðum            8,28

6            Ingibergur Árnason                      Sólveig frá Kirkjubæ                 8,34

7            Ásgeir Símonarson                      Bína frá Vatnsholti                    8,35

8            Vilborg Smáradóttir                     Klókur frá Dallandi                    8,40

9            Davíð Jónsson                            Glóra frá Skógskoti                  8,44

10           Hanne Oustad Smidesang           Funi frá Hofi                             8,44

11           Þorbjörn Hreinn Matthíasson        Snæfríður frá Ölversholti           8,58

12           Sigvaldi Lárus Guðmundsson      Bylting frá Árbæjarhjáleigu II      8,59

13           Ásmundur Ernir Snorrason           Fáfnir frá Efri-Rauðalæk            8,63

14           Jóhann Kristinn Ragnarsson        Þórvör frá Lækjarbotnum          8,70

15           Þráinn Ragnarsson                      Blundur frá Skrúð                      8,86

16           Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum        8,87

17           Þorgils Kári Sigurðsson               Snædís frá Kolsholti 3              8,89

18           Bjarki Freyr Arngrímsson             Gýmir frá Syðri-Löngumýri         9,02

19           Þorgils Kári Sigurðsson               Gjóska frá Kolsholti 3               9,13

20           Alma Gulla Matthíasdóttir             Auðna frá Hlíðarfæti                  9,59

21           Brynjar Nói Sighvatsson              Hríma frá Gunnlaugsstöðum      10,13

22-29      Helgi Þór Guðjónsson                 Hella frá Efri-Rauðalæk             0,00

22-29      Guðmundur Björgvinsson            Glúmur frá Þóroddsstöðum       0,00

22-29      Hekla Katharína Kristinsdóttir       Frægur frá Árbæjarhjáleigu II     0,00

22-29      Þórarinn Ragnarsson                   Hákon frá Sámsstöðum            0,00

22-29      Elín Þórdís Pálsdóttir                  Pandra frá Minni-Borg               0,00

22-29      Guðmunda Ellen Sigurðardóttir     Hafliði frá Hólaborg                  0,00

22-29      Erik Spee                                   Líf frá Framnesi                        0,00

22-29      Kári Kristinsson                           Kamus frá Hákoti                      0,00

14 Dec, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Desember
20Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
27Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Janúar
3Jan Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1539
Articles View Hits
2471589