Úrslit

Fyrsta keppnisdegi hringvallagreina á opnu WR móti Sleipnis er lokið. Glæsilegir knapar og hestar mættu til keppni og dagurinn var skemmtilegur. Eftirfarandi er úrslit dagsins og dagskrá morgundagsins.

Laugardagur 19.maí

09:00 Fjórgangur V2 1.flokkur (80 mín)
10:20 Fjórgangur V2 Barnaflokkur (15mín)
10:40 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur (40 mín)
11:20 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur (45 mín)
12:00-12:50 Hádegishlé
13:00 Fjórgangur V2 2.flokkur (25 mín)
13:25 Tölt T2 Meistaraflokkur (40 mín)
14:00 
Tölt T4 1.flokkur (20 mín)
14:20 Tölt T3 Barnaflokkur (20 mín)
14:40 Tölt T3 1.flokkur (45 mín)
15:10Tölt T3 Ungmennaflokkur (30 mín)
15:40 – 16:00
16:00Tölt T3 Unglingaflokkur (15 mín)
16:15 Tölt T7 Barnaflokkur (10 mín)
16:25Tölt T7 2.flokkur (20 mín)
16:50 Tölt T1 Meistaraflokkur (120 mín)
kvöldmatarhlé
19:00 
B-úrslit fimmgangur 1.flokkur
19:30 B-úrslit fimmgangur Meistaraflokkur
20:00 B-úrslit Fjórgangur 1.flokkur
20:20 B-úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur
20:40 B-úrslit Tölt 1.flokkur
21:00 B-úrslit Tölt Meistaraflokkur

 

Niðurstöður 18.maí. 

Fjórgangur V1 Meistaraflokkur                                                                  

Sæti       Knapi                                           Hross                                        Einkunn

1            Elin Holst                                     Frami frá Ketilsstöðum               7,53

2            Viðar Ingólfsson                           Ísafold frá Lynghóli                    7,10

3-4         Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Óskar frá Breiðstöðum                7,07

3-4         Þórarinn Ragnarsson                    Leikur frá Vesturkoti                   7,07

5-6         Hanna Rún Ingibergsdóttir           Mörður frá Kirkjubæ                   6,97

5-6         Bergur Jónsson                            Glampi frá Ketilsstöðum            6,97

7-9         Hanna Rún Ingibergsdóttir           Grímur frá Skógarási                  6,93

7-9         Kristín Lárusdóttir                         Aðgát frá Víðivöllum fremri       6,93

7-9         Bergur Jónsson                            Herdís frá Lönguhlíð                  6,93

10          Guðmundur Björgvinsson             Sesar frá Lönguskák                   6,90

11          Ólafur Andri Guðmundsson          Gerpla frá Feti                           6,87

12          Hanne Oustad Smidesang           Roði frá Hala                             6,80

13-14     Ragnhildur Haraldsdóttir              Ási frá Þingholti                         6,73

13-14     Þórdís Erla Gunnarsdóttir             Sproti frá Enni                           6,73

15          Ásmundur Ernir Snorrason           Dökkvi frá Strandarhöfði             6,57

16-17     Jóhann Kristinn Ragnarsson         Ráðgáta frá Pulu                       6,50

16-17     Hallgrímur Birkisson                     Hallveig frá Litla-Moshvoli         6,50

18          Jón Páll Sveinsson                      Fengsæll frá Jórvík                     6,37

19          Fredrica Fagerlund                      Stormur frá Yztafelli                  6,20

20          Hallgrímur Birkisson                     Snillingur frá Sólheimum          6,13

21          Lena Zielinski                              Kolka frá Hárlaugsstöðum 2       0,00

 

Fimmgangur F1 meistaraflokkur

Sæti         Keppandi                                                                 Heildareinkunn

1              Bergur Jónsson / Stúdent frá Ketilsstöðum                6,97

2              Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu             6,77

3-4           Jóhann Kristinn Ragnarsson / Atlas frá Lýsuhóli        6,53

3-4           Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Tromma frá Skógskoti        6,53

5-7           Viðar Ingólfsson / Óskahringur frá Miðási                  6,37

5-7           Jón Páll Sveinsson / Penni frá Eystra-Fróðholti        6,37

5-7           Guðmundur Björgvinsson / Elrir frá Rauðalæk          6,37

8              Sigurður Sigurðarson / Álfsteinn frá Hvolsvelli          6,30

9              Sigurður Vignir Matthíasson / Bjarmi frá Bæ 2          6,20

10            Fanney Guðrún Valsdóttir / Árdís frá Litlalandi         6,17

11            Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Bruni frá Efri-Fitjum        5,93

12            Þórarinn Ragnarsson / Hildingur frá Bergi                 5,87

13            Reynir Örn Pálmason / Laxnes frá Lambanesi          5,60

14            Sigurður Sigurðarson / Karri frá Gauksmýri               5,37

15            Hlynur Pálsson / Teitur frá Efri-Þverá                        4,60

16            Guðjón Sigurðsson / Gustur frá Ásatúni                    3,73

 

Fimmgangur

Unglingaflokkur                                                                                        

Forkeppni                                                                                                 

Sæti       Knapi                                             Hross                                   Einkunn

1-2         Þorvaldur Logi Einarsson               Hátíð frá Hlemmiskeiði 3       6,03

1-2         Rósa Kristín Jóhannesdóttir            Kolbrún frá Rauðalæk           6,03

3-4         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir        Þeyr frá Strandarhöfði           5,33

3-4         Kári Kristinsson                               Bruni frá Hraunholti              5,33

5            Glódís Rún Sigurðardóttir               Salka frá Steinnesi                5,10

6            Embla Þórey Elvarsdóttir                Tinni frá Laxdalshofi             5,00

7            Jón Ársæll Bergmann                     Glóð frá Eystra-Fróðholti       4,53

8            Katrín Diljá Vignisdóttir                  Hugrún frá Hemlu II              3,87

9            Elín Þórdís Pálsdóttir                      Pandra frá Minni-Borg          3,50

 

Fimmgangur

Ungmennaflokkur                                                                                

Forkeppni                                                                                            

Sæti           Knapi                                        Hross                               Einkunn

1                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir          Óskar frá Draflastöðum     6,47

2                 Katrín Eva Grétarsdóttir             Eldey frá Skálatjörn          5,93

3-4              Thelma Dögg Tómasdóttir        Fálki frá Flekkudal            5,50

3-4              Þorgils Kári Sigurðsson              Stoð frá Hrafnagili            5,50

5                 Ingi Björn Leifsson                     Askur frá Selfossi              5,23

6                 Stella Andrea von Schulthess   Irpa frá Feti                      4,97

7                 Ívar Örn Guðjónsson                  Alfreð frá Valhöll              4,30

 

 

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                       

Forkeppni                                                                                               

Sæti              Knapi                                      Hross                                 Einkunn

1                   Eyrún Jónasdóttir                    Svalur frá Blönduhlíð         5,43

2                   Guðmundur Guðmundsson     Snör frá Lönguskák             5,17

3                   Elísabet Thorsteinsson            Hrönn frá Hörgslandi II        4,70

4-5                Sanne Van Hezel                    Völundur frá Skálakoti        4,33

4-5                Jóna Margrét Ragnarsdóttir     Björk frá Fossi                     4,33

6                   Laura Diehl                             Bára frá Bakkakoti               3,67

 

 

Fimmgangur F2 1.flokkur                                                                           

Forkeppni                                                                                                   

Sæti       Knapi                                        Hross                                          Einkunn

1            Hjörvar Ágústsson                      Ás frá Kirkjubæ                             6,47

2            Arnar Bjarki Sigurðarson            Smyrill frá V-Stokkseyrarseli         6,40

3            Vilborg Smáradóttir                   Þoka frá Þjóðólfshaga 1               6,27

4-5         Svanhildur Hall                         Þeyr frá Holtsmúla 1                    6,03

4-5         Árný Oddbjörg Oddsdóttir          Þrá frá Eystra-Fróðholti                6,03

6            Stella Sólveig Pálmarsdóttir      Frægð frá Strandarhöfði               5,93

7-9         Maiju Maaria Varis                    Elding frá Hvoli                            5,87

7-9         Þorbjörn Hreinn Matthíasson     Fursti frá Kanastöðum                  5,87

7-9         Bjarni Bjarnason                        Ófeigur frá Þóroddsstöðum          5,87

10          Svanhvít Kristjánsdóttir              Ötull frá Halakoti                          5,80

11          Páll Bragi Hólmarsson               Hríma frá Meiri-Tungu 3              5,77

12          Daníel Gunnarsson                    Magni frá Ósabakka                     5,73

13          Hulda Björk Haraldsdóttir           Stormur frá Sólheimum               5,67

14          Sara Pesenacker                       Aska frá Norður-Götum                 5,13

15          Arnar Bjarki Sigurðarson            Sögn frá Sunnuhvoli                    5,07

16          Sigríkur Jónsson                         Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum            5,03

17          Guðmunda Ellen Sigurðardóttir                                                    Gára frá Hólaborg           4,87

18          Hildur Kristín Hallgrímsdóttir      Ísar frá Hala                                 4,03

19          Stella Sólveig Pálmarsdóttir      Þoka frá Ytra-Vallholti                  0,00

 

 

Gæðingaskeið PP1                                                                           

Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                       

                                                                                                          

Sæti       Knapi                                        Hross                                 Einkunn

1            Davíð Jónsson                           Irpa frá Borgarnesi              8,17

2            Aðalheiður Anna GuðjónsdóttirÁsa frá Fremri-Gufudal       8,00

3            Sigurður Sigurðarson                 Karri frá Gauksmýri             7,62

4            Edda Rún Ragnarsdóttir            Tign frá Fornusöndum        7,54

5            Jóhann Kristinn Ragnarsson      Atlas frá Lýsuhóli                7,38

6            Hekla Katharína Kristinsdóttir     Lukka frá Árbæjarhjáleigu II            7,38

7            Sigvaldi Lárus Guðmundsson    Tromma frá Skógskoti         7,04

8            Edda Rún Ragnarsdóttir            Rúna frá Flugumýri            7,00

9            Ólafur Örn Þórðarson                 Stekkur frá Skák                  6,25

10          Fredrica Fagerlund                    Snær frá Keldudal              6,00

11          Jóhann Kristinn Ragnarsson      Þórvör frá Lækjarbotnum    5,00

12          Hekla Katharína Kristinsdóttir     Frægur frá Árbæjarhjáleigu II          3,88

13          Bergur Jónsson                          Flugnir frá Ketilsstöðum     3,21

14          Elin Holst                                   Minning frá Ketilsstöðum   2,92

15          Bjarney Jóna Unnsteinsd.          Sara frá Lækjarbrekku 2      2,58

16          Sigurður Vignir Matthíasson      Léttir frá Eiríksstöðum         0,25

                                                                                                          

                                                                                                          

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                  

                                                                                                          

Sæti       Knapi                                        Hross                                 Einkunn

1            Páll Bragi Hólmarsson               Heiða frá Austurkoti            6,75

2            Hjörvar Ágústsson                      Skerpla frá Kirkjubæ           3,67

3            Guðmunda Ellen Sigurðardóttir                                           Hafliði frá Hólaborg      3,67

4            Elisa Englund Berge                 Vörður frá Hafnarfirði          3,17

5            Elísabet Thorsteinsson               Hrönn frá Hörgslandi II       3,08

6            Leifur Sigurvin Helgason           Ketill frá Selfossi                2,79

7            Maiju Maaria Varis                    Elding frá Hvoli                  2,71

8            Hildur Kristín Hallgrímsdóttir      Ísar frá Hala                        2,08

9            Hulda Björk Haraldsdóttir           Stormur frá Sólheimum      0,92

10          Daníel Gunnarsson                    Magni frá Ósabakka            0,54

11          Guðbjörn Tryggvason                Kjarkur frá Feti                    0,00

                                                                                                          

                                                                                                          

Ungmennaflokkur                                                                             

                                                                                                          

Sæti       Knapi                                        Hross                                 Einkunn

1            Þorgils Kári Sigurðsson              Gjóska frá Kolsholti 3         7,00

2            Thelma Dögg Tómasdóttir        Sirkus frá Torfunesi             6,17

3            Ingi Björn Leifsson                     Askur frá Selfossi                3,50

4            Svanhildur Guðbrandsdóttir       Nói frá Votmúla 1               2,71

5            Kári Kristinsson                          Kamus frá Hákoti                2,62

6            Aldís Gestsdóttir                         Þór frá Selfossi                   2,58

7            Védís Huld Sigurðardóttir          Krapi frá Fremri-Gufudal    0,00

22 Aug, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Ágúst
22Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
29Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

September
5Sep Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1516
Articles View Hits
2290861