Úrslit

Laugardegi á opnu WR móti Sleipnis er nú lokið í köldu og blautu veðri. Keppni fór vel fram og eiga allir sem að mótinu koma hrós skilið fyrir stundvísi og háttvísi. Úrslitadeginum sem fara átti fram á sunnudegi hefur verið frestað fram á mánudag eins og áður hefur komið fram. Meðfylgjandi eru úrslit laugardagsins sem og dagskrá mánudagsins

Mánudagur 21. Mai.

09:00 A úrslit fjórgangur börn. 
09:20 A úrslit fjórgangur Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur Ungmenni.
10:00 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur unglinga
13:30 A úrslit fimmgangur ungmenna.
14:00 A úrslit Fimmgangur 2 flokkur
14:30 A úrslit fimmgangur Meistaraflokkur.
15:00 A úrslit tölt T3 barnafl.
15:15 A úrslit tölt T3 unglinga.
15:30 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmenna
16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:40 A úrslit tölt T4 1 flokkur
17:00 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:20 A úrslit tölt T7 2 flokkur
17:40 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:00 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:00 Mótslit.

 

 

B úrslit    Fimmgangur 1.flokkur                   

Sæti         Knapi            Hross                Einkunn

6              Stella Sólveig Pálmarsdóttir    Frægð frá Strandarhöfði      6,12

7-8           Páll Bragi Hólmarsson             Hríma frá Meiri-Tungu 3     6,07

7-8           Þorbjörn Hreinn Matthíasson   Fursti frá Kanastöðum         6,07

9              Bjarni Bjarnason                      Ófeigur frá Þóroddsstöðum5,93

10            Maiju Maaria Varis                  Elding frá Hvoli       4,50

 

B úrslit    Tölt T1 Meistaraflokkur                  

Sæti         Knapi                 Hross           Einkunn

7              Sigurður Sigurðarson              Ferill frá Búðarhóli  7,56

8              Davíð Jónsson    Ólína frá Skeiðvöllum      7,28

9              Bergur Jónsson   Herdís frá Lönguhlíð        6,94

10-11       Fredrica Fagerlund                 Tindur frá Efri-Þverá            6,83

10-11       Leó Geir Arnarson                   Lúna frá Reykjavík   6,83

 

 

B úrslit    Fimmgangur Meistaraflokkur        

Sæti         Knapi                           Hross       Einkunn

8              Sigurður Vignir Matthíasson          Bjarmi frá Bæ 26,74

9              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir    Bruni frá Efri-Fitjum       6,50

10            Fanney Guðrún Valsdóttir             Árdís frá Litlalandi         6,29

11            Sigurður Sigurðarson    Álfsteinn frá Hvolsvelli       0,00

B úrslit    Fjórgangur Meistaraflokkur         

Sæti         Knapi                 Hross         Einkunn

8              Guðmundur Björgvinsson      Sesar frá Lönguskák   7,03

9              Hanne Oustad Smidesang    Roði frá Hala6,93

10            Ólafur Andri Guðmundsson   Gerpla frá Feti           6,77

B úrslit    Fjórgangur V2 1.flokkur                

Sæti         Knapi                 Hross             Einkunn

7              Edda Rún Guðmundsdóttir       Spyrna frá Strandarhöfði    6,70

8              Guðmunda Ellen Sigurðardóttir     Cesar frá Húsafelli 2     6,57

9              Páll Bragi Hólmarsson              Djarfur frá Minni-Borg         6,47

10            Pernille Lyager Möller             Rokkur frá Ytra-Vallholti      6,37

11            Þorbjörn Hreinn Matthíasson    Karmur frá Kanastöðum     4,77

B úrslit    Tölt T3.1flokkur                             

Sæti         Knapi             Hross                     Einkunn

7              Lea Schell     Snót frá Snóksdal I6,56

8              Svanhvít Kristjánsdóttir                 Ötull frá Halakoti           6,44

9              Jessica Dahlgren                          Glæta frá Hellu  6,17

10            Daníel Gunnarsson                       Fjöður frá Ragnheiðarstöðum    6,00

Tölt T1                                                        

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                  

Sæti         Knapi               Hross                 Einkunn

1              Elin Holst         Frami frá Ketilsstöðum        8,00

2              Viðar Ingólfsson                         Pixi frá Mið-Fossum          7,90

3              Ragnhildur Haraldsdóttir            Gleði frá Steinnesi           7,47

4              Hanna Rún Ingibergsdóttir         Hrafnfinnur frá Sörlatungu            7,27

5-6           Elvar Þormarsson                       Katla frá Fornusöndum     7,23

5-6           Teitur ÁrnasonRoði frá Syðri-Hofdölum     7,23

7              Lena Zielinski  Kolka frá Hárlaugsstöðum 2            7,20

8              Sigurður Sigurðarson                 Ferill frá Búðarhóli           7,13

9              Bergur Jónsson                           Herdís frá Lönguhlíð         7,07

10-12       Davíð Jónsson  Ólína frá Skeiðvöllum         7,00

10-12       Sigursteinn Sumarliðason          Háfeti frá Hákoti   7,00

10-12       Helgi Þór Guðjónsson                Hnoss frá Kolsholti 2         7,00

13-14       Ólafur Andri Guðmundsson        Gerpla frá Feti      6,87

13-14       Leó Geir Arnarson                      Lúna frá Reykjavík            6,87

15            Lena Zielinski  Líney frá Þjóðólfshaga 1    6,80

16            Fredrica Fagerlund                    Tindur frá Efri-Þverá         6,67

17            Kristín Lárusdóttir                       Aðgát frá Víðivöllum fremri          6,60

18            Vignir Siggeirsson                      Valdís frá Hemlu II           6,33

19            Ásmundur Ernir Snorrason          Skíma frá Hjallanesi 1      0,00

Tölt T2                                                                                          

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                     

Sæti         Knapi                                    Hross                              Einkunn

1              Viðar Ingólfsson                     Rosi frá Litlu-Brekku         7,57

2              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir                                    Óskar frá Breiðstöðum        7,53

3              Ásmundur Ernir Snorrason     Pegasus frá Strandarhöfði     7,37

4              Reynir Örn Pálmason            Laxnes frá Lambanesi     7,10

5              Hanna Rún Ingibergsdóttir     Mörður frá Kirkjubæ         6,90

6              Ragnhildur Haraldsdóttir        Þróttur frá Tungu             6,87

7              Sigurður Sigurðarson             Magni frá Þjóðólfshaga 1     6,80

 

Tölt T4                                                                                               

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                  

Forkeppni                                                                                          

Sæti         Knapi                                 Hross                                      Einkunn

1              Agnes Hekla Árnadóttir       Askur frá Gillastöðum              7,37

2              Brynja Amble Gísladóttir    Goði frá Ketilsstöðum              6,97

3-5           Dagbjört Hjaltadóttir           Flói frá Oddhóli                       6,73

3-5           Þorbjörn Hreinn Matthíasson                                              Fold frá Jaðri    6,73

3-5           Bjarki Freyr Arngrímsson     Fjalar frá Selfossi                    6,73

6              Hulda Björk Haraldsdóttir    Stormur frá Sólheimum           6,37

7              Ruth Övrebö Vidvei            Elva frá Auðsholtshjáleigu      6,23

8              Bryndís Arnarsdóttir             Fákur frá Grænhólum              5,90

9              Eygló Arna Guðnadóttir      Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum           0,00

Tölt T3                                                              

Opinn flokkur - 1. flokkur                                

Forkeppni                                                        

Sæti         Knapi                 Hross                     Einkunn

1              Vilborg Smáradóttir                          Dreyri frá Hjaltastöðum           6,70

2-4           Sæmundur Sæmundsson                 Austri frá Úlfsstöðum   6,63

2-4           Páll Bragi Hólmarsson                      Álfaborg frá Austurkoti            6,63

2-4           Þorbjörn Hreinn Matthíasson            Karmur frá Kanastöðum         6,63

5              Árný Oddbjörg Oddsdóttir                 Hugur frá Vestra-Fíflholti        6,57

6              Sæmundur Sæmundsson                 Lind frá Úlfsstöðum    6,53

7              Lea Schell         Snót frá Snóksdal I6,40

8              Jessica Dahlgren                              Glæta frá Hellu          6,33

9              Svanhvít Kristjánsdóttir                     Ötull frá Halakoti        6,30

10-11       Vilborg Smáradóttir                          Grunnur frá Hólavatni6,20

10-11       Daníel Gunnarsson                           Fjöður frá Ragnheiðarstöðum6,20

12            Ólöf Rún Guðmundsdóttir                Sóley frá Forsæti II     6,17

13            Sigurður Rúnar Guðjónsson             Freydís frá Kolsholti 36,13

14-15       Leifur Sigurvin Helgason                  Þórdís frá Selfossi       5,77

14-15       Anna Kristín Friðriksdóttir                  Kylja frá Árbæjarhjáleigu II    5,77

 

TÖLT T3

Ungmennaflokkur                                                                    

Forkeppni                                                                                

Sæti                         Knapi            Hross            Aðildarfélag knapa  Einkunn

1                              Þórdís Inga Pálsdóttir         Glanni frá Dalsholti  Skagfirðingur   6,77

2                              Thelma Dögg TómasdóttirMarta frá Húsavík      Hörður  6,50

3-5                           Þorgils Kári Sigurðsson      Vakar frá Efra-Seli    Sleipnir            6,43

3-5                           Ásdís Ósk Elvarsdóttir          Koltinna frá Varmalæk         Sleipnir            6,43

3-5                           Benjamín Sandur Ingólfsson                    Fiðla frá Sólvangi      Fákur    6,43

6                              Unnur Lilja Gísladóttir        Eldey frá Grjóteyri    Sleipnir            6,33

7                              Ísólfur Ólafsson                   Öngull frá Leirulæk  Borgfirðingur    5,93

8-9                           Eva María Larsen               Kolfinna frá Fellskoti            Logi     5,87

8-9                           Ayla Green   Fróði frá Ketilsstöðum         Sleipnir          5,87

10                            Dagmar Öder Einarsdóttir   Hraunglóð frá Halakoti         Sleipnir            5,83

11                            Aldís Gestsdóttir                 Þór frá Selfossi         Sleipnir            5,67

12                            Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir  Gola frá Bakkakoti    Geysir  5,63

13                            Kristrún Ósk Baldursdóttir    Elddís frá Sæfelli     Geysir  5,50

14                            Ólöf Sigurlína Einarsdóttir  Drösull frá NautabúiSindri   5,37

Tölt T3

Unglingaflokkur                                                                        

Forkeppni                                                                                 

Sæti                         Knapi                 Hross         Aðildarfélag knapa           Einkunn

1                              Glódís Rún Sigurðardóttir     Glæsir frá Torfunesi           Sleipnir            6,50

2                              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                    Skálmöld frá Eystra-Fróðholti            Sleipnir            6,10

3                              Kári Kristinsson  Hrólfur frá Hraunholti       Sleipnir        6,07

4                              Jóhanna Guðmundsdóttir     Leynir frá Fosshólum          Fákur    5,93

5                              Stefanía Hrönn Stefánsdóttir                      Akkur frá Holtsmúla 1            Sleipnir            5,70

6                              Svandís Rós Treffer Jónsdóttir                    Dögg frá Breiðholti, Gbr.      Geysir  5,57

 

 

Tölt T3                                                 

Barnaflokkur                                      

Forkeppni                                           

Sæti         Knapi                 Hross        Einkunn

1              Elín Þórdís Pálsdóttir         Ópera frá Austurkoti 6,00

2              Ragnar Snær Viðarsson       Kamban frá Húsavík    5,90

3              Lilja Dögg Ágústsdóttir        Dáð frá Eyvindarmúla5,67

4              Jón Ársæll Bergmann          Glói frá Varmalæk 1    5,53

5              Sigurður Steingrímsson       Kristín frá Firði             5,40

6              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir       Náttfari frá Bakkakoti    5,27

7              Sigurður Steingrímsson        Rómur frá Gíslholti                 5,10

Tölt T7                                                   

Barnaflokkur                                        

Forkeppni                                            

Sæti         Knapi                 Hross         Einkunn

1-2           Elísabet Vaka Guðmundsdóttir       Þór frá Bakkakoti          5,93

1-2           Herdís Björg Jóhannsdóttir    Nökkvi frá Pulu           5,93

3              Steinunn Lilja Guðnadóttir   Deigla frá Þúfu í Landeyjum  5,50

Tölt T7                                                                         

Opinn flokkur - 2. flokkur                                          

Forkeppni                                                                   

Sæti         Knapi                 Hross         Aðildarfélag knapa   Einkunn

1              Bryndís Guðmundsdóttir        Villimey frá Hveragerði          Sleipnir            6,03

2              Sanne Van Hezel                 Fúga frá Skálakoti      Geysir  6,00

3-4           Eyrún Jónasdóttir                  Maístjarna frá Kálfholti          Geysir  5,93

3-4           Emil ÞórðarssonÞökk frá Sólheimum         Geysir  5,93

5              Högni Freyr Kristínarson        Óðinn frá Flugumýri II           Geysir  5,70

Fjórgangur V2                                                               

Opinn flokkur - 1. flokkur                                              

Forkeppni                                                                      

Sæti                         Knapi                 Hross                   Einkunn

1                              Vilborg Smáradóttir                        Grunnur frá Hólavatni           6,67

2                              Brynja Amble Gísladóttir                Goði frá Ketilsstöðum           6,63

3                              Svanhvít Kristjánsdóttir                   Vorsól frá Grjóteyri   6,60

4                              Agnes Hekla Árnadóttir                   Askur frá Gillastöðum           6,53

5                              Vilborg Smáradóttir                        Dreyri frá Hjaltastöðum         6,43

6-7                           Hjörvar Ágústsson                           Farsæll frá Hafnarfirði           6,40

6-7                           Stella Sólveig Pálmarsdóttir          Pétur Gautur frá Strandarhöfði         6,40

8                              Guðmunda Ellen Sigurðardóttir     Cesar frá Húsafelli 26,33

9-13                         Pernille Lyager Möller                   Rokkur frá Ytra-Vallholti        6,30

9-13                         Hjörvar Ágústsson                           Bylur frá Kirkjubæ     6,30

9-13                         Páll Bragi Hólmarsson                    Djarfur frá Minni-Borg           6,30

9-13                         Þorbjörn Hreinn Matthíasson          Karmur frá Kanastöðum       6,30

9-13                         Edda Rún Guðmundsdóttir             Spyrna frá Strandarhöfði      6,30

14                            Jessica Dahlgren                            Glæta frá Hellu        6,20

15-16                       Maiju Maaria Varis                         Vopni frá Sauðárkróki           6,17

15-16                       Ruth Övrebö Vidvei                        Elva frá Auðsholtshjáleigu   6,17

17                            Birgitta Bjarnadóttir                        Sveinsson frá Skíðbakka 1A  6,13

18-20                       Guðmunda Ellen Sigurðardóttir     Lína frá Litlu-Tungu 2          6,03

18-20                       Eygló Arna Guðnadóttir                 Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum       6,03

18-20                       Brynja Amble Gísladóttir                Rauðka frá Ketilsstöðum       6,03

21                            Gunnlaugur Bjarnason                   Valtýr frá Leirubakka6,00

22                            Guðmunda Ellen Sigurðardóttir     Frosti frá Hólaborg    5,93

23                            Stella Sólveig Pálmarsdóttir          Frami frá Strandarhöfði        5,87

24                            Lea Schell         Eldey frá Þjórsárbakka  5,80

25                            Bryndís Arnarsdóttir                        Fákur frá Grænhólum           5,77

26                            Pia Rumpf         Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum       5,73

27-28                       Berglind Sveinsdóttir                      Tvistur frá Efra-Seli  5,57

27-28                       Sigríkur JónssonFrómur frá Búðarhóli    5,57

29                            Emilia Staffansdotter                     Fálki frá Hólaborg     5,53

Opinn flokkur - 2. flokkur                                              

Forkeppni                                                                      

Sæti                                         Knapi          Hross         Einkunn

1                                              Laura DiehlFákur frá Bólstað6,00

2                                              Eyrún Jónasdóttir           Maístjarna frá Kálfholti         5,93

3                                              Maja Vilstrup                  Forsjá frá Túnsbergi5,90

4                                              Sanne Van Hezel           Fúga frá Skálakoti    5,57

5-6                                           Theodóra Jóna Guðnadóttir   Þorvar frá Þúfu í Landeyjum    5,53

5-6                                           Anja-Kaarina Susanna Siipola           Styrmir frá Hveragerði  5,53

7                                              Axel Páll Einarsson        Varða frá Syðri-Gróf 1          3,27

Fjórgangur

Ungmennaflokkur                                                     

Forkeppni                                                                 

Sæti                         Knapi                 Hross              Einkunn

1                              Elísa Benedikta Andrésdóttir     Lukka frá Bjarnanesi      6,67

2                              Thelma Dögg Tómasdóttir        Marta frá Húsavík           6,57

3                              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Koltinna frá Varmalæk  6,50

4                              Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir         Gola frá Bakkakoti         6,17

5                              Þorgils Kári Sigurðsson             Vakar frá Efra-Seli         6,13

6                              Þórdís Inga Pálsdóttir                Glanni frá Dalsholti       6,07

7-8                           Unnur Lilja Gísladóttir               Eldey frá Grjóteyri         6,03

7-8                           Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Haustnótt frá Syðra-Skörðugili   6,03

9-10                         Dagmar Öder Einarsdóttir          Hraunglóð frá Halakoti  5,90

9-10                         Svanhildur Guðbrandsdóttir      Hlíðar frá Votmúla 1      5,90

11                            Vilborg Hrund Jónsdóttir            Vésteinn frá Snorrastöðum        5,87

12                            Thelma Dögg Tómasdóttir        Tandri frá Breiðstöðum5,83

13-14                       Þuríður Ósk Ingimarsdóttir         Jakob frá Árbæ  5,77

13-14                       Ísólfur Ólafsson  Öngull frá Leirulæk       5,77

15                            Ayla Green        Fróði frá Ketilsstöðum   5,73

16                            Katrín Eva Grétarsdóttir             Járnsíða frá Hvammi     5,27

17                            Kristrún Ósk Baldursdóttir           Elddís frá Sæfelli          5,20

18                            Katrín Eva Grétarsdóttir             Tarsan frá Skálakoti       0,00

Fjórgangur

Unglingaflokkur                                                   

Forkeppni                                                            

Sæti                         Knapi             Hross             Einkunn

1                              Glódís Rún Sigurðardóttir     Bruni frá Varmá     6,47

2                              Stefanía Hrönn Stefánsdóttir      Dynjandi frá Höfðaströnd         6,33

3                              Kristján Árni Birgisson           Dimma-Svört frá Sauðholti 2         6,13

4                              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Skálmöld frá Eystra-Fróðholti   6,00

5-6                           Svandís Rós Treffer Jónsdóttir    Dögg frá Breiðholti, Gbr.          5,87

5-6                           Sölvi Freyr Freydísarson        Gæi frá Svalbarðseyri        5,87

7                              Kolbrá Lóa Ágústsdóttir        Prins frá Syðri-Hofdölum    5,80

8                              Kolbrá Lóa Ágústsdóttir        Úlfur frá Vestra-Fíflholti      5,70

9                              Anna María Bjarnadóttir       Daggrós frá Hjarðartúni      5,63

10                            Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir     Ylfa frá Miðengi           5,27

11                            Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir     Dropi frá Ytri-Sólheimum II      5,23

12                            Kári Kristinsson                     Draumur frá Hraunholti      0,00

Fjórgangur

Barnaflokkur                                                      

Forkeppni                                                           

Sæti                         Knapi                 Hross        Einkunn

1                              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir   Náttfari frá Bakkakoti    6,13

2                              Jón Ársæll Bergmann          Glói frá Varmalæk 1            5,97

3                              Elín Þórdís Pálsdóttir           Tryggur frá Austurkoti          5,53

4                              Herdís Björg Jóhannsdóttir  Nökkvi frá Pulu        3,83

14 Dec, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Desember
20Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
27Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Janúar
3Jan Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1539
Articles View Hits
2471705