Úrslit

Skeið 250m P1 

Opinn flokkur 

Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 22,39
2 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 23,53
3 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 24,35
4 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 24,45
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 24,77
6 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 25,23
7 Herdís Rútsdóttir Flipi frá Haukholtum 25,40
8 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 25,80
9 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 27,30
10 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 28,07
11-19 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 0,00
11-19 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti 0,00
11-19 Ólafur Örn Þórðarson Skúta frá Skák 0,00
11-19 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 0,00
11-19 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 0,00
11-19 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli 0,00
11-19 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 0,00
11-19 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn 0,00
11-19 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla 0,00

 

Skeið 150m P3 
Opinn flokkur 

Sæti Knapi Hross Tími
1 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák 15,00
2-3 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 15,02
2-3 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 15,02
4 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 15,22
5 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 15,26
6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 15,27
7 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ 15,30
8 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 15,31
9 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ 15,35
10 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli 15,43
11 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 15,43
12 Hákon Dan Ólafsson Sveppi frá Staðartungu 15,44
13 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 15,51
14 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 15,53
15 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti 15,54
16 Geir Guðlaugsson Auðna frá Hlíðarfæti 15,55
17 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 15,65
18 Hlynur Pálsson Snafs frá Stóra-Hofi 15,75
19 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði 15,78
20 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Saga frá Söguey 16,20
21 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli 16,65
22 Leifur Sigurvin Helgason Birta frá Tóftum 16,99
23 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3 17,59
24 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu 18,24
25-35 Ingi Björn Leifsson Vindur frá Hafnarfirði 0,00
25-35 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 0,00
25-35 Þorkell Bjarnason Djörfung frá Skúfslæk 0,00
25-35 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 0,00
25-35 Glódís Rún Sigurðardóttir Hvönn frá Steinnesi 0,00
25-35 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum 0,00
25-35 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 0,00
25-35 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga 0,00
25-35 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 0,00
25-35 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn 0,00
25-35 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri 0,00


Flugskeið 100m P2 
Opinn flokkur 

Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,66
2 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 7,73
3 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ 7,93
4 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,96
5 Arnar Heimir Lárusson Korði frá Kanastöðum 8,01
6 Sonja Noack Tvistur frá Skarði 8,03
7 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 8,10
8 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 8,14
9 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 8,17
10 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 8,30
11 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 8,34
12 Sigurbjörn Bárðarson Kraftur frá Breiðholti í Flóa 8,40
13 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti 8,41
14 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti 8,43
15 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 8,45
16-17 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 8,45
16-17 Hans Þór Hilmarsson Hákon frá Sámsstöðum 8,45
18 Hákon Dan Ólafsson Sveppi frá Staðartungu 8,51
19 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi 8,55
20 Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk 8,67
21 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 8,67
22 Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund 8,70
23 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3 8,73
24 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 8,79
25 Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum 8,86
26 Þorsteinn Björn Einarsson Fossbrekka frá Brekkum III 8,89
27 Sigrún Rós Helgadóttir Spyrna frá Þingeyrum 8,90
28 Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði 9,04
29 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 9,06
30 Hlynur Pálsson Hylling frá Litlu-Sandvík 9,59
31 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 9,60
32 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk 9,65
33 Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2 9,73
34 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2 10,03
35-43 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti 0,00
35-43 Leifur Sigurvin Helgason Birta frá Tóftum 0,00
35-43 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla 0,00
35-43 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 0,00
35-43 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 0,00
35-43 Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum 0,00
35-43 Bjarki Freyr Arngrímsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum 0,00
35-43 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 0,00
35-43 Glódís Rún Sigurðardóttir Hvönn frá Steinnesi 0,00

 

22 Aug, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Ágúst
22Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
29Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

September
5Sep Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1516
Articles View Hits
2290853