Úrslit

Opið gæðingamót og úrtaka Sleipnis, Ljúfs og Háfeta fór fram á Brávöllum um helgina. Veður var gott og margar fallegar sýningar sáust á brautinni. 

Niðurstöður mótsins má sjá hér að neðan:

 

A flokkur                                                    

Gæðingaflokkur 1                                      

Forkeppni                                                  

Sæti         Hross               Knapi                 Einkunn

1              Krókus frá Dalbæ                        Sigursteinn Sumarliðason            8,67

2              Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum  Olil Amble           8,55

3              Kolbeinn frá Hrafnsholti              Jakob Svavar Sigurðsson8,52

4              Svörður frá Skjálg                       Sigursteinn Sumarliðason            8,44

5              Krapi frá Fremri-Gufudal             Védís Huld Sigurðardóttir8,43

6              Gyllir frá Skúfslæk                       Katrín Eva Grétarsdóttir    8,40

7-8           Hrannar frá Austurkoti                 Páll Bragi Hólmarsson     8,39

7-8           Flögri frá Efra-Hvoli                    Árni Sigfús Birgisson        8,39

9              Stúdent frá Ketilsstöðum            Bergur Jónsson    8,37

10            Álfaborg frá Austurkoti                Páll Bragi Hólmarsson     8,30

11            Elding frá Hvoli                          Maiju Maaria Varis          8,29

12            Magni frá Ósabakka                    Daníel Gunnarsson          8,27

13            Smyrill frá V-Stokkseyrarseli        Arnar Bjarki Sigurðarson  8,26

14            Hrafnaflóki frá Akurgerði II          Fanney Guðrún Valsdóttir            8,21

15            Árdís frá Litlalandi                      Fanney Guðrún Valsdóttir            8,17

16            Fluga frá Einhamri 2                  Daníel Gunnarsson          8,17

17            Fossbrekka frá Brekkum III           Þorsteinn Björn Einarsson            8,16

18            Glaður frá Prestsbakka                Teitur Árnason     8,16

19            Sóldögg frá Efra-Seli                  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir      8,13

20            Hula frá Vetleifsholti 2                Rúnar Guðlaugsson         8,12

21            Sprund frá Sólvangi                   Elsa Magnúsdóttir            7,65

22            Vonandi frá Bakkakoti                 Þorsteinn Björn Einarsson            0,00

A úrslit                                                       

Sæti         Hross               Knapi                 Einkunn

1              Krókus frá Dalbæ                        Sigursteinn Sumarliðason            8,88

2              Kolbeinn frá Hrafnsholti              Jakob Svavar Sigurðsson8,71

3              Gyllir frá Skúfslæk                       Katrín Eva Grétarsdóttir    8,45

4              Flögri frá Efra-Hvoli                    Árni Sigfús Birgisson        8,43

5              Krapi frá Fremri-Gufudal             Védís Huld Sigurðardóttir8,29

6              Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum  Olil Amble           8,11

7              Elding frá Hvoli                          Maiju Maaria Varis          7,28

8              Stúdent frá Ketilsstöðum            Bergur Jónsson    3,00

                                                                   

                                                                   

Gæðingaflokkur 2                                      

Forkeppni                                                  

Sæti         Hross               Knapi                 Einkunn

1              Glaður frá Prestsbakka                Teitur Árnason     8,52

2              Gyllir frá Skúfslæk                       Katrín Eva Grétarsdóttir    8,51

3              Stúdent frá Ketilsstöðum            Bergur Jónsson    8,47

4              Hrannar frá Austurkoti                 Páll Bragi Hólmarsson     8,41

5              Álfaborg frá Austurkoti                Páll Bragi Hólmarsson     8,41

6              Smyrill frá V-Stokkseyrarseli        Arnar Bjarki Sigurðarson  8,40

7              Flögri frá Efra-Hvoli                    Árni Sigfús Birgisson        8,24

8              Sóldögg frá Efra-Seli                  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir      8,20

9              Elding frá Hvoli                          Maiju Maaria Varis          8,19

10            Magni frá Ósabakka                    Daníel Gunnarsson          8,18

11            Hula frá Vetleifsholti 2                Rúnar Guðlaugsson         8,18

12            Fluga frá Einhamri 2                  Daníel Gunnarsson          8,14

13            Árdís frá Litlalandi                      Fanney Guðrún Valsdóttir            8,12

B flokkur                                                

Gæðingaflokkur 1                                  

Forkeppni                                              

Sæti         Hross             Knapi               Einkunn

1              Frami frá Ketilsstöðum            Elin Holst     8,78

2              Álfdís Rún frá Sunnuhvoli       Arnar Bjarki Sigurðarson      8,56

3              Hnoss frá Kolsholti 2               Helgi Þór Guðjónsson          8,48

4              Goði frá Ketilsstöðum             Brynja Amble Gísladóttir      8,43

5              Vorsól frá Grjóteyri                  Svanhvít Kristjánsdóttir        8,39

6              Erró frá Lækjamóti                  Daníel Gunnarsson  8,35

7              Stúfur frá Kjarri                       Eggert Helgason      8,29

8              Skúti frá Dalbæ                       Helgi Þór Guðjónsson          8,25

9              Lukka frá Bjarnastöðum          Guðjón Sigurðsson  8,25

10            Ný Dönsk frá Lækjarbakka        Hildur Kristín Hallgrímsdóttir            8,22

11            Natalía frá Nýjabæ                 Helgi Þór Guðjónsson          2,77

A úrslit                                                   

Sæti         Hross             Knapi               Einkunn

1              Frami frá Ketilsstöðum            Elin Holst     8,92

2              Álfdís Rún frá Sunnuhvoli       Arnar Bjarki Sigurðarson      8,77

3              Stúfur frá Kjarri                       Eggert Helgason      8,40

4              Erró frá Lækjamóti                  Daníel Gunnarsson  8,35

5              Skúti frá Dalbæ                       Helgi Þór Guðjónsson          8,35

6              Vorsól frá Grjóteyri                  Svanhvít Kristjánsdóttir        8,23

7              Goði frá Ketilsstöðum             Brynja Amble Gísladóttir      8,15

                                                               

                                                               

Gæðingaflokkur 2                                  

Forkeppni                                              

Sæti         Hross             Knapi               Einkunn

1              Hnoss frá Kolsholti 2               Helgi Þór Guðjónsson          8,58

2              Goði frá Ketilsstöðum             Brynja Amble Gísladóttir      8,48

3              Natalía frá Nýjabæ                 Helgi Þór Guðjónsson          8,38

4              Erró frá Lækjamóti                  Daníel Gunnarsson  8,36

5              Vorsól frá Grjóteyri                  Svanhvít Kristjánsdóttir        8,35

6              Stúfur frá Kjarri                       Eggert Helgason      8,34

7              Ný Dönsk frá Lækjarbakka        Hildur Kristín Hallgrímsdóttir            8,32

8              Lukka frá Bjarnastöðum          Guðjón Sigurðsson  8,16

Barnaflokkur                                                                                     

Gæðingaflokkur 1                                                                             

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                 Hross                                     Einkunn

1              Elín Þórdís Pálsdóttir          Ópera frá Austurkoti                8,36

2              Elín Þórdís Pálsdóttir          Tryggur frá Austurkoti              8,24

3              Sigríður Pála Daðadóttir     Eldur frá Stokkseyri                 8,14

4              Egill Baltasar Arnarsson      Hrafnar frá Hrísnesi                 8,10

5              Viktor Óli Helgason             Emma frá Árbæ                      7,92

6              Viktor Óli Helgason             Védís-Hervör frá Þorlákshöfn   7,01

A úrslit                                                                                              

Sæti         Knapi                                 Hross                                     Einkunn

1              Sigríður Pála Daðadóttir     Eldur frá Stokkseyri                 8,37

2              Egill Baltasar Arnarsson      Hrafnar frá Hrísnesi                 8,27

3              Viktor Óli Helgason             Emma frá Árbæ                      7,90

4              Elín Þórdís Pálsdóttir          Ópera frá Austurkoti                0

                                                                                                         

                                                                                                          

 

Gæðingaflokkur 2                                                                             

Forkeppni                                                                                         

Sæti         Knapi                                 Hross                                     Einkunn

1              Sigríður Pála Daðadóttir     Eldur frá Stokkseyri                 8,45

2              Elín Þórdís Pálsdóttir          Ópera frá Austurkoti                8,38

3              Egill Baltasar Arnarsson      Hrafnar frá Hrísnesi                 8,32

4              Elín Þórdís Pálsdóttir          Tryggur frá Austurkoti              8,19

5              Viktor Óli Helgason             Védís-Hervör frá Þorlákshöfn   7,99

6              Viktor Óli Helgason             Emma frá Árbæ                      7,87

Unglingaflokkur                                                      

Gæðingaflokkur 1                                                   

Forkeppni                                                                

Sæti       Knapi                               Hross                Einkunn

1            Glódís Rún SigurðardóttirÚlfur frá Hólshúsum          8,56

2            Glódís Rún SigurðardóttirDáð frá Jaðri      8,54

3            Védís Huld SigurðardóttirHrafnfaxi frá Skeggsstöðum          8,51

4            Stefanía Hrönn Stefánsdóttir                      Dynjandi frá Höfðaströnd            8,31

5            Védís Huld SigurðardóttirHrynjandi frá Skefilsstöðum          8,29

6-7         Embla Þórey Elvarsdóttir  Tinni frá Laxdalshofi        8,15

6-7         Kári Kristinsson                 Þytur frá Gegnishólaparti8,15

8            Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                    Skálmöld frá Eystra-Fróðholti      8,14

9            Kári Kristinsson                 Hrólfur frá Hraunholti        8,11

10          Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                    Þór frá Selfossi   8,02

11          Bríet Bragadóttir               Grímar frá Eyrarbakka       7,86

12-13     Jónína Baldursdóttir         Óðinn frá Kirkjuferju         0,00

12-13     Unnsteinn Reynisson        Finnur frá Feti    0,00

A úrslit                                                                     

Sæti       Knapi                               Hross                Einkunn

1            Glódís Rún SigurðardóttirDáð frá Jaðri      8,76

2            Védís Huld SigurðardóttirHrafnfaxi frá Skeggsstöðum          8,64

3            Kári Kristinsson                 Þytur frá Gegnishólaparti8,56

4            Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                    Skálmöld frá Eystra-Fróðholti      8,33

5            Stefanía Hrönn Stefánsdóttir                      Dynjandi frá Höfðaströnd            8,23

6            Embla Þórey Elvarsdóttir  Tinni frá Laxdalshofi        8,10

7            Bríet Bragadóttir               Grímar frá Eyrarbakka       1,67

                                                                                

                                                                                

Gæðingaflokkur 2                                                   

Forkeppni                                                                

Sæti       Knapi                               Hross                Einkunn

1            Védís Huld SigurðardóttirHrafnfaxi frá Skeggsstöðum          8,54

2            Kári Kristinsson                 Þytur frá Gegnishólaparti8,39

3            Stefanía Hrönn Stefánsdóttir                      Dynjandi frá Höfðaströnd            8,37

4            Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                    Skálmöld frá Eystra-Fróðholti      8,33

5            Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                    Þór frá Selfossi   8,19

6            Embla Þórey Elvarsdóttir  Tinni frá Laxdalshofi        8,12

7            Unnsteinn Reynisson        Finnur frá Feti    8,08

8            Jónína Baldursdóttir         Óðinn frá Kirkjuferju         7,22

9            Bríet Bragadóttir               Grímar frá Eyrarbakka       0,00

 

Ungmennaflokkur                                                      

Gæðingaflokkur 1                                                      

Forkeppni                                                                   

Sæti                         Knapi             Hross                   Einkunn

1                              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                  Koltinna frá Varmalæk8,50

2                              Marie Hollstein                           Selma frá Auðsholtshjáleigu   8,38

3                              Katrín Eva Grétarsdóttir               Kaspar frá Kommu       8,34

4                              Elísa Benedikta Andrésdóttir       Lukka frá Bjarnanesi    8,29

5                              Katrín Eva Grétarsdóttir               Eldey frá Skálatjörn     8,29

6                              Unnur Lilja Gísladóttir                 Eldey frá Grjóteyri       8,27

7                              Ayla Green     Herdís frá Lönguhlíð         8,22

8                              Dagbjört Skúladóttir                    Elding frá V-Stokkseyrarseli      8,17

9                              Dagmar Öder Einarsdóttir           Ötull frá Halakoti         8,17

10                            Þorgils Kári Sigurðsson               Orka frá Kolsholti 2      8,16

11                            Ívar Örn Guðjónsson                   Jökull frá Lönguhlíð     8,15

12                            Inga Hanna Gunnarsdóttir           Ferdinand frá Galtastöðum      8,12

13                            Þorgils Kári Sigurðsson               Vakar frá Efra-Seli       8,08

14                            Þorgils Kári Sigurðsson               Rauðhetta frá Selfossi8,08

15                            Vilborg Hrund Jónsdóttir             Vésteinn frá Snorrastöðum      8,06

16                            Katrín Eva Grétarsdóttir               Villimey frá Hveragerði            8,00

17                            Ingi Björn Leifsson                      Askur frá Selfossi          7,80

18-20                       Þuríður Ósk Ingimarsdóttir           Jakob frá Árbæ            0,00

18-20                       Þuríður Ósk Ingimarsdóttir           Lína frá Litlu-Tungu 20,00

18-20                       Dagbjört Skúladóttir                    Gljúfri frá Bergi            0,00

A úrslit                                                                        

Sæti                         Knapi             Hross                   Einkunn

1                              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                  Koltinna frá Varmalæk8,49

2                              Marie Hollstein                           Selma frá Auðsholtshjáleigu   8,47

3                              Ayla Green     Herdís frá Lönguhlíð         8,46

4                              Dagbjört Skúladóttir                    Elding frá V-Stokkseyrarseli      8,36

5                              Elísa Benedikta Andrésdóttir       Lukka frá Bjarnanesi    8,31

6                              Þorgils Kári Sigurðsson               Orka frá Kolsholti 2      8,24

7                              Unnur Lilja Gísladóttir                 Eldey frá Grjóteyri       8,22

8                              Katrín Eva Grétarsdóttir               Kaspar frá Kommu       5,11

18 Jun, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2018

Skrá í sumarferð Sleipnis

Á döfinni í reiðhöll


Júní
20Jún Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
27Jún Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Júlí
4Júl Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1510
Articles View Hits
2202203