Úrslit

Þriðju skeiðleikar sumarsins fóru fram á laugardagskvöldið 16.júní á Gaddstaðaflötum við Hellu í samstarfi við hestamannafélagið Geysi. 

Margir knapar tóku þátt og góðir tímar náðust í öllum greinum og ljóst að margir hestar unnu sér þátttökurétt á LM í kvöld.
Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. 

Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.

1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

Niðurstöður mótsins

 

Skeið 250m P1                                                                                   

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                        

Sæti   Knapi                                           Hross                                  Tími

1        Konráð Valur Sveinsson                   Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II   22,14

2        Sigurbjörn Bárðarson                       Vökull frá Tunguhálsi II           22,30

3        Árni Björn Pálsson                           Dalvar frá Horni I                  22,56

4        Guðmundur Björgvinsson                 Glúmur frá Þóroddsstöðum     22,63

5        Hekla Katharína Kristinsdóttir            Lukka frá Árbæjarhjáleigu II     23,52

6        Davíð Jónsson                               Glóra frá Skógskoti                23,69

7        Leó Hauksson                                Elliði frá Hestasýn                 23,70

8        Jóhanna Margrét Snorradóttir            Hrafnhetta frá Hvannstóði      23,76

9        Bjarni Bjarnason                              Randver frá Þóroddsstöðum   23,81

10      Árni Sigfús Birgisson                       Flipi frá Haukholtum               23,94

11      Þráinn Ragnarsson                          Blundur frá Skrúð                   24,07

12      Ásmundur Ernir Snorrason                Fáfnir frá Efri-Rauðalæk         24,41

13      Daníel Gunnarsson                          Eining frá Einhamri 2              24,53

14      Ingibergur Árnason                          Flótti frá Meiri-Tungu 1            24,75

15      Ásgeir Símonarson                          Bína frá Vatnsholti                 25,04

16      Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson     Fatíma frá Mið-Seli                 25,75

17      Hrefna María Ómarsdóttir                 Hljómar frá Álfhólum              26,11

18      Kjartan Ólafsson                             Vörður frá Laugabóli               26,20

19-25  Vilfríður Sæþórsdóttir                       Logadís frá Múla                    0,00

19-25  Hlynur Pálsson                               Snafs frá Stóra-Hofi              0,00

19-25  Gústaf Ásgeir Hinriksson                 Andri frá Lynghaga                0,00

19-25  Sigvaldi Lárus Guðmundsson           Bylting frá Árbæjarhjáleigu II   0,00

19-25  Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson     Seyður frá Gýgjarhóli             0,00

19-25  Bergur Jónsson                              Sædís frá Ketilsstöðum          0,00

19-25  Fredrica Fagerlund                          Snær frá Keldudal                  0,00

Skeið 150m P3                                                                                  

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                       

Sæti   Knapi                                           Hross                                 Tími

1        Davíð Jónsson                               Irpa frá Borgarnesi                14,70

2        Glódís Rún Sigurðardóttir                 Blikka frá Þóroddsstöðum      14,86

3        Elvar Þormarsson                           Tígull frá Bjarnastöðum          15,01

4        Guðjón Sigurðsson                          Hugur frá Grenstanga            15,27

5        Reynir Örn Pálmason                      Skemill frá Dalvík                 15,34

6        Benjamín Sandur Ingólfsson             Messa frá Káragerði              15,38

7        Sigurbjörn Bárðarson                       Rangá frá Torfunesi              15,40

8        Konráð Axel Gylfason                     Vænting frá Sturlureykjum 2   15,60

9        Geir Guðlaugsson                           Auðna frá Hlíðarfæti              15,67

10      Árni Björn Pálsson                           Korka frá Steinnesi               15,72

11      Guðjón Örn Sigurðsson                    Lukka frá Úthlíð                    15,75

12      Helgi Þór Guðjónsson                      Hella frá Efri-Rauðalæk         15,80

13      Benjamín Sandur Ingólfsson             Ásdís frá Dalsholti                15,89

14      Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson     Saga frá Söguey                  15,95

15      Rúna Tómasdóttir                           Gríður frá Kirkjubæ                15,98

16      Kjartan Ólafsson                             Brík frá Laugabóli                  16,19

17      Bjarni Bjarnason                              Þröm frá Þóroddsstöðum       16,23

18      Ingi Björn Leifsson                          Vindur frá Hafnarfirði            16,28

19      Þorkell Bjarnason                            Djörfung frá Skúfslæk           16,40

20      Jóhanna Margrét Snorradóttir            Gletta frá Bringu                   16,43

21      Þórdís Erla Gunnarsdóttir                 Lilja frá Dalbæ                      17,26

22-26  Þráinn Ragnarsson                          Blundur frá Skrúð                  0,00

22-26  Þorgils Kári Sigurðsson                    Snædís frá Kolsholti 3           0,00

22-26  Hanna Rún Ingibergsdóttir                Birta frá Suður-Nýjabæ          0,00

22-26  Ólafur Örn Þórðarson                      Lækur frá Skák                    0,00

22-26  Hákon Dan Ólafsson                       Sveppi frá Staðartungu          0,00

Flugskeið 100m P2                                                                            

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                        

Sæti   Knapi                                           Hross                                  Tími

1        Guðmundur Björgvinsson                 Glúmur frá Þóroddsstöðum     7,43

2        Konráð Valur Sveinsson                   Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II   7,46

3        Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson     Seyður frá Gýgjarhóli             7,48

4        Bjarni Bjarnason                              Randver frá Þóroddsstöðum   7,65

5        Davíð Jónsson                               Irpa frá Borgarnesi                 7,67

6        Árni Björn Pálsson                           Skykkja frá Breiðholti í Flóa    7,67

7        Finnur Jóhannesson                        Tinna Svört frá Glæsibæ         7,69

8        Arnar Heimir Lárusson                     Korði frá Kanastöðum             7,73

9        Ingibergur Árnason                          Sólveig frá Kirkjubæ               7,76

10      Glódís Rún Sigurðardóttir                 Blikka frá Þóroddsstöðum       7,87

11      Gústaf Ásgeir Hinriksson                 Andri frá Lynghaga                7,87

12      Hekla Katharína Kristinsdóttir            Lukka frá Árbæjarhjáleigu II     7,94

13      Sigurbjörn Bárðarson                       Rangá frá Torfunesi               7,98

14      Ásmundur Ernir Snorrason                Fáfnir frá Efri-Rauðalæk         8,01

15      Hanna Rún Ingibergsdóttir                Birta frá Suður-Nýjabæ           8,03

16      Ingibergur Árnason                          Flótti frá Meiri-Tungu 1            8,03

17      Ólafur Örn Þórðarson                      Skúta frá Skák                      8,09

18      Guðbjörn Tryggvason                      Kjarkur frá Feti                      8,13

19      Lárus Jóhann Guðmundsson            Tinna frá Árbæ                      8,16

20      Guðjón Örn Sigurðsson                    Lukka frá Úthlíð                     8,20

21      Þráinn Ragnarsson                          Blundur frá Skrúð                   8,21

22      Elvar Þormarsson                           Tígull frá Bjarnastöðum           8,22

23      Konráð Axel Gylfason                     Vænting frá Sturlureykjum 2    8,23

24      Rúna Tómasdóttir                           Gríður frá Kirkjubæ                 8,33

25      Ásgeir Símonarson                          Bína frá Vatnsholti                 8,35

26      Davíð Jónsson                               Glóra frá Skógskoti                8,35

27      Sigvaldi Lárus Guðmundsson           Bylting frá Árbæjarhjáleigu II   8,47

28      Helgi Þór Guðjónsson                      Hella frá Efri-Rauðalæk          8,49

29      Kjartan Ólafsson                             Vörður frá Laugabóli               8,50

30      Hafdís Arna Sigurðardóttir                Gusa frá Laugardælum           8,54

31      Bergur Jónsson                              Minning frá Ketilsstöðum         8,54

32      Daníel Gunnarsson                          Eining frá Einhamri 2              8,58

33      Katrín Eva Grétarsdóttir                   Gutti frá Hvammi                  8,60

34      Þorvaldur Kristinsson                      Fáni frá Úlfsstöðum               8,76

35      Vilfríður Sæþórsdóttir                       Logadís frá Múla                    8,93

36      Þorgils Kári Sigurðsson                    Snædís frá Kolsholti 3            9,01

37      Larissa Silja Werner                        Samba frá Kjarri                    9,89

38-41  Guðjón Sigurðsson                          Hugur frá Grenstanga             0,00

38-41  Sonja Noack                                  Tvistur frá Skarði                   0,00

38-41  Leó Hauksson                                Elliði frá Hestasýn                 0,00

38-41  Hrefna María Ómarsdóttir                 Hljómar frá Álfhólum              0,00

18 Nov, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Nóvember
19Nóv Mán 8:15 - 11:00 Útleiga FSU 3.árs nemar 
20Nóv Þri 18:00 - 20:30 Frátekin v. Knapamerki 
22Nóv Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1534
Articles View Hits
2426759