Úrslit 2017

3 Vetrarleikar Sleipnis & jafnframt þeir seinustu fóru fram þann 8. apríl.
Niðurstöður urðu eftirfarandi:

Pollaflokkur:

Diljá Marín Sigurðardóttir - Sara frá Strandarhöfði
Karólína Ævarr Skúladóttir - Blesi frá Eyrabakka
Freyja Bjarney Örvarsdóttir - Dropi frá Akranesi
Viðar Ingimarsson – Hrannar frá Hólaborg
Ásta Björg Jónsdóttir - Yrpa frá Flekkudal
Baltasar Breiðfjörð - Skuggi frá Selfossi
Stefán Karl - Fákur frá Haga

 Unghrossaflokkur: 

1. Pernille Möller - Sóldögg frá Hamarsey
2. Helgi Þór Guðjónsson - Garún frá Kolaholti 2
3. Ingimar Baldvinsson – Frosti frá Hólabog


Barnaflokkur:
1. Egill Baltasar Arnarsson - Hrafnar frá Hrísnesi
2. Sigríður Pála Daðadóttir - Spói frá Smáratúni
3. Ísak Ævarr Steinsson - Líndal frá Eyrabakka
4. Elín Þórdís Pálsdóttir - Tryggur frá Austurkoti

Unglingaflokkur:
1. Stefanía Hrönn Stefánsdóttir - Dynjandi frá Höfðaströnd
2. Unnur Lilja Gísladóttir - Eldey frá Grjóteyri
3. Sigrún Högna Tómasdóttir - Jarl frá Lækjarbakka
4. Dagbjört Skúladóttir - Eldur frá Stokkseyri
5. Unnsteinn Reynisson – Finnur frá Feti
6. Davíð Ævarr Gunnarsson – Hetta frá Eyrabakka
7. Stefán Leifsson – Von frá Uxahrygg
8. Kári Kristinsson – Hreyfill frá Fljótshólum
9. Bríet Bragadóttir - Hrafna frá Eyrabakka


Ungmennaflokkur:
1. Martta Uusitalo – Glampi frá Auðsholtshjáleigu
2. Lea Drastrup – Dikta frá Köldukinn
3. Matthilde Damgaard - Garðar frá Holtabrún
4. Bryndís Arnarsdóttir - Fákur frá Grænhólum
5. Lilja Haraldsson – Dreitill frá Auðsholtshjáleigu
6. Sandy Carson – Hlekkur frá Lækjarmóti
7. Þorgils Kári Sigurðsson - Úlfur frá Miðhjáleigu

Heldri menn & konur:
1. Magnea Bjarnadóttir - Freyja frá Reykjum
2. Jóhanna Haraldsdóttir - Logi frá Selfossi
3. Jóna Ingvarsdóttir - Sverrir frá Feti
4. Sigurður Grímsson - Vængur frá Fossmúla

Áhugamenn 2
1. Sigurður Richardsson - Hríma frá Hestabergi
2. Arna Valdís Kristjánsdóttir - Harpa frá Grænhólum
3. Bryndís Guðmundsdóttir - Villimey frá Hveragerði
4. Emma Gullbrandsson - Árni frá Stóru- Hildisey
5. Elísabet Sveinsdóttir - Hrammur frá Galtastöðum
6. Lárus Helgason - Flóki frá Halakoti
7. Rut Stefánsdóttir - Álmur frá Selfossi
8. Örvar Arnarson – Blesi frá Vakurstöðum

Áhugamenn 1
1. Kristinn Már Þorkelsson - Hrólfur frá Hraunholti
2. Ólafur Jósefsson - Byr frá Seljatungu
3. Magnús Ólason - Svala frá Stuðlum
4. Berglind Rós Bergsdóttir - Simbi frá Ketilsstöðum
5. Valdimar Kjartansson - Nótt frá Kálfhóli
6. Sigurður R. Guðjónsson - Freydís frá Kolsholti 3
7. Ragna Helgadóttir - Heppni frá Kjarri
8. Arnar Bjarnason – Blika frá Grænhólum

Opinn flokkur
1. Freyja Amble Gísladóttir - Glampi frá Ketilsstöðum
2. Brynja Amble Gísladóttir - Goði frá Ketilsstöðum
3. Helgi Þór Guðjónsson - Rás frá Kolsholti 2
4. Bjarni Sveinsson – Viktor frá Hófgerði
5. Pernille Möller - Kolka frá Hárlauksstöðum
6. Elín Holst - Herdís frá Lönguhlíð
7. Ester Kapinga - Fróði frá Ketilsstöðum
8. Larissa Silja Verner - Sólbjartur frá Kjarri

Stigahæstu knapar hvers flokk eftir öll 3 vetrarmótin eru;

Barnaflokkur:
1. Egill Baltasar Arnarsson – 30 stig
2. Ísak Ævarr Steinsson – 18 stig
3. Sigríður Pála Daðadóttir - 17 stig
Unglingaflokkur :
1. Stefanía Hrönn Stefánsdóttir - 26 stig
2. Unnur Lilja Gísladóttir - 18 stig
3. Unnsteinn Reynisson – 18 stig
Ungmennaflokkur:
1. Martta Uusitalo – 26 stig
2. Matthilde Damgaard – 22 stig
3. Ingi Björn Leifsson – 16 stig
Heldri menn & konur
1. Magnea Bjarnadóttir - 24 stig
2. Jóhanna Haraldsdóttir - 24 stig
3. Jóna Ingvarsdóttir - 13 stig

Áhugamannaflokkur 2
1. Sigurður Richardsson – 20 stig
2. Elísabet Sveinsdóttir - 17 stig
3. Ólöf Ósk Magnúsdóttir - 10 stig

Áhugamannaflokkur 1
1. Ólafur Jósefsson - 21 stig
2. Sigurður R. Guðjónsson - 19 stig
3. Kristinn Már Þorkelsson - 18 stig
Opinn flokkur
1. Brynja Amble Gísladóttir - 28 stig
2. Freyja Amble Gísladóttir - 16 stig
3. Steinn Ævarr Skúlason - 16 stig

22 Aug, 2018

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1516
Articles View Hits
2290844