Úrslit 2017

Tölt T7
A úrslit Opinn flokkur - 2. flokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Svanhildur Jónsdóttir / Jarl frá Lækjarbakka 7,25   
2    Magnús Ólason / Svala frá Stuðlum 6,25   
3    Hrafnkell Guðnason / Tromma frá Glóru 6,00   
4    Jessica Dahlgren / Luxus frá Eyrarbakka 5,83   
5    Helga Gísladóttir / Vaka frá Sæfelli 5,67   

 

Tölt T3
A úrslit Opinn flokkur - 1. flokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,33   
2    Matthías Leó Matthíasson / Ópera frá Vakurstöðum 7,28   
3    Helgi Þór Guðjónsson / Hnoss frá Kolsholti 2 7,22   
4    Guðjón Sigurðsson / Lukka frá Bjarnastöðum 7,17   
5    Sigurður Óli Kristinsson / Hreyfill frá Vorsabæ II 7,00   
Tölt T7
A úrslit Unglingaflokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri 6,67   
2    Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 6,33   
3    Dagbjört Skúladóttir / Eldur frá Stokkseyri 6,08   
4    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 5,58   
5    Unnsteinn Reynisson / Hans frá Breiðholti í Flóa 5,42   
Tölt T3
A úrslit Ungmennaflokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
42737    Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum 6,17   
42737    Þorgils Kári Sigurðsson / Vakar frá Efra-Seli 6,17   
3    Lea Drastrup / Dikta frá Köldukinn 5,94   
4    Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 5,89   
5    Ingi  Björn  Leifsson / Gleði frá Firði 5,67   
Tölt T3
B úrslit Opinn flokkur - 1. flokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Guðjón Sigurðsson / Lukka frá Bjarnastöðum 7,00   
2    Sólon Morthens / Hugi frá Hrepphólum 6,78   
3    Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 6,39   
4    Þórey Helgadóttir / Frægur frá Flekkudal 6,22   
5    Larissa Silja Werner / Sólbjartur frá Kjarri 6,06   
Tölt T3
Forkeppni Opinn flokkur - 1. flokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,20   
2    Sigurður Óli Kristinsson / Hreyfill frá Vorsabæ II 7,07   
3    Matthías Leó Matthíasson / Ópera frá Vakurstöðum 7,03   
4    Helgi Þór Guðjónsson / Hnoss frá Kolsholti 2 6,93   
5    Guðjón Sigurðsson / Lukka frá Bjarnastöðum 6,70   
6    Sólon Morthens / Hugi frá Hrepphólum 6,57   
7    Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 6,23   
8    Guðjón Sigurðsson / Algebra frá Akureyri 6,13   
9    Þórey Helgadóttir / Frægur frá Flekkudal 6,10   
10    Larissa Silja Werner / Sólbjartur frá Kjarri 6,03   
11    Jónas Már Hreggviðsson / Kolbeinn frá Hrafnsholti 6,00   
12    Ragna Helgadóttir / Heppni frá Kjarri 5,97   
13    Sigurður Rúnar Guðjónsson / Freydís frá Kolsholti 3 5,90   
14    Guðbjörn Tryggvason / Irpa frá Feti 5,80   
15    Hlynur Pálsson / Gola frá Krossanesi 5,77   
16    Arnar Bjarnason / Fjöður frá Grænhólum 5,23   
17    Sigurður Rúnar Guðjónsson / Kórína frá Kolsholti 3 4,97   
18    Ida Thorborg / Sónata frá Völlum 4,83   
19-22    Steinn Skúlason / Glæta frá Hellu 0,00   
19-22    Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Farsæll frá Forsæti II 0,00   
19-22    Sigurður Óli Kristinsson / Bjarmi frá Bæ 2 0,00   
19-22    Jón Sigursteinn Gunnarsson / Hera frá Miðholti 0,00   
Tölt T3
Forkeppni Ungmennaflokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Þorgils Kári Sigurðsson / Vakar frá Efra-Seli 6,03   
2    Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum 5,90   
3    Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 5,83   
4    Lea Drastrup / Dikta frá Köldukinn 5,80   
5    Ingi  Björn  Leifsson / Gleði frá Firði 5,67   
6    Kári Kristinsson / Hrólfur frá Hraunholti 5,50   
Tölt T7
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Svanhildur Jónsdóttir / Jarl frá Lækjarbakka 7,03   
2    Jessica Dahlgren / Luxus frá Eyrarbakka 6,03   
42798    Helga Gísladóttir / Vaka frá Sæfelli 5,93   
42798    Magnús Ólason / Svala frá Stuðlum 5,93   
5    Hrafnkell Guðnason / Tromma frá Glóru 5,87   
6    Sigurður Gunnar Markússon / Ósk frá Hafragili 5,63   
7    Soffía Sveinsdóttir / Vestri frá Selfossi 5,50   
8    Bryndís Guðmundsdóttir / Villimey frá Hveragerði 5,27   
9    Þuríður Einarsdóttir / Líf frá Oddgeirshólum 4,60   
10    Elísabet Thorsteinson / Rák frá Þjórsárbakka 4,37   
11    Sandra Steinþórsdóttir / Virðing frá Hamarshjáleigu 0,00   
Tölt T7
Forkeppni Unglingaflokkur - 
 
  Mót: IS2017SLE075 - Páskamót Sleipnis Dags.: 12.4.2017
  Félag: Sleipnir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn  
1    Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri 6,70   
2    Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 6,30   
3    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 6,20   
4    Dagbjört Skúladóttir / Eldur frá Stokkseyri 5,77   
5    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Hríma frá Hestabergi 5,53   
6    Unnsteinn Reynisson / Hans frá Breiðholti í Flóa 5,37   
7    Stefán  Tor Leifsson / Von frá Uxahrygg 5,20   
8    Egill Baltasar Arnarsson / Hrafnar frá Hrísnesi 5,00   
9    Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir / Ylfa frá Miðengi 4,10   
10    Sölvi Freyr Freydísarson / Dani frá Litlu-Brekku 0,00   

 

 

 

 

 

 

 

 

 

18 Nov, 2018

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1534
Articles View Hits
2426444