Úrslit 2017

Opnu WR móti Sleipnis er nú lokið. Mótanefndin þakkar öllum þeim sem að mótinu komu kærlega fyrir aðstoðina. Næsta mót á Brávöllum er opið gæðingamót helgina 10.-11. Júní. Hér eru allar niðurstöður á A-úrslita sunnudegi.

 

Niðurstöður T1 Meistaraflokkur A-úrslit

1                      Sigurður Rúnar Pálsson / Reynir frá Flugumýri                                                8,22

2                      Þórarinn Ragnarsson / Hringur frá Gunnarsstöðum I                                         8,06

3                      Bergur Jónsson / Katla frá Ketilsstöðum                                                           7,89

4                      Freyja Amble Gísladóttir / Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum                          7,50

5                      Ragnhildur Haraldsdóttir / Gleði frá Steinnesi                                                 7,33

6                      Elvar Þormarsson / Katla frá Fornusöndum                                                      7,28

Niðurstöður T3 1.flokkur A-úrslit

1                      Hekla Katharína Kristinsdóttir / Jarl frá Árbæjarhjáleigu II                                7,11

2                      Jóhann Kristinn Ragnarsson / Vegur frá Kagaðarhóli                                       7,00

3                      Telma Tómasson / Baron frá Bala 1                                                                6,89

4                      Lena Zielinski / Prinsinn frá Efra-Hvoli                                                             6,83

5                      Sara Ástþórsdóttir / Eldhugi frá Álfhólum                                                         6,72

6                      Björg Ólafsdóttir / Kolgríma frá Ingólfshvoli                                                     6,67

Niðurstöður T7 2.flokkur

1                      Bryndís Guðmundsdóttir / Villimey frá Hveragerði                                           5,25

2                      Emil Þórðarsson / Gæfa frá Hvammi                                                                4,92

3                      Elísabet Sveinsdóttir / Breki frá Kringlulandi                                                    4,67

Niðurstöður T2 Meistaraflokkur A-úrslit

1                      Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum                                                                   8,25

2                      Viðar Ingólfsson / Kjarkur frá Skriðu                                                                 7,96

3                      Gústaf Ásgeir Hinriksson / Pistill frá Litlu-Brekku                                               7,79

4                      Reynir Örn Pálmason / Laxnes frá Lambanesi                                                 7,50

5                      Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ                                                  6,00

Niðurstöður T4 1.flokkur A-úrslit

1                      Finnur Jóhannesson / Freyþór frá Mosfellsbæ                                                  6,88

2                      Hulda Björk Haraldsdóttir / Stormur frá Sólheimum                                         6,50

3                      Jessica Dahlgren / Luxus frá Eyrarbakka                                                          6,33

4                      Eygló Arna Guðnadóttir / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum                              6,29

Niðurstöður T7 barnaflokkur A-úrslit

1                      Lilja Dögg Ágústsdóttir / Strákur frá Hestasteini                                                6,25

2                      Herdís Björg Jóhannsdóttir / Aron frá Eystri-Hól                                                5,58

3                      Elín Þórdís Pálsdóttir / Tryggur frá Austurkoti                                                   4,92

Niðurstöður T3 2.flokkur A – úrslit

1                      Lilja Dögg Ágústsdóttir / Strákur frá Hestasteini                                                6,25

2                      Herdís Björg Jóhannsdóttir / Aron frá Eystri-Hól                                                5,58

3                      Elín Þórdís Pálsdóttir / Tryggur frá Austurkoti                                                   4,92

Niðurstöður T3 Ungmennaflokkur A-úrslit

1                      Benjamín Sandur Ingólfsson / Freri frá Vetleifsholti 2                                      7,00

2                      Þorgils Kári Sigurðsson / Vakar frá Efra-Seli                                                    6,39

3                      Martta Uusitalo / Glampi frá Auðsholtshjáleigu                                               6,33

4                      Björgvin Viðar Jónsson / Vísa frá Högnastöðum 2                                            5,94

5                      Bríet Guðmundsdóttir / Gígja frá Reykjum                                                       5,83

Niðurstöður T3 Unglingaflokkur A-úrslit

1                      Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi                                             6,72

2                      Glódís Rún Sigurðardóttir / Dáð frá Jaðri                                                         6,67

3                      Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri                                                      6,39

4                      Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd                                  5,44

5                      Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi                                              5,22

Niðurstöður T3 Barnaflokkur A-úrslit

1                      Védís Huld Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík                                              6,56

2                      Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I                                                   5,33

3                      Hjörtur Snær Halldórsson / Greifi frá Hóli                                                         0,00

                                                                                                                                                                        

Niðurstöður F2 2.flokkur A-úrslit

1                      Svanhildur Hall / Þeyr frá Holtsmúla 1                                                             6,33

2                      Vilborg Smáradóttir / Þoka frá Þjóðólfshaga 1                                                 5,95

3                      Hrafnhildur H Guðmundsdóttir / Stirnir frá Fornustöðum                                  5,33

4                      Þórey Helgadóttir / Gáll frá Dalbæ                                                                  5,10

5                      Ágústa Rut Haraldsdóttir / Ágústínus frá Sauðafelli                                          3,69

Niðurstöður F2 Ungmennaflokkur A-úrslit

1                      Gústaf Ásgeir Hinriksson / Milljarður frá Barká                                                  6,93

2                      Finnur Jóhannesson / Freyþór frá Mosfellsbæ                                                  6,29

3                      Ásdís Brynja Jónsdóttir / Sleipnir frá Runnum                                                  5,90

4                      Dagbjört Hjaltadóttir / Hríma frá Gunnlaugsstöðum                                         5,69

5                      Róbert Bergmann / Álfrún frá Bakkakoti                                                           5,60

Niðurstöður F2 Unglingaflokkur A-úrslit

1                      Thelma Dögg Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi                                              6,60

2                      Herdís Lilja Björnsdóttir / Byr frá Bjarnarnesi                                                    5,43

3                      Glódís Rún Sigurðardóttir / Bragi frá Efri-Þverá                                               4,81

4                      Þorvaldur Logi Einarsson / Ísdögg frá Miðfelli 2                                              3,55

Niðurstöður F2 1.flokkur A-úrslit

1              Henna Johanna Sirén / Gormur frá Fljótshólum 2                                   6,98

2              Hallgrímur Birkisson / Bóas frá Skúfslæk                                                   6,55

3              Jóhann Kristinn Ragnarsson / Narfi frá Áskoti                                           6,52

4              Hulda Björk Haraldsdóttir / Stormur frá Sólheimum                                 6,10

5              Sæmundur Sæmundsson / Saga frá Söguey                                           6,05

6              Herdís Rútsdóttir / Irpa frá Skíðbakka I                                                      5,38

A-úrslit meistaraflokkur Fjórgangur

1                      Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum                                                                   8,10

2                      Sigurður Óli Kristinsson / Hreyfill frá Vorsabæ II                                               7,80

3-4                   Árni Björn Pálsson / Flaumur frá Sólvangi                                                       7,53

3-4                   Viðar Ingólfsson / Ísafold frá Lynghóli                                                              7,53

5-6                   Guðmundur Björgvinsson / Straumur frá Feti                                                   7,30

5-6                   Bergur Jónsson / Katla frá Ketilsstöðum                                                           7,30

A-úrslit 1.flokkur fjórgangur

1                      Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Pétur-Gautur frá Strandarhöfði                         7,00

2                      Marie-Josefine Neumann / Lottó frá Kvistum                                                   6,77

3                      Jóhann Kristinn Ragnarsson / Bóas frá Húsavík                                                6,70

4                      Herdís Rútsdóttir / Vaka frá Sæfelli                                                                  6,47

5                      Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi                                          6,20

6                      Sæmundur Sæmundsson / Austri frá Úlfsstöðum                                              4,77

                                               

A-úrslit 2.flokkur fjórgangur

1                      Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni                                                    6,80

2-3                   Hrafnhildur H Guðmundsdóttir / Djákni frá Reykjavík                                        6,33

2-3                   Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Tign frá Vöðlum                                      6,33

4                      Lea Schell / Nótt frá Þjórsárbakka                                                                    6,10

5                      Eyrún Jónasdóttir / Maístjarna frá Kálfholti                                                      5,87

A-úrslit ungmennaflokkur fjórgangur

1              Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum                            6,80

 2              Dagmar Öder Einarsdóttir / Glóinn frá Halakoti                                        6,80

3              Dagbjört Hjaltadóttir / Súla frá Sælukoti                                                  6,37

4              Róbert Bergmann / Hrafn frá Bakkakoti                                                    6,27

5              Eygló Arna Guðnadóttir / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum                      6,03

A-úrslit Unglingaflokkur fjórgangur

1              Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík                                         6,47

2              Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri                                              6,33

3              Glódís Rún Sigurðardóttir / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli                             6,17

4              Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd                          6,13

5              Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri                                      5,97

A-Úrslit fjórgangur barnaflokkur

1              Védís Huld Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík                                      6,50

2              Lilja Dögg Ágústsdóttir / Strákur frá Hestasteini                                        6,03

3              Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I                                           5,93

4              Jón Ársæll Bergmann / Gola frá Bakkakoti                                               5,60

5              Hjörtur Snær Halldórsson / Greifi frá Hóli                                                 5,40

24 Feb, 2018

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 65223 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1440
Articles View Hits
1999656