Eftir að hafa legið í stórmótadvala síðustu vikurnar hefur Skeiðfélagsskepnunni vaxið ásmegin og rís nú úr fleti sínu, blæs í skeiðlúðrana af krafti og flytur hestamönnum boð um hina fjórðu skeiðleika. Verða leikarnir haldnir eins og lög gera ráð fyrir á Brávöllum á Selfossi,og verða haldnir annað kvöld fimmtudagskvöldið 7.ágúst klukkan 20:00. Við vonumst til að sjá sem flesta í brekkunni.
Dagskrá kvöldsins 20:00 :
- 250. metra skeið
- 150. metra skeið
- 100. metra (fljúgandi skeið)
250.metra skeið
1 |
Teitur Árnason |
Tumi frá Borgarhóli |
1 |
Ragnar Tómasson |
Branda frá Holtsmúla 1 |
1 |
Bjarni Bjarnason |
Dís frá Þóroddsstöðum |
2 |
Arna Ýr Guðnadóttir |
Hrafnhetta frá Hvannstóði |
2 |
Ævar Örn Guðjónsson |
Vaka frá Sjávarborg |
2 |
Hekla Katharína Kristinsdóttir |
Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II |
3 |
Jón Bjarni Smárason |
Virðing frá Miðdal |
3 |
Bergur Jónsson |
Minning frá Ketilsstöðum |
3 |
Sigurður Sigurðarson |
Drift frá Hafsteinsstöðum |
4 |
Eyjólfur Þorsteinsson |
Spyrna frá Vindási |
4 |
Teitur Árnason |
Jökull frá Efri-Rauðalæk |
150. metra skeið
1 |
Guðrún Elín Jóhannsdóttir |
Askur frá Efsta-Dal I |
1 |
Daníel Ingi Larsen |
Dúa frá Forsæti |
1 |
Sigvaldi Lárus Guðmundsson |
Þrándur frá Skógskoti |
2 |
Ragnar Tómasson |
Abba frá Strandarbakka |
2 |
Bjarni Bjarnason |
Blikka frá Þóroddsstöðum |
2 |
Erling Ó. Sigurðsson |
Hnikar frá Ytra-Dalsgerði |
3 |
Jóhann Valdimarsson |
Eskja frá Efsta-Dal I |
3 |
Kjartan Ólafsson |
Brík frá Laugabóli |
4 |
Sigurður Sigurðarson |
Snælda frá Laugabóli |
4 |
Guðrún Elín Jóhannsdóttir |
Barón frá Efsta-Dal I |
100.metra (fljúgandi skeið)
1 |
Vigdís Matthíasdóttir |
Vera frá Þóroddsstöðum |
2 |
Camilla Petra Sigurðardóttir |
Blikka frá Þóroddsstöðum |
3 |
Bjarni Bjarnason |
Kóngur frá Efsta-Dal II |
4 |
Kjartan Ólafsson |
Brík frá Laugabóli |
5 |
Sigurður Sigurðarson |
Drift frá Hafsteinsstöðum |
6 |
Hekla Katharína Kristinsdóttir |
Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II |
7 |
Guðmar Þór Pétursson |
Viljar frá Skjólbrekku |
8 |
Teitur Árnason |
Jökull frá Efri-Rauðalæk |
9 |
Bjarni Birgisson |
Stormur frá Reykholti |
10 |
Ragnar Tómasson |
Branda frá Holtsmúla 1 |
11 |
Lárus Jóhann Guðmundsson |
Tinna frá Árbæ |
12 |
Gísli Gíslason |
Gola frá Stokkseyri |
13 |
Bjarni Bjarnason |
Dís frá Þóroddsstöðum |
14 |
Kjartan Ólafsson |
Vörður frá Laugabóli |
15 |
Sigurður Sigurðarson |
Snælda frá Laugabóli |
16 |
Jón Bjarni Smárason |
Virðing frá Miðdal |
17 |
Eyjólfur Þorsteinsson |
Spyrna frá Vindási |
18 |
Sigvaldi Lárus Guðmundsson |
Sóldögg frá Skógskoti |
19 |
Sigurður Ólafsson |
Kamus frá Hákoti |