Ráslistar -  gæðinga og úrtökumót Sleipnis.Mótið er einnig úrtaka fyrir Hestamannafélögin Háfeta og Trausta........


Ráslisti                   
A flokkur


Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Sædís frá Hjarðartúni        Erlingur Erlingsson
2    2    V    Flagari frá Votmúla 1        Freyja Hilmarsdóttir
3    3    V    Gutti frá Hvammi        Jóhann G. Jóhannesson
4    4    V    Illingur frá Tóftum        Daníel Jónsson
5    5    V    Ómur frá Hurðarbaki        Reynir Þór Jónsson
6    6    V    Seifur frá Oddhóli        Páll Bragi Hólmarsson
7    7    V    Gylling frá Ytri-Skógum        Erlingur Erlingsson
8    8    V    Lykill frá Langholti II        Sandra Dögg Garðarsdóttir
9    9    V    Egill frá Efsta-Dal II        Einar Öder Magnússon
10    10    V    Vafi frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
11    11    V    Þyrnir frá Þóroddsstöðum        Bjarni Bjarnason
12    12    V    Gammur frá Skíðbakka 3        Arnar Bjarki Sigurðarson
13    13    V    Glitnir frá Hallanda 2        Erlingur Erlingsson
14    14    V    Óðinn frá Súluholti        Brynjar Jón Stefánsson
15    15    V    Dröfn frá Akurgerði        Sigursteinn Sumarliðason
16    16    V    Nói frá Votmúla 1        Freyja Hilmarsdóttir
17    17    V    Hreimur frá Syðri-Gróf 1        Björn Heiðrekur Eiríksson
18    18    V    Ársól frá Bakkakoti        Þórir Níels Jónsson
19    19    V    Léttir frá Eystri-Hól        Jakobína Jónsdóttir
20    20    V    Þytur frá Kálfhóli 2        Sigríður Pjetursdóttir
21    21    V    Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum        Einar Öder Magnússon
22    22    V    Gjafar frá Þingeyrum        Sigursteinn Sumarliðason
B flokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Hugrenning frá Pálsbæ        Jón Reynir Jónsson
2    2    V    Páfi frá Minni-Borg        Sigurjón Örn Björnsson
3    3    V    Svarti Pétur frá Litlu-Sandvík        Stefán Hauksson
4    4    V    Glóð frá Syðra-Velli        Brynjar Jón Stefánsson
5    5    V    Nn frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
6    6    V    Vísir frá Þóroddsstöðum        Þorkell Bjarnason
7    7    V    Gyðja frá Þorlákshöfn        Daði  Kristjánsson
8    8    V    Styrmir frá Reykjavík        Sigurður Vignir Matthíasson
9    9    V    Hrafn frá Halakoti        Svanhvít Kristjánsdóttir
10    10    V    Sunna-Rós frá Úlfljótsvatni        Þórður Þorgeirsson
11    11    V    Baltasar frá Strönd        Páll Bragi Hólmarsson
12    12    V    Fengur frá Garði        Guðmundur Þorkelsson
13    13    V    Haukur frá Syðri-Gróf 1        Björn Heiðrekur Eiríksson
14    14    V    Dropi frá Stóra-Dal        Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir
15    15    V    Gustur frá Ormsstöðum        Stefán Hauksson
16    16    V    Farsæll frá Neskaupstað        Elsa Magnúsdóttir
17    17    V    Nn frá Laugarvatni        Þorkell Bjarnason
18    18    V    Vísir frá Syðri-Gróf 1        Einar Öder Magnússon
19    19    V    Stolt frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
20    20    V    Víkingur frá Voðmúlastöðum        Brynjar Jón Stefánsson
21    21    V    Reginn frá Ögmundarstöðum        Sigurjón Örn Björnsson
22    22    V    Gormur frá Selfossi        Olil Amble
23    23    V    Steinar frá Velli II        Páll Bragi Hólmarsson
24    24    V    Bylgja (Ljósbrá) frá Búðardal        Elsa Magnúsdóttir
25    25    V    Sleipnir frá Hvammi        Jón  Haraldsson
26    26    V    Fúga frá Hestheimum        Lísa Rist Christiansen
Barnaflokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Ósk frá Reykjakoti        Kristín Líf Þórisdóttir
2    2    V    Ösp frá Litlu-Sandvík        Sigríður Óladóttir
3    3    V    Kubbur frá Miðengi        Halldór Þorbjörnsson
4    4    V    Mökkur frá Hólmahjáleigu        Dagmar Öder Einarsdóttir
5    5    V    Fjölnir frá Reykjavík        Erlendur Ágúst Stefánsson
6    6    V    Ögri frá Hárlaugsstöðum        Díana Kristín Sigmarsdóttir
Skeið 100m

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Vorboði frá Höfða        Sigursteinn Sumarliðason
2    2    V    Nn frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
3    3    V    Nn frá Halakoti        Einar Öder Magnússon
4    4    V    Gammur frá Skíðbakka 3        Arnar Bjarki Sigurðarson
5    5    V    Hreimur frá Syðri-Gróf 1        Björn Heiðrekur Eiríksson
6    6    V    Sátt frá Selfossi        Páll Bragi Hólmarsson
7    7    V    Höttur frá Framnesi        Guðni Guðjónsson
8    8    V    Fluga frá Síðu        Kjartan Kristgeirsson
9    9    V    Þoka frá Hörgslandi II        Þorkell Bjarnason
10    10    V    Seifur frá Laugarvatni        Bjarni Bjarnason
Skeið 150m

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Faldur frá Köldukinn        Jón Kristinn Hafsteinsson
2    1    V    Gammur frá Skíðbakka 3        Arnar Bjarki Sigurðarson
3    1    V    Yrpa frá Þóroddsstöðum        Bjarni Bjarnason
4    2    V    Hetja frá Kaldbak        Guðjón Sigurðsson
5    2    V    Sátt frá Selfossi        Páll Bragi Hólmarsson
6    2    V    Hrafnar frá Efri-Þverá        Þráinn Ragnarsson
7    3    V    Gerpla frá Laugarvatni        Sigurjón Örn Björnsson
8    3    V    Líf frá Halakoti        Svanhvít Kristjánsdóttir
9    3    V    Vorboði frá Höfða        Sigursteinn Sumarliðason
10    4    V    Skúmur frá Hurðarbaki        Jón Kristinn Hafsteinsson
Skeið 250m

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Davíð frá Sveinatungu        Einar Öder Magnússon
2    1    V    Reykur frá Búlandi        Ólafur Þórðarson
3    1    V    Gassi frá Mosfellsbæ        Þráinn Ragnarsson
4    2    V    Tvistur frá Þóroddsstöðum        Daníel Jónsson
Töltkeppni                   
1. flokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Reginn frá Ögmundarstöðum        Sigurjón Örn Björnsson
2    1    V    Skuggi frá Litlu-Sandvík        Katrín Stefánsdóttir
3    2    H    Nútíð frá Skarði        Hekla Katharína Kristinsdóttir
4    2    H    Þota frá Efra-Seli        Sævar Örn Sigurvinsson
5    3    H    Forkur frá Lynghóli        Kim Allan Andersen
6    3    H    Baltasar frá Strönd        Páll Bragi Hólmarsson
7    4    H    Hugrenning frá Pálsbæ        Jón Reynir Jónsson
8    5    V    Páfi frá Minni-Borg        Sigurjón Örn Björnsson
9    5    V    Lúkas frá Ásmúla        Barbara Meyer
10    6    V    Þór frá Blönduósi        Sissel Tveten
11    6    V    Sprettur frá Glæsibæ        Axel Ómarsson
12    7    V    Loki frá Skeiðháholti 3        Gunnar Jónsson
13    7    V    Kristall frá Reykjavík        Sigurjón Örn Björnsson
14    8    V    Gormur frá Selfossi        Olil Amble
15    8    V    Lilja frá Ásmúla        Barbara Meyer
16    9    V    Borði frá Fellskoti        Sigursteinn Sumarliðason
17    9    V    Stormur frá Svalbarðseyri        Sigurður V. Ragnarsson
18    10    H    Tvistur frá Nýjabæ        Guðmundur Baldvinsson
19    10    H    Stolt frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
20    11    H    Draumur frá Hestheimum        Kim Allan Andersen
21    11    H    Kaldalóns frá Köldukinn        Svanhvít Kristjánsdóttir
22    12    H    Eygló frá Hornafirði        Guðjón Sigurðsson
23    12    H    Djákni frá Minni-Borg        Sigurjón Örn Björnsson
Unglingaflokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Gjálp frá Langholti II        Sandra Dögg Garðarsdóttir
2    2    V    Blesi frá Laugarvatni        Arnar Bjarki Sigurðarson
3    3    V    Blær frá Efsta-Dal I        Kristbjörg Guðmundsdóttir
4    4    V    Birta frá Bár        Kristrún Steinþórsdóttir
5    5    V    Herkúles frá Holtsmúla        Linda Dögg Snæbjörnsdóttir
6    6    V    Skjálfti frá Frá Kolsholti        Sigurbjörg Eva Sigurðardóttir
7    7    V    Kolskeggur frá Gerðum        Guðbjörn Tryggvason
Ungmennaflokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Glaumdís frá Kolsholti 2        Guðjón Sigurðsson
2    2    V    Fífill frá Hávarðarkoti        Ástgeir Rúnar Sigmarsson
3    3    V    Móses frá Litla-Hofi        Ólöf Guðmundsdóttir
4    4    V    Gúndi frá Krossi        Bjarni Sveinsson
5    5    V    Ígull frá Laugarvatni        Ragnheiður Bjarnadóttir
6    6    V    Tjáning frá Miklaholti        Sigrún Arna Brynjarsdóttir
7    7    V    Eyk frá Stóra Hildisey        Bára Brindis kristánsdóttir
8    8    V    sleipnir frá selfossi        Ármann Sverrisson

Gæðingamót Sleipnis og úrtaka vegna Landsmóts
verður haldið helgina 31mai-1jún nk á Brávöllum.

Keppt verður í eftirtöldum flokkum:

Barna, unglinga ,ungmennaflokki. B flokki og A flokki Gæðinga. 150m og 250m skeiði og 100m flugaskeiði.

SS Tölt opinn flokkur Opið.
Peningaverðlaun samtals 100.000 Gef, Sláturfélag Suðurland.

Hestamannafélögin Trausti og Háfeti munu fá að nýta forkeppni mótsins til að velja fulltrúa sína á Landsmót en einungis Sleipnismenn ríða til úrslita á mótinu.

Trausta og Háfetamönnum er bent á að skrá hjá eftirfarandi aðilum:
Trausti efstadal@efstadal.is Björg sími:8621626

Háfeti litlaland@simnet.is Sveinn sími:4833884-8921661

Til þess að skráningin sé tekin gild þarf að vera búið að leggja inn á reikning fyrir kl 16.00 föstudaginn 30. maí.
Reikningur: 152-26-100774. kt.590583-0309.

Dagskrá og ráslistar verða birtir á fimmtudag.

Við skráningu þarf að gefa upp nafn og kennitölu knapa, nafn og fæðingarnúmer hests og keppnisgrein.

Hægt er að senda skráningu á netfangið steindor@emax.is

Skráning fer fram í Hliðskjálf þriðjudagskvöld 27 mai frá kl: 20.00- 22:00 í síma: 4822802. 8663508 og 8484611

Keppnisgjöld verða kr 2500 pr grein fyrir fullorðna en 2000kr fyrir börn unglinga og ungmenni.

Með von um góða þáttöku.

Kveðja frá Mótanefnd.

Fyrsta alvöru útimót ársins verður haldið dagana 25-27 apríl á Mánagrund í Keflavík. Keppt verður í öllum flokkum og greinum ef næg þátttaka fæst.

Mótið er World Ranking


Skráning fer fram í Reiðhöllinni, Mánagrund mánudaginn 21 apríl milli kl 20-22 og í símum: 893-0304 861-0012 695-0049 891-9757 848-6973 861-2030 866-0054

Skráningagjald 3.000 kr fyrsta grein, 2000 eftir það, nema pollar 500 kr. Greiðsla fer fram við skráningu.

Munið fæðinganúmer (IS-númer) hrossanna. Hrossin verða að vera grunnskráð í Worldfeng.

Kveðja
Mótanefnd Mána

Firmakeppni Sleipnis verður haldin laugardaginn 26. apríl næstkomandi.

Dagskráin verður sem hér segir;
    12:00-12:50 Skrá¡ning og númerum úthlutað á­ Hlíðarskjálf
    13:00 Hópreið lagt af stað frá Hliðskjálf
             Fjölmennum öll og sýnum samstöðu með glæsilegum hópi!
    14:00 Mót hefst.
             Unghrossaflokkur – árgangur 2003-2004
             Barnaflokkur
             Unglingaflokkur
             Ungmennaflokkur
             Opinn flokkur
             Verðlaun afhent fyrir 5 efstu sætin í hverjum flokki.

Kaffisala að loknu móti í Hlíðskálf.
Látum okkur ekki vanta þar og styrkjum félagsstarfið með því að njóta góðra veitinga.
Vonumst til að sjá sem flesta,

Nefndin
Firmakeppni Sleipnis 2008

Vetrarmótinu sem halda átti nk. laugard. 5. april, verður frestað til sunnudagsins 6. april.

Mótið hefst kl 14 á Brávöllum en skráning er á staðnum frá kl 13. Þetta er gert vegna upprifjunarnámskeiðs íþróttadómara sem haldið er á laugardeginum.Kveðja, mótanefnd Sleipnis

Keppt verður í öllum flokkum í tölti og einnig verður keppt í 100m skeiði og flokki unghrossa, hross fædd 2003 og 2004.

Mótið er opið fyrir utanfélagsmenn.

Skráningargöld. Börn, unglingar ungmenni. 1000 fyrir Sleipnisfélaga 2000 utanfélags.
Áhugamenn og Opinn fl. 1500/3000.

Verðlaunaafhending verður síðan haldin í Hliðskjálf að móti loknu.

Mótanefnd áskilur sér rétt til að fresta eða færa mótið og fer það eftir veðri og aðstæðum.

Konukvöld Hestamannafélagsins Sleipnis

miðvikudagskvöldið 30.apríl 2008, 

kl. 20.00 í Hliðskjálf

Dagskrá kvöldsins;
    Ræðumaður :-)
    Tískusýning, glens og grín, happadrætti.
    Jón Bjarna sér um að allar skemmti sér frábærlega !

Þar sem þetta er fyrsta konukvöldið á vegum Sleipnis og ekki vitað um kostnað né þátttöku eru konur beðnar um að hafa með sér smárétti eða snakk á hlaðborðið :-)

Bjór, hvítvín og rauðvín verður selt á staðnum.

Miðaverð kr. 1500
Miðasala í Hliðskjálf mánud. 21. apríl og þriðjud. 22. apríl kl. 17-19.

Upplýsingar: 8487778 ( Rut ) 8621909 ( Margrét ) 8642972 ( Ingibjörg )

Sleipniskonur og aðrar hestakonur eru hvattar til að koma og eiga skemmtilaga kvöldstund saman í góðum félagsskap.

Undirbúningsnefnd.

More Articles ...

Page 154 of 155

22 Aug, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Ágúst
22Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
29Ágú Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

September
5Sep Mið 8:00 - 11:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 113 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1516
Articles View Hits
2290886