Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar 2 – Ráslistar

Aðrir Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins árið 2021 fara fram á Brávöllum á Selfossi miðvikudagskvöldið 23.júní og hefjast þeir klukkan 20:00.

Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa alla verðlaunagripi á Skeiðleikum auk þess að veita stigahæsta knapa sumarsins 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni. Auk þess hlýtur stigahæsti knapi farandbikarinn Öderinn sem er gefinn af Gunnari og Kristbjörgu í Auðsholtshjáleigu.

Skeiðleikarnir eru í beinni á www.alendis.tv

Dagskrá

250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra flugskeið

Rásraðir og knapar:

Rásröð

Knapi

Hestur

 
       

1

Brynjar Nói Sighvatsson

Nn frá Oddhóli

1

Ívar Örn Guðjónsson

Funi frá Hofi

 

1

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

2

Páll Bragi Hólmarsson

Vörður frá Hafnarfirði

2

Bjarni Bjarnason

Þröm frá Þóroddsstöðum

2

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

3

Þórarinn Ragnarsson

Bína frá Vatnsholti

3

Ævar Örn Guðjónsson

Sneis frá Ytra-Dalsgerði

3

Ólafur Örn Þórðarson

Lækur frá Skák

4

Herdís Rútsdóttir

Draumur frá Skíðbakka I

4

Helgi Gíslason

Hörpurós frá Helgatúni

4

Þráinn Ragnarsson

Blundur frá Skrúð

5

Ingibergur Árnason

Flótti frá Meiri-Tungu 1

5

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

5

Hinrik Bragason

Pía frá Lækjarbotnum

       
       

1

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

1

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

1

Þorgeir Ólafsson

Ögrunn frá Leirulæk

2

Erlendur Ari Óskarsson

Dama frá Hekluflötum

2

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

2

Ingibergur Árnason

Sólveig frá Kirkjubæ

3

Konráð Valur Sveinsson

Ullur frá Torfunesi

3

Árni Sigfús Birgisson

Dimma frá Skíðbakka I

3

Jakob Svavar Sigurðsson

Jarl frá Kílhrauni

4

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Auðna frá Hlíðarfæti

4

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

       
       

1

Páll Bragi Hólmarsson

Píla frá Saurbæ

2

Ólafur Örn Þórðarson

Ekra frá Skák

3

Þórey Þula Helgadóttir

Þótti frá Hvammi I

4

Þorgeir Ólafsson

Ögrunn frá Leirulæk

5

Helgi Gíslason

Hörpurós frá Helgatúni

6

Thelma Dögg Tómasdóttir

Storð frá Torfunesi

7

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli

8

Guðjón Sigurðsson

Úlfur frá Hestasýn

9

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

10

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

11

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

12

Ingibergur Árnason

Sólveig frá Kirkjubæ

13

Guðbjörn Tryggvason

Kjarkur frá Feti

14

Óskar Örn Hróbjartsson

Iða frá Svörtuloftum II

15

Kjartan Ólafsson

Stoð frá Vatnsleysu

16

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Ögri frá Bergi

17

Kristófer Darri Sigurðsson

Gnúpur frá Dallandi

18

Jónas Már Hreggviðsson

Kolbrá frá Hrafnsholti

17 Oct, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Sækja um Viðrunarhólf

Vidrunarholf

Skipulagmál

Skipulagsmal

 



Reiðhöll dagatal


Október
17Okt Sun 8:00 - 17:00 Frátekin v. Reiðmaðurinn 
18Okt Mán 10:20 - 12:40 Frátekin-FSU_reiðkennsla 
18Okt Mán 15:00 - 20:00 Frátekin v.Æskulýðsstarf 

Hliðskjálf dagatal


Október
18Okt Mán 19:00 - 21:30 Frátekið v. Húsnefnd 
19Okt Þri 19:30 - 22:30 Frátekin v. Stjórn 
21Okt Fim 17:00 - 18:00 Frátekin v. Sleipni 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 388 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1970
Articles View Hits
6173153