Opið gæðingamót Sleipnis fer fram laugardaginn 26.júní á Brávöllum á Selfossi þar sem keppt verður í ýmsum flokkum gæðingakeppninnar.

Fimm efstu knapar/hestar í hverjum flokki ríða til úrslita. 

Gæðingatöltflokkar ungmenna og fullorðinna hafa verið sameinaðir og eins gæðingatölt unglinga og barna.

Hlökkum til að sjá ykkur á laugardag en hér fyrir neðan eru dagskrá og ráslistar mótsins birt með fyrirvara um mannleg mistökt.

Dagskrá

 

09:00 – Forkeppni Unglingaflokkur
09:40 – Forkeppni B-flokkur gæðinga

10:30 – Forkeppni B-flokkur ungmenna

10:50 – Forkeppni Barnaflokkur

11:10 – Forkeppni A-flokkur ungmenna

11:30 – Forkeppni C-flokkur

Hádegishlé

13:00 – Forkeppni A-flokkur 

14:00 – Forkeppni Gæðingatölt unglinga/barna

14:15 – Forkeppni Gæðingatölt fullorðinna/ungmenna

14:30 – A-úrslit unglingaflokkur
14:50 – A-úrslit barnaflokkur

15:10 – A úrslit B-flokkur ungmenna

15:30 – A-úrslit C-flokkur

15:50 – A úrslit gæðingatölt unglinga/barna

Kaffihlé

16:30 – A-úrslit gæðingatölt fullorðinna/ungmenna

16:50 – A-úrslit A-flokkur ungmenna

17:10 – A-úrslit B-flokkur

17:30 – A-úrslit A-flokkur

Ráslistar

Nr.

Knapi

Hestur

 

A flokkur Gæðingaflokkur 1

 

1

Bjarni Sveinsson

Sturla frá Bræðratungu

2

Jónas Már Hreggviðsson

Kolbeinn frá Hrafnsholti

3

Þorgils Kári Sigurðsson

Jarl frá Kolsholti 3

4

Ingimar Baldvinsson

Hákon frá Hólaborg

5

Kristín Magnúsdóttir

Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk

6

Jón Herkovic

Platína frá Velli II

7

Larissa Silja Werner

Fálki frá Kjarri

8

Sigursteinn Sumarliðason

Gifta frá Dalbæ

9

Bjarni Sveinsson

Snækollur frá Selfossi

10

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Bjarmi frá Litlu-Tungu 2

11

Matthías Leó Matthíasson

Heiðdís frá Reykjum

       

B flokkur Gæðingaflokkur 1

 

1

Jón Herkovic

Elíta frá Ásgarði vestri

2

Marion Duintjer

Borði frá Hábæ

3

Bjarni Sveinsson

Snar frá Kvíarhóli

4

Helgi Þór Guðjónsson

Veigar frá Sauðholti 2

5

Þorgils Kári Sigurðsson

Sædís frá Kolsholti 3

6

Jóhann Kristinn Ragnarsson

Farsæll frá Hafnarfirði

7

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Zophonías frá Klukku

8

Matthías Leó Matthíasson

Kolka frá Leirubakka

9

Ævar Örn Guðjónsson

Svört frá Arnarstaðakoti

10

Annie Ivarsdottir

Hörður frá Arnarstöðum

11

Sigursteinn Sumarliðason

Aldís frá Árheimum

12

Soffía Sveinsdóttir

Hrollur frá Hrafnsholti

13

Bjarni Sveinsson

Akkur frá Holtsmúla 1

       

B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1

 

1

Dagbjört Skúladóttir

Vök frá Auðsholtshjáleigu

2

Kári Kristinsson

Stormur frá Hraunholti

3

Unnsteinn Reynisson

Styrkur frá Hurðarbaki

4

Dagbjört Skúladóttir

Hugur frá Auðsholtshjáleigu

       

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1

 

1

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Fjöður frá Hrísakoti

2

Ævar Kári Eyþórsson

Mýra frá Skyggni

3

Margrét Bergsdóttir

Rita frá Ketilhúshaga

4

Hrefna Sif Jónasdóttir

Hrund frá Hrafnsholti

5

Sigurður Steingrímsson

Ástríkur frá Hvammi

6

Oddur Carl Arason

Tinni frá Laugabóli

7

Birna Diljá Björnsdóttir

Hófý frá Hjallanesi 1

8

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Huld frá Arabæ

9

Ævar Kári Eyþórsson

Sörli frá Litlu-Sandvík

10

Sigríður Pála Daðadóttir

Óskadís frá Miðkoti

       

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1

 

1

Þórhildur Lotta Kjartansdóttir

Særún frá Múla

2

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Gjafar frá Þverá I

3

Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir

Valur frá Hjarðartúni

4

Þórhildur Lotta Kjartansdóttir

Göldrun frá Hákoti

       

C flokkur Gæðingaflokkur 1

 

1

Þórdís Sigurðardóttir

Gljái frá Austurkoti

2

Lóa Sjöfn Svansdóttir

Freyja frá Garðabæ

3

Jóhannes Óli Kjartansson

Hágangur frá Selfossi

4

Freydís Gunnarsdóttir

Limra frá Hafsteinsstöðum

       

A flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1

 

1

Dagbjört Skúladóttir

Feykja frá Auðsholtshjáleigu

2

Unnsteinn Reynisson

Hrappur frá Breiðholti í Flóa

3

Jónína Baldursdóttir

Heimir frá Flugumýri II

       

Gæðingatölt-fullorðinsflokkur Gæðingaflokkur 1

1

Jón Herkovic

Elíta frá Ásgarði vestri

2

Emilia Staffansdotter

Náttar frá Hólaborg

3

Ingimar Baldvinsson

Hilmar frá Hólaborg

4

Sigurlín F Arnarsdóttir

Krúsilíus frá Herríðarhóli

5

Kári Kristinsson

Stormur frá Hraunholti

       

Gæðingatölt-unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1

1

Þórhildur Lotta Kjartansdóttir

Göldrun frá Hákoti

2

Oddur Carl Arason

Tinni frá Laugabóli

3

Birna Diljá Björnsdóttir

Hófý frá Hjallanesi 1

4

Ásta Dís Ingimarsdóttir

Stúlka frá Hólaborg

5

Þórhildur Lotta Kjartansdóttir

Særún frá Múla

26 Jul, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Sækja um

Vidrunarholf

Reiðhöll dagatal


Júlí
29Júl Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 

Ágúst
5Ágú Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 
12Ágú Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 

Hliðskjálf dagatal


Ágúst
7Ágú Lau 19:00 - 23:00 Frátekin v. húsnefnd 
21Ágú Lau 12:00 - 18:00 Frátekið húsnefnd 

Október
16Okt Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 

Vellir dagatal


Júlí
27Júl Þri 20:00 - 23:00 Skeiðbrautin er lokuð 

Ágúst
17Ágú Þri 20:00 - 23:00 Skeiðbrautin er lokuð 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 548 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1950
Articles View Hits
5747258