Skeiðleikar í kvöld – dagskrá og ráslistar

Þriðju Skeiðleikar Skeiðfélagsins og Baldvins og Þorvaldar fara fram í kvöld, 21.júlí, og hefjast þeir klukkan 20:00 á 250 metra skeiði.

Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa alla verðlaunagripi á Skeiðleikum auk þess að veita stigahæsta knapa sumarsins 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni. Auk þess hlýtur stigahæsti knapi farandbikainn Öderinn sem er gefinn af Gunnari og Kristbjörgu í Auðsholtshjáleigu.

Skeiðleikarnir eru í beinni á www.alendis.tv

Ráslistar:

Holl

Knapi

Hestur

 

150 metra skeið

   

1

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Auðna frá Hlíðarfæti

1

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

2

Þórarinn Ragnarsson

Bína frá Vatnsholti

2

Ólafur Örn Þórðarson

Lækur frá Skák

3

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

3

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

4

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

4

Skúli Þór Jóhannsson

Eyja frá Miðsitju

5

Karin Emma Emerentia Larsson

Tign frá Fornusöndum

5

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

6

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

6

Glódís Rún Sigurðardóttir

Þröm frá Þóroddsstöðum

7

Kjartan Ólafsson

Hilmar frá Flekkudal

       

250 metra skeið

   

1

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

1

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

2

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

2

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

3

Konráð Valur Sveinsson

Tangó frá Litla-Garði

3

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

       

100 metra skeið

   

1

Kristófer Darri Sigurðsson

Gnúpur frá Dallandi

2

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

3

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

4

Skúli Þór Jóhannsson

Eyja frá Miðsitju

5

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

6

Ólafur Örn Þórðarson

Ekra frá Skák

7

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

8

Guðbjörn Tryggvason

Kjarkur frá Feti

9

Sævar Leifsson

Glæsir frá Fornusöndum

10

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

11

Kjartan Ólafsson

Stoð frá Vatnsleysu

12

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

Snædís frá Kolsholti 3

13

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

17 Oct, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Sækja um Viðrunarhólf

Vidrunarholf

Skipulagmál

Skipulagsmal

 



Reiðhöll dagatal


Október
17Okt Sun 8:00 - 17:00 Frátekin v. Reiðmaðurinn 
18Okt Mán 10:20 - 12:40 Frátekin-FSU_reiðkennsla 
18Okt Mán 15:00 - 20:00 Frátekin v.Æskulýðsstarf 

Hliðskjálf dagatal


Október
18Okt Mán 19:00 - 21:30 Frátekið v. Húsnefnd 
19Okt Þri 19:30 - 22:30 Frátekin v. Stjórn 
21Okt Fim 17:00 - 18:00 Frátekin v. Sleipni 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 589 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1970
Articles View Hits
6173186