Skeiðleikar í kvöld – dagskrá og ráslistar

Þriðju Skeiðleikar Skeiðfélagsins og Baldvins og Þorvaldar fara fram í kvöld, 21.júlí, og hefjast þeir klukkan 20:00 á 250 metra skeiði.

Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa alla verðlaunagripi á Skeiðleikum auk þess að veita stigahæsta knapa sumarsins 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni. Auk þess hlýtur stigahæsti knapi farandbikainn Öderinn sem er gefinn af Gunnari og Kristbjörgu í Auðsholtshjáleigu.

Skeiðleikarnir eru í beinni á www.alendis.tv

Ráslistar:

Holl

Knapi

Hestur

 

150 metra skeið

   

1

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Auðna frá Hlíðarfæti

1

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

2

Þórarinn Ragnarsson

Bína frá Vatnsholti

2

Ólafur Örn Þórðarson

Lækur frá Skák

3

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

3

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

4

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

4

Skúli Þór Jóhannsson

Eyja frá Miðsitju

5

Karin Emma Emerentia Larsson

Tign frá Fornusöndum

5

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

6

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

6

Glódís Rún Sigurðardóttir

Þröm frá Þóroddsstöðum

7

Kjartan Ólafsson

Hilmar frá Flekkudal

       

250 metra skeið

   

1

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

1

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

2

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

2

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

3

Konráð Valur Sveinsson

Tangó frá Litla-Garði

3

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

       

100 metra skeið

   

1

Kristófer Darri Sigurðsson

Gnúpur frá Dallandi

2

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

3

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

4

Skúli Þór Jóhannsson

Eyja frá Miðsitju

5

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

6

Ólafur Örn Þórðarson

Ekra frá Skák

7

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

8

Guðbjörn Tryggvason

Kjarkur frá Feti

9

Sævar Leifsson

Glæsir frá Fornusöndum

10

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

11

Kjartan Ólafsson

Stoð frá Vatnsleysu

12

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

Snædís frá Kolsholti 3

13

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

26 Jul, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Sækja um

Vidrunarholf

Reiðhöll dagatal


Júlí
29Júl Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 

Ágúst
5Ágú Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 
12Ágú Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 

Hliðskjálf dagatal


Ágúst
7Ágú Lau 19:00 - 23:00 Frátekin v. húsnefnd 
21Ágú Lau 12:00 - 18:00 Frátekið húsnefnd 

Október
16Okt Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 

Vellir dagatal


Júlí
27Júl Þri 20:00 - 23:00 Skeiðbrautin er lokuð 

Ágúst
17Ágú Þri 20:00 - 23:00 Skeiðbrautin er lokuð 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 237 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1950
Articles View Hits
5747704