Fjórðu Skeiðleikar Skeiðfélagsins og Baldvins og Þorvaldar verða haldnir á Brávöllum á Selfossi á morgun miðvikudagskvöld og hefjast þeir klukkan 19:30.

Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa alla verðlaunagripi á Skeiðleikum auk þess að veita stigahæsta knapa sumarsins 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni. Auk þess hlýtur stigahæsti knapi farandbikarinn Öderinn sem er gefinn af Gunnari og Kristbjörgu í Auðsholtshjáleigu.

Skeiðleikarnir eru í beinni á www.alendis.tv

Dagskrá

250 metra skeið

150 metra skeið

100 metra flugskeið

Skeið 250m P1 

1

Daníel Gunnarsson

Eining frá Einhamri 2

1

Árni Sigfús Birgisson

Dimma frá Skíðbakka I

1

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

2

Ingibergur Árnason

Sólveig frá Kirkjubæ

2

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

2

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

3

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

3

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

3

Daníel Gunnarsson

Kló frá Einhamri 2

Holl

Knapi

Hestur

 

Skeið 150m P3 

1

Herdís Rútsdóttir

Draumur frá Skíðbakka I

1

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

1

Jakob Svavar Sigurðsson

Ernir frá Efri-Hrepp

2

Kjartan Ólafsson

Hilmar frá Flekkudal

2

Páll Bragi Hólmarsson

Vörður frá Hafnarfirði

2

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

3

Fredrica Fagerlund

Snær frá Keldudal

3

Ingibergur Árnason

Flótti frá Meiri-Tungu 1

3

Daníel Gunnarsson

Ösp frá Fellshlíð

4

Erling Ó. Sigurðsson

Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

4

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Auðna frá Hlíðarfæti

4

Ívar Örn Guðjónsson

Funi frá Hofi

 

5

Konráð Valur Sveinsson

Laxnes frá Ekru

5

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

5

Klara Sveinbjörnsdóttir

Glettir frá Þorkelshóli 2

6

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

6

Haukur Baldvinsson

Sæmundur frá Hekluflötum

7

Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II

7

Þórarinn Ragnarsson

Bína frá Vatnsholti

Flugskeið 100m P2

1

Hilmar Þór Sigurjónsson

Þytur frá Litla-Hofi

2

Daníel Gunnarsson

Valdís frá Ósabakka

3

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

4

Haukur Baldvinsson

Sæmundur frá Hekluflötum

5

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Stólpi frá Svignaskarði

6

Katrín Ösp Bergsdóttir

Styrkur frá Hofsstaðaseli

7

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

8

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

9

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

10

Kristófer Darri Sigurðsson

Gnúpur frá Dallandi

11

Sævar Leifsson

Glæsir frá Fornusöndum

12

Jakob Svavar Sigurðsson

Ernir frá Efri-Hrepp

13

Þórarinn Ragnarsson

Stráksi frá Stóra-Hofi

14

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

Snædís frá Kolsholti 3

15

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sjóður frá Þóreyjarnúpi

16

Árni Sigfús Birgisson

Dimma frá Skíðbakka I

17

Kjartan Ólafsson

Stoð frá Vatnsleysu

18

Klara Sveinbjörnsdóttir

Stáltá frá Búrfelli

19

Jón Óskar Jóhannesson

Gnýr frá Brekku

20

Herdís Rútsdóttir

Draumur frá Skíðbakka I

21

Ágúst Gestur Guðbjargarson

Irma frá Eyjarkoti

22

Vilborg Smáradóttir

Klókur frá Dallandi

23

Ingibergur Árnason

Sólveig frá Kirkjubæ

17 Oct, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Sækja um Viðrunarhólf

Vidrunarholf

Skipulagmál

Skipulagsmal

 



Reiðhöll dagatal


Október
17Okt Sun 8:00 - 17:00 Frátekin v. Reiðmaðurinn 
18Okt Mán 10:20 - 12:40 Frátekin-FSU_reiðkennsla 
18Okt Mán 15:00 - 20:00 Frátekin v.Æskulýðsstarf 

Hliðskjálf dagatal


Október
18Okt Mán 19:00 - 21:30 Frátekið v. Húsnefnd 
19Okt Þri 19:30 - 22:30 Frátekin v. Stjórn 
21Okt Fim 17:00 - 18:00 Frátekin v. Sleipni 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 288 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1970
Articles View Hits
6173048