Miðvikudagur 26 Mai 
19:30 Skeðleikar

Fimmtudagur 27 Mai.
11:00-12:00 Viðtalstími yfirdómara s:8693530 Sigurður Kolbeinsson.

12:00 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-22

14:00 Kaffihlé

14:15 Fimmgangur F1 framh, 23-45
16:30 Fimmgangur F1 Ungmenni 1-20

18:30 Matarhlé.

19:30 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur 1-32

 Föstudagur 28 Mai.

09:00  Fjórgangur V2 1 flokkur 9 holl
10:15  Fjórgangur V2 2 flokkur  4 holl
10:45  Fjórgangur V1 Ungmenni 1-23

12:00 Matarhlé

13:00  Fjórgangur V2 Unglingar 8 holl
14:30  Fjórgangur V2 Barnaflokkur 3 holl
15:00  Fjórgangur V5 Barnaflokkur 3 holl

15:30 Kaffihlé

16:00  Tölt T1 meistaraflokkur 1-38

19:00 Matarhlé.

19:45 Gæðingaskeið allir flokkar Ungmenni, 1 flokkur, Meistaraflokkur.

Laugardagur 29. Mai.
09:00 Tölt T3 1 flokkur 5 holl
09:30 Tölt T2 meistaraflokkur 1-10
10:15  Tölt T1 Ungmennaflokkur 1-17                                               

11:30  Tölt T4 Unglingar 4 holl           

12:00 Matarhlé

12:45 Fimmgangur F2 1 flokkur 7 holl
14:00 Fimmgangur F2 unglingar 5 holl
15:00  Tölt T3 2 flokkur 4 holl

15:30 Kaffihlé

16:00 Tölt T3 unglingaflokkur 6 holl
16:45 Tölt T3 Barnaflokkur 3 holl 
17:00 Tölt T7 Barnaflokkur 4 holl
17:30 Tölt T2 Ungmenni 1-9

18:15 B úrslit F1 Meistaraflokkur

19:00 Matarhlé

19:30  B úrslit V1 Meistaraflokkur                                                 

20:00  B úrslit V2 1 flokkur

20:30  B úrslit V2 unglingaflokkur 

21:00  B úrslit V1 Ungmennaflokkur.

21:30  B úrslit T1 Meistaraflokkur.

 Sunnudagur 30 Mai.

09:00 A úrslit fjórgangur V2 börn. 
09:20 A úrslit fjórgangur V2 Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur V5 börn
10:00 A úrslit fjórgangur V2 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur V2 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur V1 Ungmenni.                                                                            
11:30 A úrslit fjórgangur V1 Meistaraflokkur.                                     

                                                                             
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur F2 1 flokkur.
13:30 A úrslit fimmgangur F1 ungmenna.

14:00 A úrslit fimmgangur F2 Unglinga
14:30 A úrslit fimmgangur F1 Meistaraflokkur.
15:00 A úrslit tölt T7 barnafl.
15:15  A úrslit tölt T3 unglinga.

15:30 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 2 flokkur

16:20 A úrslit tölt T3 börn                                                             

16:40 A úrslit tölt T4 unglingar
17:00 A úrslit tölt T2 ungmenni
17:20 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:40 A úrslit tölt T3 1.flokkur
18:00 A úrslit tölt T1 ungmenna  
18:30 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur
19.00 Mótslit.

 

 

15 Jun, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Sækja um

Vidrunarholf

Reiðhöll dagatal


Júní
17Jún Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 
17Jún Fim 9:00 - 12:00 Frátekin v. teymt undir börnum 17.júní 
21Jún Mán 9:00 - 15:00 Frátekin v. Reiðskóla Sleipnis 

Hliðskjálf dagatal


Júní
19Jún Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 
25Jún Fös 12:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Ágúst
21Ágú Lau 12:00 - 18:00 Frátekið húsnefnd 

Vellir dagatal


Júní
22Jún Þri 20:00 - 23:00 Lokað v. Skeiðleika 2 

Júlí
13Júl Þri 20:00 - 23:00 Skeiðbrautin er lokuð 
27Júl Þri 20:00 - 23:00 Skeiðbrautin er lokuð 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 216 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1938
Articles View Hits
5505667