Tölt T1

     

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

 

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1-2

Ragnhildur Haraldsdóttir

Úlfur frá Mosfellsbæ

7,83

1-2

Sigurður Sigurðarson

Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1

7,83

3

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Grímur frá Skógarási

7,80

4

Teitur Árnason

Taktur frá Vakurstöðum

7,77

5-6

Janus Halldór Eiríksson

Blíða frá Laugarbökkum

7,57

5-6

Þórarinn Eymundsson

Tumi frá Jarðbrú

7,57

7

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Dropi frá Kirkjubæ

7,50

8-9

Elvar Þormarsson

Heilun frá Holtabrún

7,43

8-9

Hekla Katharína Kristinsdóttir

Lilja frá Kvistum

7,43

10

Bylgja Gauksdóttir

Dröfn frá Feti

7,33

11

Teitur Árnason

Heiður frá Eystra-Fróðholti

7,30

12

Sigurður Sigurðarson

Þorsti frá Ytri-Bægisá I

7,20

13

Bjarni Sveinsson

Ferdinand frá Galtastöðum

7,13

14-15

Jóhann Kristinn Ragnarsson

Kvarði frá Pulu

7,07

14-15

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Safír frá Kvistum

7,07

16

Þórdís Inga Pálsdóttir

Fjalar frá Vakurstöðum

6,97

17

Haukur Baldvinsson

Krafla frá Austurási

6,93

18

Guðjón Sigurðsson

Ólga frá Miðhjáleigu

6,87

19-20

Bjarni Sveinsson

Akkur frá Holtsmúla 1

6,73

19-20

Þorgils Kári Sigurðsson

Fákur frá Kaldbak

6,73

21

Sigursteinn Sumarliðason

Stanley frá Hlemmiskeiði 3

6,67

22

Þorgils Kári Sigurðsson

Sædís frá Kolsholti 3

6,43

23

Ólafur Andri Guðmundsson

Ilmur frá Feti

6,37

24

Birta Ingadóttir

Hrönn frá Torfunesi

6,23

Fjórgangur V1

   

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hafþór Hreiðar Birgisson

Háfeti frá Hákoti

7,03

2

Benedikt Ólafsson

Bikar frá Ólafshaga

6,90

3

Hákon Dan Ólafsson

Styrkur frá Kvíarhóli

6,67

4

Hákon Dan Ólafsson

Hátíð frá Hólaborg

6,50

5

Hrund Ásbjörnsdóttir

Rektor frá Melabergi

6,47

6

Benedikt Ólafsson

Rökkvi frá Ólafshaga

6,43

7-8

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

6,40

7-8

Unnsteinn Reynisson

Styrkur frá Hurðarbaki

6,40

9

Kristín Hrönn Pálsdóttir

Gaumur frá Skarði

6,30

10

Jónína Baldursdóttir

Steinar frá Stuðlum

6,27

11

Ragnar Rafael Guðjónsson

Hólmi frá Kaldbak

6,20

12

Embla Þórey Elvarsdóttir

Kolvin frá Langholtsparti

6,13

13

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

6,10

14

Inga Dís Víkingsdóttir

Ósk frá Hafragili

6,07

15

Dagbjört Skúladóttir

Hugur frá Auðsholtshjáleigu

6,00

16

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Örvar frá Hóli

5,73

17

Herdís Lilja Björnsdóttir

Oddur frá Hárlaugsstöðum 2

5,70

18

Herdís Lilja Björnsdóttir

Þrumi frá Hafnarfirði

5,63

19

Sylvía Sól Magnúsdóttir

Spyrna frá Sólvangi

5,57

20

Glódís Rún Sigurðardóttir

Fáfnir frá Prestsbakka

0,00

Fjórgangur V1

   

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hafþór Hreiðar Birgisson

Háfeti frá Hákoti

7,03

2

Benedikt Ólafsson

Bikar frá Ólafshaga

6,90

3

Hákon Dan Ólafsson

Styrkur frá Kvíarhóli

6,67

4

Hákon Dan Ólafsson

Hátíð frá Hólaborg

6,50

5

Hrund Ásbjörnsdóttir

Rektor frá Melabergi

6,47

6

Benedikt Ólafsson

Rökkvi frá Ólafshaga

6,43

7-8

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

6,40

7-8

Unnsteinn Reynisson

Styrkur frá Hurðarbaki

6,40

9

Kristín Hrönn Pálsdóttir

Gaumur frá Skarði

6,30

10

Jónína Baldursdóttir

Steinar frá Stuðlum

6,27

11

Ragnar Rafael Guðjónsson

Hólmi frá Kaldbak

6,20

12

Embla Þórey Elvarsdóttir

Kolvin frá Langholtsparti

6,13

13

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

6,10

14

Inga Dís Víkingsdóttir

Ósk frá Hafragili

6,07

15

Dagbjört Skúladóttir

Hugur frá Auðsholtshjáleigu

6,00

16

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Örvar frá Hóli

5,73

17

Herdís Lilja Björnsdóttir

Oddur frá Hárlaugsstöðum 2

5,70

18

Herdís Lilja Björnsdóttir

Þrumi frá Hafnarfirði

5,63

19

Sylvía Sól Magnúsdóttir

Spyrna frá Sólvangi

5,57

20

Glódís Rún Sigurðardóttir

Fáfnir frá Prestsbakka

0,00

Fjórgangur V5

   

Barnaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hákon Þór Kristinsson

Andvari frá Kvistum

5,93

2

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Gjafar frá Þverá I

5,77

3

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Sólstjarna frá Sólvangi

5,70

4

Apríl Björk Þórisdóttir

Bruni frá Varmá

5,67

5

Þórhildur Helgadóttir

Kornelíus frá Kirkjubæ

5,60

6

Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir

Valur frá Hjarðartúni

4,60

7

Hildur María Jóhannesdóttir

Frigg frá Hamraendum

4,37

Gæðingaskeið PP1

   

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

 
       

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Jóhann Kristinn Ragnarsson

Þórvör frá Lækjarbotnum

8,38

2

Elvar Þormarsson

Fjalladís frá Fornusöndum

8,08

3

Ólafur Andri Guðmundsson

Heiða frá Skák

7,25

4

Sigurður Sigurðarson

Tromma frá Skúfslæk

7,17

5

Sigursteinn Sumarliðason

Stanley frá Hlemmiskeiði 3

6,96

6

Sigursteinn Sumarliðason

Cortes frá Ármóti

6,71

7

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Hjörtur frá Kvistum

5,58

8

Þorgils Kári Sigurðsson

Gjóska frá Kolsholti 3

3,88

9

Haukur Baldvinsson

Sölvi frá Stuðlum

0,00

       
       

Opinn flokkur - 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Vilborg Smáradóttir

Klókur frá Dallandi

7,04

2

Klara Sveinbjörnsdóttir

Glettir frá Þorkelshóli 2

6,17

3

Árni Sigfús Birgisson

Dimma frá Skíðbakka I

4,38

4

Kristín Magnúsdóttir

Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk

4,13

5

Larissa Silja Werner

Fálki frá Kjarri

3,88

       
       

Ungmennaflokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Arnar Máni Sigurjónsson

Púki frá Lækjarbotnum

7,08

2

Matthías Sigurðsson

Tign frá Fornusöndum

7,04

3

Kristján Árni Birgisson

Máney frá Kanastöðum

6,63

4

Embla Þórey Elvarsdóttir

Tinni frá Laxdalshofi

6,46

5

Sigrún Högna Tómasdóttir

Sirkus frá Torfunesi

6,13

6

Glódís Rún Sigurðardóttir

Kári frá Korpu

5,58

7

Hákon Dan Ólafsson

Júlía frá Syðri-Reykjum

5,54

8

Þorvaldur Logi Einarsson

Dalvar frá Dalbæ II

5,25

9

Rósa Kristín Jóhannesdóttir

Brimkló frá Þorlákshöfn

4,71

10

Ragnar Rafael Guðjónsson

Jóhanna frá Tjaldhólum

4,42

11

Þórey Þula Helgadóttir

Þótti frá Hvammi I

3,04

12

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Snædís frá Forsæti II

2,38

13

Védís Huld Sigurðardóttir

Hrafnhetta frá Hvannstóði

1,38

14

Arnar Máni Sigurjónsson

Blesa frá Húnsstöðum

0,54

15

Herdís Lilja Björnsdóttir

Glaumur frá Bjarnastöðum

0,25



 

15 Jun, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Sækja um

Vidrunarholf

Reiðhöll dagatal


Júní
17Jún Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 
17Jún Fim 9:00 - 12:00 Frátekin v. teymt undir börnum 17.júní 
21Jún Mán 9:00 - 15:00 Frátekin v. Reiðskóla Sleipnis 

Hliðskjálf dagatal


Júní
19Jún Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 
25Jún Fös 12:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Ágúst
21Ágú Lau 12:00 - 18:00 Frátekið húsnefnd 

Vellir dagatal


Júní
22Jún Þri 20:00 - 23:00 Lokað v. Skeiðleika 2 

Júlí
13Júl Þri 20:00 - 23:00 Skeiðbrautin er lokuð 
27Júl Þri 20:00 - 23:00 Skeiðbrautin er lokuð 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 638 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1938
Articles View Hits
5505607