Úrslit

Barnaflokkur 

1 sæti Elsa Kristín Grétarsdóttir og Gjafar frá Þverá 10 stig
2 sæti Hugrún Svala Guðjónsdóttir og Lykill frá Þjórsárnesi 8 stig

Unglingaflokkur

1 sæti Sigríður Pála Daðadóttir og Óskadís frá Miðkoti. 10 stig
2 sæti Sunna M Kjartansdóttir Lubecki og Ferill frá Vestra-Geldingaholti 8 stig
3 sæti Svandís Ósk Pálsdóttir og Prins frá Kolsholti 3 6 stig
4 sæti Sigrún Björk Björnsdóttir og Spegill frá Bjarnanesi 4 stig
5 sæti Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir og Valur frá Hjarðartúni 2 stig
6 sæti Diljá Marín sigurðardóttir og Freyr frá Flatey 1 1 stig

Ungmennaflokkur

1 sæti Arndís Ólafsdóttir og Sigur frá Sunnuhvoli 10 stig
2 sæti Kristín Hrönn Pálsdóttir og Gaumur frá Skarði 8 stig
3 sæti Stefanía Hrönn Stefánsdóttir og Örvar frá hóli 6 stig
4 sæti Hrefna Sig Jónasdóttir og Hrund frá Hrafnsholti 4 stig
5 sæti Johanna Kunz og Feykir frá syðri-Gegnishólum 2 stig
6 sæti Indira Scherrer og Garpur frá Hellubæ 1 stig

Heldri menn og konur 55+

1 sæti Jóhanna M. Vilhjálmsdóttir og Erpur frá Hlemmiskeiði 2 10 stig
2 sæti Kristján Hjartarson og Garðar frá Holtabrún 8 stig
3 sæti Jóhannes Óli Kjartansson og Gríma frá Kópavogi 6 stig
4 sæti Elsa Magnúsdóttir og Skotta frá Runnum 4 stig
5 sæti Sveinbjörn Guðjónsson og Díva frá Narfastöðum. 2 stig

Áhugamenn 2

1 sæti Lárus Helgi Helgason og Víkingur frá Hrafnsholti 10 stig
2 sæti Helga Rún Björgvinsdóttir og Klerkur frá Kópsvatni  8 stig
3 sæti Ármann Magnús Ármannsson og Blesi frá Eyrarbakka  6 stig
4 sæti Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir og Gló frá Syðri-Gróf 1   4 stig
5 sæti Oddný Lára Ólafsdóttir og Penni frá Kirkjuferjuhjáleigu   2 stig
6 sæti Emely Vignet og Léttir frá Kolsholti 3   1 stig

Áhugamenn 1

1 sæti Emilia Staffansdotter og Náttar frá Hólaborg  10 stig
2 sæti Berglind Sveinsdóttir og Tvistur frá efra Seli  8 stig
3 sæti Sandra Steinþórsdóttir og Gjöf frá Oddgeirshólum  6 stig
4 sæti Elísabet Gísladóttir og Kolbrá frá Hrafnsholti  4 stig
5 sæti Sigurður Rúnar Guðjónsson og Bragi frá Kópavogi   2 stig
6 sæti Jónas Már Hreggviðsson og Kolbeinn frá Hrafnsholti 1 stig

Opinn flokkur 

1 sæti Hákon Dan Ólafsson og Rás frá Hólaborg   10 stig
2 sæti Óskar Örn Hróbjartsson og Náttfari frá Kópsvatni  8 stig
3 sæti Elin Holst og Spurning frá Syðri-Gegnishólum  6 stig
4 sæti Þorgils Kári Sigurðsson og Jarl frá Kolsholti 3  4 stig
5 sæti Ingimar Baldvinsson og Hrund frá Hólaborg  2 stig
6 sæti Anne Kathrine Carlsen og Aldís frá Auðsholtshjáleigu 1 stig


Vetrarmótsnefnd þakkar fyrir gott mót og frábæra þátttöku. 

26 Sep, 2022

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Skipulagsmál

Skipulagsmal

Reiðhöll dagatal


September
26Sep Mán 11:20 - 12:20 Frátekin v. Hestabraut FSU 
26Sep Mán 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 
27Sep Þri 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 

Hliðskjálf dagatal


September
26Sep Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Október
3Okt Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 
8Okt Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 

Styrktaraðilar

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
2078
Articles View Hits
7211193