Úrslit

  Pollaflokkur:

Erna Hulda Elmarsdóttir     /     Ísak frá Stóru – Heiði.
Fanney Rut Atladóttir       /      Álmur frá Selfossi.
Júlía Ingadóttir                   /     Ketill frá Selfossi.
Katrín Una Þórarinsdóttir   /  Vörður frá Litlu – Sandvík.
Kristófer Hrafn Davíðsson  /  Gáta frá Hlíð.
Laufey Dóra Friðbjarnardóttir   /  Snillingur frá Enni.
Rannveig Regínudóttir  /   Þór frá Akurgerði.
Sigrún Freyja Einarsdóttir  /  Fannar frá Auðsholti 2.
Viktoría Lea Albertsdóttir  /  Ljúfur frá Breiðabólsstað.

Eitthvað datt út í skráningu pollaflokks og eru þeir sem ekki eru hér listaðir
að ofan beðnir að hafa samband við Firmakeppnisnefnd.

    BARNAFLOKKUR:            FIRMA:  GRÓÐRASTÖÐIN KJARR.

  1. Kristín María Kristjánsdóttir / Torfhildur frá Haga.
  2. Elsa Kristín Grétarsdóttir / Gjafar frá Þverá I.
  3. Loftur Breki Haukson / Höttur frá Austurási.
  4. Heiðdís Erla Ásgeirsdóttir /  Kvika frá Haga.

    UNGLINGAFLOKKUR:          FIRMA:  LINDIN.

  1. Svandís Aitken Sævarsdóttir / Huld frá Arabæ.
  2. Ísak Ævar Steinsson / Glæta frá Hellu.
  3. Ásta Dís Ingimarsdóttir / Vafi frá Hólaborg.
  4. Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir / Hallur frá Naustum.
  5. Vigdís Anna Hjaltadóttir / Hlíf frá Strandarhjáleigu.

    UNGMENNAFLOKKUR:      FIRMA:  KÖKUGERР HP.

  1. Arndís Ólafsdóttir  /   Sigur frá Sunnuhvoli.
  2. Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Örvar frá Hóli.
  3. Indira Scherrer / Fröken frá Ketilsstöðum.
  4. Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Andvari frá Litla-Hofi.
  5. Viktor Ingi Sveinsson / Aldur frá Dalbæ.

    ÁHUGAMANNAFLOKKUR:      FIRMA:  TOPPMÁLUN.

  1. Jesscia Dahlgren / Lúxsus frá Eyrabakka.
  2. Soffía Sveinsdótir/ Skuggaprins frá Hamri.
  3. Elísa Benedikta Andrésdóttir / Moli frá Ferjukoti.
  4. Emilia Staffandóttir / Náttar frá Hólaborg.
  5. Jónas Már Hreggviðsson / Kolbeinn frá Hrafnsholti.

    OPINN FLOKKUR:            FIRMA:  FASTEIGNAS.HEIMALAND.

  1. Bjarni Sveinsson / Nátthrafn frá Kjarrhólum.
  2. Hákon Dan Ólafsson / Frosti frá Hólaborg.
  3. Ingimar Baldvinsson / Hrund frá Hólaborg.
  4. Johannes Amplatz / Brana frá Feti.
  5. Arndís Ólafsdóttir / Klettur frá Ketilsstöðum.

    UNGHROSSAFLOKKUR:       FIRMA: TOYOTA SELFOSSI.

  1. Bjarni Sveinsson / Fókus frá Eldborg.
  2. Hákon Dan Ólafsson / Stjarna frá Hólaborg.
  3. Haukur Baldvinsson /Stefnir frá Stuðlum.
  4. Sveinbjörn Guðjónsson /Viðja frá Vorsabæjarhjáleigu.

    250 M. STÖKK:           FIRMA:  BIFREIÐAV. KLETTUR.

  1. Anna Katarina  / Penja frá Ketilsstöðum.
  2. Freyja Tilliman / Ambátt frá Langholti.
  3. Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Lúkas frá Klettholti.
  4. Arndís Ólafsdóttir  / Dregill frá Magnússkógum.
  5. Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir /Valur frá Hjarðartúni.
26 Sep, 2022

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Skipulagsmál

Skipulagsmal

Reiðhöll dagatal


September
26Sep Mán 11:20 - 12:20 Frátekin v. Hestabraut FSU 
26Sep Mán 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 
27Sep Þri 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 

Hliðskjálf dagatal


September
26Sep Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Október
3Okt Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 
8Okt Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 

Styrktaraðilar

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
2078
Articles View Hits
7211193