Hér að neðan eru úrslit úr Páskatöltmóti Sleipnis sem haldið var 13.apríl sl.

Read more: Úrslit úr Páskatöltmóti Sleipnis 13.apríl 22

  Pollaflokkur:

Erna Hulda Elmarsdóttir     /     Ísak frá Stóru – Heiði.
Fanney Rut Atladóttir       /      Álmur frá Selfossi.
Júlía Ingadóttir                   /     Ketill frá Selfossi.
Katrín Una Þórarinsdóttir   /  Vörður frá Litlu – Sandvík.
Kristófer Hrafn Davíðsson  /  Gáta frá Hlíð.
Laufey Dóra Friðbjarnardóttir   /  Snillingur frá Enni.
Rannveig Regínudóttir  /   Þór frá Akurgerði.
Sigrún Freyja Einarsdóttir  /  Fannar frá Auðsholti 2.
Viktoría Lea Albertsdóttir  /  Ljúfur frá Breiðabólsstað.

Eitthvað datt út í skráningu pollaflokks og eru þeir sem ekki eru hér listaðir
að ofan beðnir að hafa samband við Firmakeppnisnefnd.

    BARNAFLOKKUR:            FIRMA:  GRÓÐRASTÖÐIN KJARR.

  1. Kristín María Kristjánsdóttir / Torfhildur frá Haga.
  2. Elsa Kristín Grétarsdóttir / Gjafar frá Þverá I.
  3. Loftur Breki Haukson / Höttur frá Austurási.
  4. Heiðdís Erla Ásgeirsdóttir /  Kvika frá Haga.

Read more: Úrslit úr Firmakeppnir Sleipnis 30.apríl 2022

Pollaflokkur

Kormákur Tumi Claas Arnarson og Agnes frá Vatni
Ólavía Ósk Gunnarsdóttir og Fenrir frá Bár
Elsa Guðbjörg Árnadóttir og Taktur frá Skíðbakka
Erna Huld Elmarsdóttir og Vestri frá Selfossi
Margrét auður Loftsdóttir og Barri frá Ketilhúshaga
Kári Örn Óskarsson og Hanna frá Galtarstöðum
Kamilla Nótt Jónsdóttir og Hildur frá Grindavík

Read more: Úrslit annars vetrarmóts Sleipnis 2022

Pollaflokkur

Aþena Anna Halldórsdóttir og Þrymur frá Reykjaborg jarðskjóttur 20v.
Kári Örn Óskarsson og Hanna frá Galtastöðum móálótt 5v.
Sóley Lindsey Aitken Sævarsdóttir og Svalur frá Arabæ brúnn 15v.
Elsa Guðbjörg Árnadóttir og Taktur frá Skíðbakka brúnn 28v.
Hugrún Edda Ingadóttir og Keilir grár 15v.
Laufey Dóra Friðbergsdóttir og Snillingur frá Enni
Ólivía Ósk Gunnarsdóttir og Fenrir frá Bár móálóttur.

Unghrossaflokkur

  1. Stjarna frá Hólaborg og Ingimar Baldvinsson
  2. Neisti frá Selfossi og Davíð Bragason

Barnaflokkur

1. Tvistur frá Efra-Seli og Elsa Kristín Grétarsdóttir  8,07
2. Torfhildur frá haga og Kristín María Kristjánsdóttir 7,92
3. Lykill frá Þjórsárnesi og Hugrún Svala Guðjónsdóttir 7,76
4. Hrói frá Þorlákshöfn og Gabríela Máney Gunnarsdóttir 7,36
Stigahæsti knapi vetrarins er Elsa Kristín Grétarsdóttir með 26 stig

Read more: Úrslit þriðja og síðasta vetrarmóts Sleipnis 2022

Barnaflokkur 

1 sæti Elsa Kristín Grétarsdóttir og Gjafar frá Þverá 10 stig
2 sæti Hugrún Svala Guðjónsdóttir og Lykill frá Þjórsárnesi 8 stig

Unglingaflokkur

1 sæti Sigríður Pála Daðadóttir og Óskadís frá Miðkoti. 10 stig
2 sæti Sunna M Kjartansdóttir Lubecki og Ferill frá Vestra-Geldingaholti 8 stig
3 sæti Svandís Ósk Pálsdóttir og Prins frá Kolsholti 3 6 stig
4 sæti Sigrún Björk Björnsdóttir og Spegill frá Bjarnanesi 4 stig
5 sæti Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir og Valur frá Hjarðartúni 2 stig
6 sæti Diljá Marín sigurðardóttir og Freyr frá Flatey 1 1 stig

Read more: Úrslit fyrsta vetrarmóts Sleipnis 6.feb. 2022.

25 May, 2022

Reiðhöll dagatal


Maí
25Maí Mið 17:00 - 17:50 Reiðkennsla- Félagshús Sleipnis 
25Maí Mið 18:00 Lokuð v. Hestafjör 2022 
26Maí Fim 8:00 - 10:00 Lokuð vegna þrifa / vökvunar gólfs / viðhalds 

Styrktaraðilar

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
2057
Articles View Hits
6859991