Pollaflokkur:

Björgey Milla Guðjónsdóttir  3, ára.                 Hestur: Sjöfn frá Þjórsárnesi 9v, Brúnskjóttur.
Gísli Brynjar Ágústsson , ára.                            Hestur:  Bráinn frá Oddgeirshólum 19v, Sótrauður.
Kamilla Nótt Jónsdóttir.                                     Hestur:  Dropi frá Akranesi 20v, Rauðstjörnóttur.
Karólína Ævarr Skúladdóttir.                            Hestur:  Baugur frá Flatey 1, 10v, Brúnsk. Tvístjörn.
Sóley Lindsey Aitkn Sævarsdóttir.                    Hestur:  Svalur frá Arabæ, 15v, Brúnn.
Viðar Ingimarsson.                                              Hestur:  Lúpa frá Kílhrauni 20v, Grá.

             Barnaflokkur:                                                        Firma: Langstaðir.

  1. Kristín María Kristjánsdóttir á Leiftri frá Einholti.
  2. Vigdís Anna Hjaltadóttir á Vöku frá Sæfelli.
  3. Elsa Kristín Grétarsdóttir á Sólstjörnu frá Sólvangi.
  4. Hugrún Svala Guðjónsdóttir á Lykli frá Þjórsárnesi.
  5. Viktor Óli Helgason á Emmu frá Árbæ.

Unglingaflokkur:                                      Firma:  Jón Valgeir Geirsson.

  1. Svandís Aitken Sævarsdóttir á Fjöður frá Hrískoti.
  2. Ævar Kári Eyþórsson á Mýru frá Skyggni.
  3. Hrefna Sif Jónasdóttirá Hrund frá Hrafnsholti.
  4. Viktor Ingi Sveinsson á Vestra frá Selfossi.
  5. Ásta Dís Ingimarsdóttir á Stúlku frá Hólaborg.

Ungmenaflokkur:                                       Firma: Gangmillan

  1. Stefanía Hrönn Stefánsdóttir á Örvari frá Hóli.
  2. Unnsteinn Reynisson á Darra frá Dimmuborg.
  3. Stefán Thor Leifsson á Sunnu frá Stóra – Rimakoti.
  4. Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir á Gráskegg frá Egilsstaðakoti.
  5. Katrín Ósk Kristjánsdótir á Breka frá Austurási.

Áhugamannaflokkur:                                 Firma:  Vélaverkstæði Þóris

  1. Þuríður Ósk Ingimarsdóttir á Hnyðju frá Koltursey.
  2. Emilía Staffansdóttir á Erpi frá Hlemmiskeiði 2.
  3. Berglind Sveinsdóttir á Tvisti frá Efra-Seli.
  4. Ingi Björn Leifsson á Kastaníu frá Selfossi.
  5. Jóhanna M. Vilhjálmsdóttior á Erpi frá Hlemmiskeiði 2.

Opinn flokkur:                                                   Firma: Jónas og Sigrún Súluholti.

  1. Bjarni Sveinsson á Akki frá Holtsmúla 1.
  2. Haukur Baldvinsson á Kröflu frá Austurási.
  3. Hákon Dan Ólafsson á Hátíð frá Hólaborg.
  4. Ingimar Baldvinsson á Hákoni frá Hólaborg.
  5. Sigríður Pétursdóttir á Gjafari frá Þverá 1.

Unghrossaflokkur:                                            Firma:  Sunnuhvoll.

  1. Ingimar Baldvinsson á Gleði frá Hólaborg.
  2. Haukur Baldvinsson á Dögun frá Stuðlum.
  3. Ásta Björnsdóttir á Dögun frá Austurási.
  4. Hákon Dan Ólafsson á Rás frá Hólaborg.
  5. Gunnar Karl Ársælsson á Krás frá Arnarstaðakoti.

250 m. Stökk:                                                     Firma:  Þorsteinn Logi Einarsson.

  1. Katrín Ósk Kristjánsdóttir á Hyl frá Brennigerði.
  2. Jónína Baldursdóttir á Kjarval frá Kjarvalsstöðum.
  3. Stefanía Hrönn Stefánsdóttir á Dynjanda frá Höfðaströnd.
15 Jun, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1938
Articles View Hits
5505632