WR móti Sleipnis lauk í dag á sannkölluðum veisludegi en veðrið var misjafnt. Mörg frábær tilþrif sáust í öllum flokkum og greinum.

Eftirfarandi eru öll úrslit mótsins.

Gæðingaskeið PP1

   

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

 
       

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Jóhann Kristinn Ragnarsson

Þórvör frá Lækjarbotnum

8,38

2

Elvar Þormarsson

Fjalladís frá Fornusöndum

8,08

3

Ólafur Andri Guðmundsson

Heiða frá Skák

7,25

4

Sigurður Sigurðarson

Tromma frá Skúfslæk

7,17

5

Sigursteinn Sumarliðason

Stanley frá Hlemmiskeiði 3

6,96

6

Sigursteinn Sumarliðason

Cortes frá Ármóti

6,71

7

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Hjörtur frá Kvistum

5,58

8

Þorgils Kári Sigurðsson

Gjóska frá Kolsholti 3

3,88

9

Haukur Baldvinsson

Sölvi frá Stuðlum

0,00

       
       

Opinn flokkur - 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Vilborg Smáradóttir

Klókur frá Dallandi

7,04

2

Klara Sveinbjörnsdóttir

Glettir frá Þorkelshóli 2

6,17

3

Árni Sigfús Birgisson

Dimma frá Skíðbakka I

4,38

4

Kristín Magnúsdóttir

Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk

4,13

5

Larissa Silja Werner

Fálki frá Kjarri

3,88

       
       

Ungmennaflokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Arnar Máni Sigurjónsson

Púki frá Lækjarbotnum

7,08

2

Matthías Sigurðsson

Tign frá Fornusöndum

7,04

3

Kristján Árni Birgisson

Máney frá Kanastöðum

6,63

4

Embla Þórey Elvarsdóttir

Tinni frá Laxdalshofi

6,46

5

Sigrún Högna Tómasdóttir

Sirkus frá Torfunesi

6,13

6

Glódís Rún Sigurðardóttir

Kári frá Korpu

5,58

7

Hákon Dan Ólafsson

Júlía frá Syðri-Reykjum

5,54

8

Þorvaldur Logi Einarsson

Dalvar frá Dalbæ II

5,25

9

Rósa Kristín Jóhannesdóttir

Brimkló frá Þorlákshöfn

4,71

10

Ragnar Rafael Guðjónsson

Jóhanna frá Tjaldhólum

4,42

11

Þórey Þula Helgadóttir

Þótti frá Hvammi I

3,04

12

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Snædís frá Forsæti II

2,38

13

Védís Huld Sigurðardóttir

Hrafnhetta frá Hvannstóði

1,38

14

Arnar Máni Sigurjónsson

Blesa frá Húnsstöðum

0,54

15

Herdís Lilja Björnsdóttir

Glaumur frá Bjarnastöðum

0,25

Fimmgangur F1

   

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

 

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Þórarinn Eymundsson

Þráinn frá Flagbjarnarholti

7,60

2

Arnar Bjarki Sigurðarson

Álfaskeggur frá Kjarnholtum I

7,43

3

Teitur Árnason

Atlas frá Hjallanesi 1

7,23

4-6

Þórarinn Eymundsson

Vegur frá Kagaðarhóli

7,07

4-6

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Dropi frá Kirkjubæ

7,07

4-6

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Roði frá Brúnastöðum 2

7,07

7

Árni Björn Pálsson

Jökull frá Breiðholti í Flóa

7,00

8-9

Hans Þór Hilmarsson

Penni frá Eystra-Fróðholti

6,93

8-9

Atli Guðmundsson

Júní frá Brúnum

6,93

10

Viðar Ingólfsson

Starkar frá Egilsstaðakoti

6,87

11

Jessica Elisabeth Westlund

Frjór frá Flekkudal

6,83

12-14

Haukur Baldvinsson

Sölvi frá Stuðlum

6,73

12-14

Þórarinn Ragnarsson

Vörður frá Vindási

6,73

12-14

Benjamín Sandur Ingólfsson

Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

6,73

15-16

Þórarinn Ragnarsson

Sproti frá Vesturkoti

6,70

15-16

Sigursteinn Sumarliðason

Cortes frá Ármóti

6,70

17

Elin Holst

Spurning frá Syðri-Gegnishólum

6,67

18

Guðmundur Björgvinsson

Elrir frá Rauðalæk

6,60

19

Kári Steinsson

Líf frá Lerkiholti

6,57

20

Sigurður Vignir Matthíasson

Slyngur frá Fossi

6,53

21

Karen Konráðsdóttir

Lind frá Hárlaugsstöðum 2

6,50

22

Sigurður Rúnar Pálsson

Hófsóley frá Dallandi

6,47

23

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Snæfinnur frá Sauðanesi

6,43

24

Inga María S. Jónínudóttir

Ófeig frá Syðra-Holti

6,37

25

Ólöf Rún Guðmundsdóttir

Heimir frá Flugumýri II

6,33

26

Sigurður Vignir Matthíasson

Hljómur frá Ólafsbergi

6,30

27-28

Sigursteinn Sumarliðason

Stanley frá Hlemmiskeiði 3

6,23

27-28

Daníel Gunnarsson

Valdís frá Ósabakka

6,23

29-30

Randi Holaker

Þytur frá Skáney

6,17

29-30

Sigurður Vignir Matthíasson

Blikar frá Fossi

6,17

31

Halldór Þorbjörnsson

Marel frá Aralind

6,10

32-33

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Viljar frá Auðsholtshjáleigu

6,07

32-33

Herdís Rútsdóttir

Klassík frá Skíðbakka I

6,07

34

Agnes Hekla Árnadóttir

Sigur frá Sunnuhvoli

5,87

35

Tómas Örn Snorrason

KK frá Grenstanga

5,83

36

Jón Bjarni Smárason

Gyrðir frá Einhamri 2

5,80

37

Guðjón Sigurðsson

Frigg frá Varmalandi

4,93

38

Annie Ivarsdottir

Sindri frá Syðra-Velli

4,57

39

Birta Ingadóttir

Fjóla frá Skipaskaga

4,13

40

Þorgils Kári Sigurðsson

Jarl frá Kolsholti 3

3,80

41

Sigursteinn Sumarliðason

Bjartur frá Hlemmiskeiði 3

0,00

B úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

6

Viðar Ingólfsson

Starkar frá Egilsstaðakoti

7,36

7

Árni Björn Pálsson

Jökull frá Breiðholti í Flóa

7,31

8-9

Hans Þór Hilmarsson

Penni frá Eystra-Fróðholti

7,05

8-9

Atli Guðmundsson

Júní frá Brúnum

7,05

10

Jessica Elisabeth Westlund

Frjór frá Flekkudal

5,86

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Þórarinn Eymundsson

Þráinn frá Flagbjarnarholti

7,64

2

Arnar Bjarki Sigurðarson

Álfaskeggur frá Kjarnholtum I

7,55

3

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Dropi frá Kirkjubæ

7,36

4

Viðar Ingólfsson

Starkar frá Egilsstaðakoti

7,31

5

Teitur Árnason

Atlas frá Hjallanesi 1

7,19

6

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Roði frá Brúnastöðum 2

7,12

       
       

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Kristófer Darri Sigurðsson

Ás frá Kirkjubæ

6,57

2

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Kolfinnur frá Sólheimatungu

6,50

3

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

Vísir frá Helgatúni

6,47

4

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Straumur frá Hríshóli 1

6,37

5

Glódís Rún Sigurðardóttir

Kári frá Korpu

6,33

6

Þorvaldur Logi Einarsson

Dalvar frá Dalbæ II

5,97

7

Hrund Ásbjörnsdóttir

Sæmundur frá Vesturkoti

5,80

8

Hafþór Hreiðar Birgisson

Von frá Meðalfelli

5,70

9

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Brekkan frá Votmúla 1

5,67

10

Þorvaldur Logi Einarsson

Sóldögg frá Miðfelli 2

5,50

11

Unnsteinn Reynisson

Hrappur frá Breiðholti í Flóa

5,47

12

Embla Þórey Elvarsdóttir

Tinni frá Laxdalshofi

5,30

13

Sigrún Högna Tómasdóttir

Sirkus frá Torfunesi

5,00

14

Thelma Rut Davíðsdóttir

Grána frá Runnum

4,93

15

Herdís Lilja Björnsdóttir

Glaumur frá Bjarnastöðum

4,87

16

Kári Kristinsson

Stormur frá Hraunholti

4,30

17

Arndís Ólafsdóttir

Dáð frá Jórvík 1

3,80

18-20

Hákon Dan Ólafsson

Júlía frá Syðri-Reykjum

0,00

18-20

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Lúcinda frá Hásæti

0,00

18-20

Rósa Kristín Jóhannesdóttir

Greipur frá Haukadal 2

0,00

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Kolfinnur frá Sólheimatungu

6,98

2

Þorvaldur Logi Einarsson

Dalvar frá Dalbæ II

6,43

3

Glódís Rún Sigurðardóttir

Kári frá Korpu

6,38

4

Kristófer Darri Sigurðsson

Ás frá Kirkjubæ

5,90

5

Hrund Ásbjörnsdóttir

Sæmundur frá Vesturkoti

5,29

6

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

Vísir frá Helgatúni

3,83

Fjórgangur V5

   

Barnaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hákon Þór Kristinsson

Andvari frá Kvistum

5,93

2

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Gjafar frá Þverá I

5,77

3

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Sólstjarna frá Sólvangi

5,70

4

Apríl Björk Þórisdóttir

Bruni frá Varmá

5,67

5

Þórhildur Helgadóttir

Kornelíus frá Kirkjubæ

5,60

6

Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir

Valur frá Hjarðartúni

4,60

7

Hildur María Jóhannesdóttir

Frigg frá Hamraendum

4,37

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Gjafar frá Þverá I

6,08

2

Þórhildur Helgadóttir

Kornelíus frá Kirkjubæ

5,92

3-4

Hákon Þór Kristinsson

Andvari frá Kvistum

5,83

3-4

Apríl Björk Þórisdóttir

Bruni frá Varmá

5,83

5

Hildur María Jóhannesdóttir

Frigg frá Hamraendum

5,67

6

Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir

Valur frá Hjarðartúni

5,54

Fjórgangur V2

   

Opinn flokkur - 1. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Vilborg Smáradóttir

Gná frá Hólateigi

6,60

2

Jón Finnur Hansson

Flækja frá Heimahaga

6,57

3

Nína María Hauksdóttir

Haukur frá Efri-Brú

6,50

4

Sophie Dölschner

Rafael frá Miðhúsum

6,23

5

Eygló Arna Guðnadóttir

Dögun frá Þúfu í Landeyjum

6,17

6-7

Steinn Skúlason

Lukka frá Eyrarbakka

6,07

6-7

Árný Oddbjörg Oddsdóttir

Herdís frá Hábæ

6,07

8

Mathilde Espelund Hognestad

Oddi frá Kálfsstöðum

6,03

9-10

Óskar Örn Hróbjartsson

Náttfari frá Kópsvatni

5,90

9-10

Verena Stephanie Wellenhofer

Fannar frá Blönduósi

5,90

11

Marín Lárensína Skúladóttir

Askur frá Höfðabakka

5,87

12

Sigríður Pjetursdóttir

Glóð frá Sólvangi

5,80

13

Ásdís Brynja Jónsdóttir

Kafteinn frá Hofi

5,73

14

Klara Sveinbjörnsdóttir

Gnýr frá Kvistum

5,70

15

Elsa Magnúsdóttir

Skotta frá Runnum

5,63

16

Jónína Ósk Sigsteinsdóttir

Hríð frá Hábæ

5,60

17-18

Sophie Dölschner

Fleygur frá Syðra-Langholti

5,53

17-18

Særós Ásta Birgisdóttir

Píla frá Dýrfinnustöðum

5,53

19

Marie-Josefine Neumann

Ómskviða frá Grenstanga

5,50

20

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Zophonías frá Klukku

5,47

21

Hermann Arason

Krummi frá Höfðabakka

0,00

B úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

6

Árný Oddbjörg Oddsdóttir

Herdís frá Hábæ

6,53

7

Steinn Skúlason

Lukka frá Eyrarbakka

6,37

8

Mathilde Espelund Hognestad

Oddi frá Kálfsstöðum

6,10

9

Óskar Örn Hróbjartsson

Náttfari frá Kópsvatni

6,03

10

Verena Stephanie Wellenhofer

Fannar frá Blönduósi

5,67

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Vilborg Smáradóttir

Gná frá Hólateigi

6,87

2

Eygló Arna Guðnadóttir

Dögun frá Þúfu í Landeyjum

6,83

3

Jón Finnur Hansson

Flækja frá Heimahaga

6,77

4

Nína María Hauksdóttir

Haukur frá Efri-Brú

6,63

5

Sophie Dölschner

Rafael frá Miðhúsum

6,13

6

Steinn Skúlason

Lukka frá Eyrarbakka

0,00

       
       

Opinn flokkur - 2. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Theodóra Jóna Guðnadóttir

Gerpla frá Þúfu í Landeyjum

6,33

2

Pálína Margrét Jónsdóttir

Árdís frá Garðabæ

6,20

3

Berglind Sveinsdóttir

Tvistur frá Efra-Seli

6,03

4

Oddný Erlendsdóttir

Barón frá Brekku, Fljótsdal

5,90

5

Katrín Stefánsdóttir

Háfeti frá Litlu-Sandvík

5,87

6

Erna Óðinsdóttir

Vákur frá Hvammi I

5,83

7

Þórdís Sigurðardóttir

Gljái frá Austurkoti

5,63

8

Kari Thorkildsen

Snæbjörn frá Steinsholti II

5,20

9

Jóhannes Óli Kjartansson

Forsetning frá Miðdal

5,03

10

Marie Louise Fogh Schougaard

Hugrún frá Blesastöðum 1A

4,50

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1-2

Theodóra Jóna Guðnadóttir

Gerpla frá Þúfu í Landeyjum

6,53

1-2

Pálína Margrét Jónsdóttir

Árdís frá Garðabæ

6,53

3

Katrín Stefánsdóttir

Háfeti frá Litlu-Sandvík

6,33

4

Berglind Sveinsdóttir

Tvistur frá Efra-Seli

6,20

5

Oddný Erlendsdóttir

Barón frá Brekku, Fljótsdal

6,00

6

Erna Óðinsdóttir

Vákur frá Hvammi I

5,50

       
       

Unglingaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Sigurbjörg Helgadóttir

Elva frá Auðsholtshjáleigu

6,67

2

Matthías Sigurðsson

Æsa frá Norður-Reykjum I

6,53

3-6

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Fjöður frá Hrísakoti

6,37

3-6

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Hviða frá Eldborg

6,37

3-6

Kristján Árni Birgisson

Viðar frá Eikarbrekku

6,37

3-6

Védís Huld Sigurðardóttir

Dökkvi frá Ingólfshvoli

6,37

7

Matthías Sigurðsson

Dýri frá Hrafnkelsstöðum 1

6,33

8-10

Eva Kærnested

Bragur frá Steinnesi

6,23

8-10

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Huld frá Arabæ

6,23

8-10

Steinunn Lilja Guðnadóttir

Assa frá Þúfu í Landeyjum

6,23

11

Oddur Carl Arason

Hlynur frá Húsafelli

6,07

12

Sigurður Steingrímsson

Ástríkur frá Hvammi

6,03

13

Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson

Fluga frá Prestsbakka

6,00

14

Sigurður Baldur Ríkharðsson

Ás frá Traðarlandi

5,97

15

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Kandís frá Eyvindarmúla

5,70

16

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Hylur frá Kverná

5,67

17

Matthías Sigurðsson

Dímon frá Laugarbökkum

5,17

18

Sigríður Pála Daðadóttir

Hannes frá Selfossi

4,73

19

Ævar Kári Eyþórsson

Mýra frá Skyggni

4,63

B úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

7

Steinunn Lilja Guðnadóttir

Assa frá Þúfu í Landeyjum

6,37

8

Oddur Carl Arason

Hlynur frá Húsafelli

6,33

9

Sigurður Steingrímsson

Ástríkur frá Hvammi

6,27

10

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Hylur frá Kverná

5,87

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Fjöður frá Hrísakoti

6,77

2

Sigurbjörg Helgadóttir

Elva frá Auðsholtshjáleigu

6,67

3

Védís Huld Sigurðardóttir

Dökkvi frá Ingólfshvoli

6,50

4

Matthías Sigurðsson

Æsa frá Norður-Reykjum I

6,47

5-6

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Hviða frá Eldborg

6,30

5-6

Kristján Árni Birgisson

Viðar frá Eikarbrekku

6,30

7

Steinunn Lilja Guðnadóttir

Assa frá Þúfu í Landeyjum

6,17

       
       

Barnaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ragnar Snær Viðarsson

Rauðka frá Ketilsstöðum

6,23

2

Hjördís Halla Þórarinsdóttir

Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

6,13

3

Kristín Eir Hauksdóttir Holake

Ísar frá Skáney

6,10

4

Elísabet Líf Sigvaldadóttir

Elsa frá Skógskoti

5,93

5

Lilja Rún Sigurjónsdóttir

Þráður frá Egilsá

5,90

6

Sigrún Helga Halldórsdóttir

Gefjun frá Bjargshóli

5,87

7

Dagur Sigurðarson

Gróa frá Þjóðólfshaga 1

5,83

8

Sigrún Helga Halldórsdóttir

Hugur frá Kálfholti

5,73

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ragnar Snær Viðarsson

Rauðka frá Ketilsstöðum

6,43

2

Hjördís Halla Þórarinsdóttir

Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

6,40

3

Kristín Eir Hauksdóttir Holake

Ísar frá Skáney

6,37

4-5

Sigrún Helga Halldórsdóttir

Gefjun frá Bjargshóli

5,97

4-5

Lilja Rún Sigurjónsdóttir

Þráður frá Egilsá

5,97

6

Elísabet Líf Sigvaldadóttir

Elsa frá Skógskoti

5,90

Fjórgangur V1

   

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

 

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Jakob Svavar Sigurðsson

Hálfmáni frá Steinsholti

7,63

2

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

Óskar frá Breiðstöðum

7,57

3-4

Ragnhildur Haraldsdóttir

Úlfur frá Mosfellsbæ

7,40

3-4

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Grímur frá Skógarási

7,40

5

Teitur Árnason

Taktur frá Vakurstöðum

7,33

6

Arnar Bjarki Sigurðarson

Örn frá Gljúfurárholti

7,17

7-8

Árni Björn Pálsson

Svarta Perla frá Álfhólum

7,07

7-8

Matthías Kjartansson

Aron frá Þóreyjarnúpi

7,07

9

Hrefna María Ómarsdóttir

Selja frá Gljúfurárholti

7,03

10-11

Ólafur Ásgeirsson

Glóinn frá Halakoti

6,97

10-11

Elvar Þormarsson

Kostur frá Þúfu í Landeyjum

6,97

12

Haukur Baldvinsson

Krafla frá Austurási

6,90

13

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Fengur frá Auðsholtshjáleigu

6,87

14-16

Ólöf Helga Hilmarsdóttir

Katla frá Mörk

6,80

14-16

Guðmundur Björgvinsson

Jökull frá Rauðalæk

6,80

14-16

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

Flóvent frá Breiðstöðum

6,80

17-18

Bjarni Sveinsson

Ferdinand frá Galtastöðum

6,77

17-18

Þorgils Kári Sigurðsson

Fákur frá Kaldbak

6,77

19

Ólöf Rún Guðmundsdóttir

Snót frá Laugardælum

6,63

20

Birta Ingadóttir

Hrönn frá Torfunesi

6,60

21

Hanne Oustad Smidesang

Roði frá Hala

6,53

22

Annie Ivarsdottir

Loki frá Selfossi

6,47

23

Inga María S. Jónínudóttir

Dagný frá Syðra-Holti

6,37

24

Vilfríður Sæþórsdóttir

Viljar frá Múla

5,90

25

Teitur Árnason

Blængur frá Hofsstaðaseli

0,00

B úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

6

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Fengur frá Auðsholtshjáleigu

7,43

7

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

Flóvent frá Breiðstöðum

7,27

8

Ólafur Ásgeirsson

Glóinn frá Halakoti

7,17

9

Guðmundur Björgvinsson

Jökull frá Rauðalæk

7,07

10

Haukur Baldvinsson

Krafla frá Austurási

7,00

11

Elvar Þormarsson

Kostur frá Þúfu í Landeyjum

6,90

12

Ólöf Helga Hilmarsdóttir

Katla frá Mörk

6,83

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Grímur frá Skógarási

7,63

2

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Fengur frá Auðsholtshjáleigu

7,47

3

Árni Björn Pálsson

Svarta Perla frá Álfhólum

7,17

4

Matthías Kjartansson

Aron frá Þóreyjarnúpi

7,03

5

Hrefna María Ómarsdóttir

Selja frá Gljúfurárholti

6,97

6

Arnar Bjarki Sigurðarson

Örn frá Gljúfurárholti

5,73

       
       

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hafþór Hreiðar Birgisson

Háfeti frá Hákoti

7,03

2

Benedikt Ólafsson

Bikar frá Ólafshaga

6,90

3

Hákon Dan Ólafsson

Styrkur frá Kvíarhóli

6,67

4

Hákon Dan Ólafsson

Hátíð frá Hólaborg

6,50

5

Hrund Ásbjörnsdóttir

Rektor frá Melabergi

6,47

6

Benedikt Ólafsson

Rökkvi frá Ólafshaga

6,43

7-8

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

6,40

7-8

Unnsteinn Reynisson

Styrkur frá Hurðarbaki

6,40

9

Kristín Hrönn Pálsdóttir

Gaumur frá Skarði

6,30

10

Jónína Baldursdóttir

Steinar frá Stuðlum

6,27

11

Ragnar Rafael Guðjónsson

Hólmi frá Kaldbak

6,20

12

Embla Þórey Elvarsdóttir

Kolvin frá Langholtsparti

6,13

13

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

6,10

14

Inga Dís Víkingsdóttir

Ósk frá Hafragili

6,07

15

Dagbjört Skúladóttir

Hugur frá Auðsholtshjáleigu

6,00

16

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Örvar frá Hóli

5,73

17

Herdís Lilja Björnsdóttir

Oddur frá Hárlaugsstöðum 2

5,70

18

Herdís Lilja Björnsdóttir

Þrumi frá Hafnarfirði

5,63

19

Sylvía Sól Magnúsdóttir

Spyrna frá Sólvangi

5,57

20

Glódís Rún Sigurðardóttir

Fáfnir frá Prestsbakka

0,00

B úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

6-7

Ragnar Rafael Guðjónsson

Hólmi frá Kaldbak

6,67

6-7

Jónína Baldursdóttir

Steinar frá Stuðlum

6,67

8

Kristín Hrönn Pálsdóttir

Gaumur frá Skarði

6,07

9

Embla Þórey Elvarsdóttir

Kolvin frá Langholtsparti

5,77

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Jónína Baldursdóttir

Steinar frá Stuðlum

6,80

2

Hákon Dan Ólafsson

Hátíð frá Hólaborg

6,70

3

Benedikt Ólafsson

Bikar frá Ólafshaga

6,57

4-5

Unnsteinn Reynisson

Styrkur frá Hurðarbaki

6,53

4-5

Hrund Ásbjörnsdóttir

Rektor frá Melabergi

6,53

6

Ragnar Rafael Guðjónsson

Hólmi frá Kaldbak

6,50

7

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

6,47

Tölt T7

     

Barnaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Gjafar frá Þverá I

5,97

2

Hákon Þór Kristinsson

Andvari frá Kvistum

5,77

3

Hildur María Jóhannesdóttir

Frigg frá Hamraendum

5,43

4

Apríl Björk Þórisdóttir

Bruni frá Varmá

5,03

5

Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir

Valur frá Hjarðartúni

4,77

6

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Sólstjarna frá Sólvangi

4,70

7

Vigdís Anna Hjaltadóttir

Vaka frá Sæfelli

4,37

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Gjafar frá Þverá I

5,92

2

Hákon Þór Kristinsson

Andvari frá Kvistum

5,83

3

Hildur María Jóhannesdóttir

Frigg frá Hamraendum

5,67

4

Apríl Björk Þórisdóttir

Bruni frá Varmá

5,50

5

Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir

Valur frá Hjarðartúni

4,83

6

Vigdís Anna Hjaltadóttir

Vaka frá Sæfelli

4,75

Tölt T4

     

Unglingaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Anna María Bjarnadóttir

Birkir frá Fjalli

6,70

2

Lilja Rún Sigurjónsdóttir

Arion frá Miklholti

6,53

3

Selma Leifsdóttir

Glaður frá Mykjunesi 2

6,40

4

Sigrún Helga Halldórsdóttir

Gefjun frá Bjargshóli

6,03

5-6

Matthías Sigurðsson

Dímon frá Laugarbökkum

5,70

5-6

Selma Leifsdóttir

Hrafn frá Eylandi

5,70

7

Matthías Sigurðsson

Hökull frá Hákoti

3,43

8

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Kandís frá Eyvindarmúla

0,00

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Anna María Bjarnadóttir

Birkir frá Fjalli

6,75

2

Matthías Sigurðsson

Dímon frá Laugarbökkum

6,42

3

Selma Leifsdóttir

Glaður frá Mykjunesi 2

6,33

4

Sigrún Helga Halldórsdóttir

Gefjun frá Bjargshóli

5,88

5

Lilja Rún Sigurjónsdóttir

Arion frá Miklholti

5,75

6

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Kandís frá Eyvindarmúla

0,00

Tölt T3

     

Opinn flokkur - 1. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hermann Arason

Gullhamar frá Dallandi

6,93

2

Vilborg Smáradóttir

Dreyri frá Hjaltastöðum

6,73

3

Eygló Arna Guðnadóttir

Dögun frá Þúfu í Landeyjum

6,50

4

Steinn Skúlason

Lukka frá Eyrarbakka

6,40

5

Sara Pesenacker

Sefjun frá Skíðbakka III

6,33

6

Árný Oddbjörg Oddsdóttir

Herdís frá Hábæ

6,23

7

Halldór Vilhjálmsson

Nn frá Selfossi

5,83

8

Larissa Silja Werner

Suða frá Kjarri

5,60

9

Sigríður Pjetursdóttir

Glóð frá Sólvangi

5,57

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hermann Arason

Gullhamar frá Dallandi

7,33

2

Vilborg Smáradóttir

Dreyri frá Hjaltastöðum

7,17

3

Eygló Arna Guðnadóttir

Dögun frá Þúfu í Landeyjum

7,00

4

Steinn Skúlason

Lukka frá Eyrarbakka

6,83

5

Sara Pesenacker

Sefjun frá Skíðbakka III

6,61

6

Árný Oddbjörg Oddsdóttir

Herdís frá Hábæ

0,00

       
       

Opinn flokkur - 2. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Berglind Sveinsdóttir

Tvistur frá Efra-Seli

6,30

2

Theodóra Jóna Guðnadóttir

Gerpla frá Þúfu í Landeyjum

6,27

3

Pálína Margrét Jónsdóttir

Árdís frá Garðabæ

6,23

4

Katrín Stefánsdóttir

Háfeti frá Litlu-Sandvík

6,13

5

Þórdís Sigurðardóttir

Gljái frá Austurkoti

6,10

6

Erna Óðinsdóttir

Vákur frá Hvammi I

5,70

7

Oddný Erlendsdóttir

Gígja frá Reykjum

5,57

8

Jóhannes Óli Kjartansson

Forsetning frá Miðdal

5,33

9

Marie Louise Fogh Schougaard

Hugrún frá Blesastöðum 1A

4,77

10

Oddný Lára Ólafsdóttir

Penni frá Kirkjuferjuhjáleigu

4,00

11

Malin Linnea Birgitta Widarsso

Yppta frá Laugardælum

3,93

12

Bryndís Begga Þormarsdóttir

Brjánn frá Bjalla

0,00

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Berglind Sveinsdóttir

Tvistur frá Efra-Seli

6,44

2

Pálína Margrét Jónsdóttir

Árdís frá Garðabæ

6,33

3

Þórdís Sigurðardóttir

Gljái frá Austurkoti

6,17

4

Theodóra Jóna Guðnadóttir

Gerpla frá Þúfu í Landeyjum

6,11

5

Katrín Stefánsdóttir

Háfeti frá Litlu-Sandvík

6,06

6

Erna Óðinsdóttir

Vákur frá Hvammi I

5,67

       
       

Unglingaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Védís Huld Sigurðardóttir

Dökkvi frá Ingólfshvoli

6,93

2

Hulda María Sveinbjörnsdóttir

Garpur frá Skúfslæk

6,83

3

Sigurbjörg Helgadóttir

Elva frá Auðsholtshjáleigu

6,80

4

Kristján Árni Birgisson

Viðar frá Eikarbrekku

6,73

5

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Snillingur frá Sólheimum

6,63

6

Matthías Sigurðsson

Dýri frá Hrafnkelsstöðum 1

6,57

7

Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson

Fluga frá Prestsbakka

6,50

8-9

Sigurður Baldur Ríkharðsson

Ernir  Tröð

6,33

8-9

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Hreimur frá Hólabaki

6,33

10-11

Sigurður Steingrímsson

Eik frá Sælukoti

6,30

10-11

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Huld frá Arabæ

6,30

12

Steinunn Lilja Guðnadóttir

Heppni frá Þúfu í Landeyjum

6,13

13

Eva Kærnested

Bragur frá Steinnesi

6,07

14

Þórey Þula Helgadóttir

Sólon frá Völlum

6,00

15

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Trú frá Vöðlum

5,80

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1-2

Sigurbjörg Helgadóttir

Elva frá Auðsholtshjáleigu

6,89

1-2

Védís Huld Sigurðardóttir

Dökkvi frá Ingólfshvoli

6,89

3-4

Matthías Sigurðsson

Dýri frá Hrafnkelsstöðum 1

6,78

3-4

Hulda María Sveinbjörnsdóttir

Garpur frá Skúfslæk

6,78

5

Kristján Árni Birgisson

Viðar frá Eikarbrekku

6,72

6

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Snillingur frá Sólheimum

6,28

       
       

Barnaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ragnar Snær Viðarsson

Rauðka frá Ketilsstöðum

6,67

2

Hjördís Halla Þórarinsdóttir

Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

6,27

3

Eik Elvarsdóttir

Eik frá Hólateigi

6,23

4

Lilja Rún Sigurjónsdóttir

Þráður frá Egilsá

6,17

5

Kristín Eir Hauksdóttir Holake

Ísar frá Skáney

6,00

6

Elísabet Líf Sigvaldadóttir

Sumarliði frá Hárlaugsstöðum 2

5,50

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ragnar Snær Viðarsson

Rauðka frá Ketilsstöðum

6,83

2

Hjördís Halla Þórarinsdóttir

Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

6,39

3

Kristín Eir Hauksdóttir Holake

Ísar frá Skáney

6,11

4-5

Elísabet Líf Sigvaldadóttir

Sumarliði frá Hárlaugsstöðum 2

6,06

4-5

Eik Elvarsdóttir

Eik frá Hólateigi

6,06

Tölt T2

     

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

 

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

Óskar frá Breiðstöðum

8,33

2

Jakob Svavar Sigurðsson

Kopar frá Fákshólum

7,73

3

Teitur Árnason

Njörður frá Feti

7,70

4

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Harpa frá Engjavatni

7,57

5

Ólöf Rún Guðmundsdóttir

Skál frá Skör

7,43

6

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

Flóvent frá Breiðstöðum

7,37

7

Ólöf Helga Hilmarsdóttir

Katla frá Mörk

7,30

8

Páll Bragi Hólmarsson

Ópera frá Austurkoti

7,10

9

Vilfríður Sæþórsdóttir

List frá Múla

6,97

10-11

Halldór Þorbjörnsson

Dalur frá Miðengi

6,77

10-11

Bylgja Gauksdóttir

Dáð frá Feti

6,77

12

Ólafur Andri Guðmundsson

Askja frá Garðabæ

6,40

13

Vilfríður Sæþórsdóttir

Vildís frá Múla

6,17

14

Vera Evi Schneiderchen

Sátt frá Kúskerpi

6,13

15-16

Annie Ivarsdottir

Hörður frá Arnarstöðum

5,97

15-16

Birta Ingadóttir

Fluga frá Oddhóli

5,97

17

Hjörvar Ágústsson

Fróði frá Brautarholti

5,77

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Jakob Svavar Sigurðsson

Kopar frá Fákshólum

8,42

2

Teitur Árnason

Njörður frá Feti

8,08

3

Ólöf Rún Guðmundsdóttir

Skál frá Skör

7,67

4

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Harpa frá Engjavatni

7,50

5

Ólöf Helga Hilmarsdóttir

Katla frá Mörk

7,29

6

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

Flóvent frá Breiðstöðum

7,00

       
       

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1-2

Benedikt Ólafsson

Bikar frá Ólafshaga

6,97

1-2

Arnar Máni Sigurjónsson

Geisli frá Miklholti

6,97

3

Katrín Ósk Kristjánsdóttir

Höttur frá Austurási

6,93

4

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Straumur frá Hríshóli 1

6,87

5-6

Glódís Rún Sigurðardóttir

Kári frá Korpu

6,50

5-6

Hekla Rán Hannesdóttir

Þoka frá Hamarsey

6,50

7

Kristín Hrönn Pálsdóttir

Gaumur frá Skarði

5,97

8

Viktoría Von Ragnarsdóttir

Stjarna frá Ölversholti

5,90

9

Kristófer Darri Sigurðsson

Ás frá Kirkjubæ

0,00

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Hekla Rán Hannesdóttir

Þoka frá Hamarsey

7,46

2

Benedikt Ólafsson

Bikar frá Ólafshaga

7,08

3-4

Arnar Máni Sigurjónsson

Geisli frá Miklholti

6,92

3-4

Katrín Ósk Kristjánsdóttir

Höttur frá Austurási

6,92

5

Glódís Rún Sigurðardóttir

Kári frá Korpu

6,83

6

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

Straumur frá Hríshóli 1

6,67

Tölt T1

     

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

 

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1-2

Ragnhildur Haraldsdóttir

Úlfur frá Mosfellsbæ

7,83

1-2

Sigurður Sigurðarson

Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1

7,83

3

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Grímur frá Skógarási

7,80

4

Teitur Árnason

Taktur frá Vakurstöðum

7,77

5-6

Janus Halldór Eiríksson

Blíða frá Laugarbökkum

7,57

5-6

Þórarinn Eymundsson

Tumi frá Jarðbrú

7,57

7

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Dropi frá Kirkjubæ

7,50

8-9

Elvar Þormarsson

Heilun frá Holtabrún

7,43

8-9

Hekla Katharína Kristinsdóttir

Lilja frá Kvistum

7,43

10

Bylgja Gauksdóttir

Dröfn frá Feti

7,33

11

Teitur Árnason

Heiður frá Eystra-Fróðholti

7,30

12

Sigurður Sigurðarson

Þorsti frá Ytri-Bægisá I

7,20

13

Bjarni Sveinsson

Ferdinand frá Galtastöðum

7,13

14-15

Jóhann Kristinn Ragnarsson

Kvarði frá Pulu

7,07

14-15

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Safír frá Kvistum

7,07

16

Þórdís Inga Pálsdóttir

Fjalar frá Vakurstöðum

6,97

17

Haukur Baldvinsson

Krafla frá Austurási

6,93

18

Guðjón Sigurðsson

Ólga frá Miðhjáleigu

6,87

19-20

Bjarni Sveinsson

Akkur frá Holtsmúla 1

6,73

19-20

Þorgils Kári Sigurðsson

Fákur frá Kaldbak

6,73

21

Sigursteinn Sumarliðason

Stanley frá Hlemmiskeiði 3

6,67

22

Þorgils Kári Sigurðsson

Sædís frá Kolsholti 3

6,43

23

Ólafur Andri Guðmundsson

Ilmur frá Feti

6,37

24

Birta Ingadóttir

Hrönn frá Torfunesi

6,23

B úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

7-8

Elvar Þormarsson

Heilun frá Holtabrún

7,61

7-8

Hekla Katharína Kristinsdóttir

Lilja frá Kvistum

7,61

9

Bylgja Gauksdóttir

Dröfn frá Feti

7,56

10

Bjarni Sveinsson

Ferdinand frá Galtastöðum

7,22

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ragnhildur Haraldsdóttir

Úlfur frá Mosfellsbæ

8,39

2

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Grímur frá Skógarási

8,22

3-4

Teitur Árnason

Taktur frá Vakurstöðum

8,17

3-4

Sigurður Sigurðarson

Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1

8,17

5

Þórarinn Eymundsson

Tumi frá Jarðbrú

8,06

6-7

Elvar Þormarsson

Heilun frá Holtabrún

7,72

6-7

Janus Halldór Eiríksson

Blíða frá Laugarbökkum

7,72

8

Hekla Katharína Kristinsdóttir

Lilja frá Kvistum

7,67

       
       

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Thelma Dögg Tómasdóttir

Taktur frá Torfunesi

7,00

2

Hrund Ásbjörnsdóttir

Rektor frá Melabergi

6,93

3

Kristófer Darri Sigurðsson

Vörður frá Vestra-Fíflholti

6,77

4

Benedikt Ólafsson

Rökkvi frá Ólafshaga

6,70

5-6

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

6,57

5-6

Inga Dís Víkingsdóttir

Ósk frá Hafragili

6,57

7

Glódís Rún Sigurðardóttir

Nökkvi frá Litlu-Sandvík

6,47

8

Bergey Gunnarsdóttir

Eldey frá Litlalandi Ásahreppi

6,43

9

Kári Kristinsson

Hrólfur frá Hraunholti

6,37

10

Unnsteinn Reynisson

Styrkur frá Hurðarbaki

6,13

11

Þorvaldur Logi Einarsson

Sóldögg frá Miðfelli 2

6,10

12

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Örvar frá Hóli

6,07

13

Helga Stefánsdóttir

Kolbeinn frá Hæli

5,53

A úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1-3

Hrund Ásbjörnsdóttir

Rektor frá Melabergi

6,89

1-3

Thelma Dögg Tómasdóttir

Taktur frá Torfunesi

6,89

1-3

Inga Dís Víkingsdóttir

Ósk frá Hafragili

6,89

4

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

6,72

5-6

Kristófer Darri Sigurðsson

Vörður frá Vestra-Fíflholti

6,61

5-6

Benedikt Ólafsson

Rökkvi frá Ólafshaga

6,61

 

Tengill í .pdf útgáfu af heildarniðustöðum mótsins má nálgast  HÉR

17 Oct, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Skipulagmál

Skipulagsmal

 



Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1970
Articles View Hits
6173052