Þriðju Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar fóru fram í gærkvöldi á Brávöllum á Selfossi. Þátttaka hefur á stundum verið meiri en góðir tímar náðust í öllum greinum.

Skeðleikar 4 eru næsta miðvikudag þann 28.júlí og er skráning nú opin á Sportfeng.

Eftirfarandi eru niðurstöður skeiðleikanna

Skeið 250m P1

   

Opinn flokkur - 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

21,80

2

Viðar Ingólfsson

Ópall frá Miðási

22,78

3

Konráð Valur Sveinsson

Tangó frá Litla-Garði

25,19

4-5

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

0,00

4-5

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

0,00

Skeið 150m P3

   

Opinn flokkur - 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Þórarinn Ragnarsson

Bína frá Vatnsholti

14,39

2

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

14,83

3

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Auðna frá Hlíðarfæti

14,98

4

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

15,29

5

Karin Emma Emerentia Larsson

Tign frá Fornusöndum

15,76

6

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

16,03

7

Ólafur Örn Þórðarson

Lækur frá Skák

16,11

8

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

16,19

9

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

16,33

10

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

16,48

11

Kjartan Ólafsson

Hilmar frá Flekkudal

16,51

12

Glódís Rún Sigurðardóttir

Þröm frá Þóroddsstöðum

16,55

13

Skúli Þór Jóhannsson

Eyja frá Miðsitju

17,56

Flugskeið 100m P2

   

Opinn flokkur - 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

7,45

2

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

7,57

3

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

Snædís frá Kolsholti 3

8,04

4

Kristófer Darri Sigurðsson

Gnúpur frá Dallandi

8,07

5

Glódís Rún Sigurðardóttir

Jarl frá Þóroddsstöðum

8,13

6

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

8,29

7

Kjartan Ólafsson

Stoð frá Vatnsleysu

8,45

8

Skúli Þór Jóhannsson

Eyja frá Miðsitju

8,55

9

Ólafur Örn Þórðarson

Ekra frá Skák

8,93

10

Sævar Leifsson

Glæsir frá Fornusöndum

9,52

11

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Lea frá Kirkjubæ

10,41

12-13

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

0,00

12-13

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

0,00

3.skeidl 1

3.skeidl 2

3.skeidl 3

17 Oct, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Skipulagmál

Skipulagsmal

 



Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1970
Articles View Hits
6173041