Skeiðleikar 3
Þriðju Skeiðleikar Skeiðfélagsins og Baldvins og Þorvaldar fara fram mánudagskvöldið 16.júní að Brávöllum Selfossi.
Dagskrá : 20:00 – 250 m.skeið
150 m. Skeið
100 m. Skeið
Ráslistar250. m skeið
1 |
Elvar Einarsson |
Segull frá Halldórsstöðum |
1 |
Bjarni Bjarnason |
Hera frá Þóroddsstöðum |
1 |
Sigurður Óli Kristinsson |
Goði frá Þóroddsstöðum |
2 |
Árni Björn Pálsson |
Korka frá Steinnesi |
2 |
Veronika Eberl |
Tenór frá Norður-Hvammi |
2 |
Daníel Ingi Larsen |
Dís frá Þóroddsstöðum |
3 |
Axel Geirsson |
Stormur frá Steinum |
3 |
Hanna Rún Ingibergsdóttir |
Birta frá Suður-Nýjabæ |
3 |
Ragnar Tómasson |
Þöll frá Haga |
4 |
Guðrún Elín Jóhannsdóttir |
Askur frá Efsta-Dal I |
4 |
Hekla Katharína Kristinsdóttir |
Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II |
4 |
Teitur Árnason |
Jökull frá Efri-Rauðalæk |
5 |
Þórir Örn Grétarsson |
Gjafar frá Þingeyrum |
5 |
Valdimar Bergstað |
Prins frá Efri-Rauðalæk |
150.m skeið
1 |
Guðrún Elín Jóhannsdóttir |
Eskja frá Efsta-Dal I |
1 |
Reynir Örn Pálmason |
Skemill frá Dalvík |
1 |
Hinrik Bragason |
Veigar frá Varmalæk |
2 |
Ingibergur Árnason |
Flótti frá Meiri-Tungu 1 |
2 |
Bjarni Bjarnason |
Blikka frá Þóroddsstöðum |
2 |
Þráinn Ragnarsson |
Gassi frá Efra-Seli |
3 |
Elvar Einarsson |
Hrappur frá Sauðárkróki |
3 |
Þórarinn Ragnarsson |
Funi frá Hofi |
3 |
Axel Geirsson |
Tign frá Fornusöndum |
4 |
Sigurbjörn Bárðarson |
Óðinn frá Búðardal |
4 |
Daníel Ingi Larsen |
Dúa frá Forsæti |
4 |
Jóhann Valdimarsson |
Nn frá Efsta-Dal I |
5 |
Árni Björn Pálsson |
Fróði frá Laugabóli |
5 |
Davíð Jónsson |
Nál frá Ytra-Dalsgerði |
5 |
Lárus Jóhann Guðmundsson |
Tinna frá Árbæ |
6 |
Sigurður Sigurðarson |
Brá frá Hellulandi |
6 |
Sonja Noack |
Prinsessa frá Stakkhamri 2 |
6 |
Sigurður Óli Kristinsson |
Tvistur frá Skarði |
7 |
Ragnar Tómasson |
Gletta frá Bringu |
7 |
Hekla Katharína Kristinsdóttir |
Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II |
7 |
Jón Bjarni Smárason |
Virðing frá Miðdal |
8 |
Ingi Björn Leifsson |
Guðfinna frá Kirkjubæ |
8 |
Reynir Örn Pálmason |
Ásadís frá Áskoti |
8 |
Guðrún Elín Jóhannsdóttir |
Askur frá Efsta-Dal I |
100. m skeið
1 |
Anton Hugi Kjartansson |
Skemill frá Dalvík |
2 |
Vigdís Matthíasdóttir |
Vera frá Þóroddsstöðum |
3 |
Daníel Ingi Larsen |
Dís frá Þóroddsstöðum |
4 |
Sonja Noack |
Prinsessa frá Stakkhamri 2 |
5 |
Konráð Valur Sveinsson |
Hörður frá Reykjavík |
6 |
Guðmar Þór Pétursson |
Ör frá Eyri |
7 |
Arnar Bjarnason |
Aldís frá Kvíarholti |
8 |
Arna Ýr Guðnadóttir |
Hrafnhetta frá Hvannstóði |
9 |
Guðmundur Jónsson |
Vatnar frá Gullberastöðum |
10 |
Kjartan Ólafsson |
Vörður frá Laugabóli |
11 |
Ragnar Tómasson |
Þöll frá Haga |
12 |
Sigurður Óli Kristinsson |
Tvistur frá Skarði |
13 |
Davíð Jónsson |
Irpa frá Borgarnesi |
14 |
Hanife . |
Freki frá Bakkakoti |
15 |
Árni Björn Pálsson |
Hlíf frá Skák |
16 |
Bjarki Guðmundsson |
Þotubleik frá Hólum |
17 |
Árni Sigfús Birgisson |
Örvar frá Ketilsstöðum |
18 |
Þórarinn Ragnarsson |
Funi frá Hofi |
19 |
Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir |
Ása frá Fremri-Gufudal |
20 |
Kristín Ísabella Karelsdóttir |
Isabel frá Forsæti |
21 |
Bjarni Bjarnason |
Hera frá Þóroddsstöðum |
22 |
Guðmar Þór Pétursson |
Viljar frá Skjólbrekku |
23 |
Leifur Sigurvin Helgason |
Ketill frá Selfossi |
24 |
Sigurður Óli Kristinsson |
Goði frá Þóroddsstöðum |
25 |
Sigurbjörn Bárðarson |
Andri frá Lynghaga |
26 |
Hanna Rún Ingibergsdóttir |
Birta frá Suður-Nýjabæ |
27 |
Valdimar Bergstað |
Prins frá Efri-Rauðalæk |
28 |
Erlendur Ari Óskarsson |
Tígull frá Bjarnastöðum |
29 |
Leó Hauksson |
Hnappur frá Laugabóli |
30 |
Ingibergur Árnason |
Flótti frá Meiri-Tungu 1 |
31 |
Ragnar Tómasson |
Branda frá Holtsmúla 1 |
32 |
Elvar Einarsson |
Segull frá Halldórsstöðum |